Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 10-5-2015 18:12:28 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: Linh_Ngoc
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 20%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó:
  Nếu không tính tớ là fan của So Hyun thì tớ có 2 lí do sau:
  Đầu tiên, So Hyun là một bé thường đóng những vai học sinh trung học, và hiện tại em ấy cũng đang là học sinh, nên những bộ đồng phục học sinh đều rất hợp với em ấy. Trong những phim trước đây, So Hyun cũng đã từng mặc nhiều đồng phục rất đẹp và tinh tế.
  Thứ hai, trong “Who Are You - School 2015”, So Hyun có tới 2 bộ đồng phục ( 1 của Eun Bi và 1 của Eun Byul) của 2 trường trung học khác nhau. Trong danh sách bình chọn này chỉ có Eun Byul mà không có Eun Bi nên cho tớ xin phép chỉ bình chọn cho So Hyun thôi, vì con bé mặc cả 2 đều rất đẹp. Soo Hyun xuất hiện với 2 vai diễn khác nhau, và mỗi bộ đồng phục cũng là đặc trưng cho mỗi nhân vật. Nếu so sánh kỹ tí xíu thì có thể thấy đồng phục của trường Eun Byul có vẻ lộng lẫy và sang chảnh hơn của Eun Bi. Điều này cũng phần nào thể hiện sự khác nhau giữa 2 ngôi trường ở Seoul và Tongyeong, giữa thành phố và tỉnh lị. Để thể hiện những nết tính cách khác nhau của 2 nhân vật, So Hyun còn phối hợp với 2 kiểu trang điểm và làm tóc khác nhau. Nếu như Eun Bi chỉ trang điểm nhẹ cùng với tóc buộc gọn gàng thì Eun Byul lại trang điểm kỹ phần mắt và tóc cũng có vẻ sang chảnh hơn nữa. Chúng ta có thể dễ dàng nhận ra sự khác biệt ở 2 nhận vật, 1 nhẹ nhàng, hiền lành và 1 tinh tế, mạnh mẽ. Ở đây tớ muốn nhấn mạnh tới việc trang phục phải phối hợp với trang điểm và trang phục phải phản ánh nhân vật chứ không chỉ là nhân vật đó đẹp như thế nào trong bộ đồng phục đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 10-5-2015 18:55:48 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: summer_rose7394
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung -Ahn Yo Na - Kill me heal me
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn:35%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :Còn gì để nói nữa đâu, chắc chắn là cô nữ sinh độc nhất vô nhị trong lịch sử phim Hàn Quốc rồi. Cái đẹp của Yo Na không hẳn là ở ngoại hình, mà là đẹp ở tâm hồn trong sáng ngây thơ của một cô gái 17 tuổi, "kẻ xoa dịu nỗi đau". Mình đã khóc như mưa khi Yo Na biến mất. Yo Na vẫn mãi là nữ sinh xinh đẹp nhất trong lòng mình

Bình luận

bạn này còn trung thành với Anh Cao và chị Đẹp quá nhỉ hihi, cp iu vấu của mình 1 thoi gian rất rất dài đây nè, bắt tay bạn vì cùng chung sở thích nhé hihi  Đăng lúc 10-5-2015 11:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 10-5-2015 19:54:27 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites:  clover_1501
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Yona - Kill me heal me
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 37,8%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: mình rất thích sự ngây thơ trong sáng ở Yona, cô ấy là phần tính cách trong sáng và thành thực nhất của Dohyun trong phim này. Những nét "quậy" của Yona làm nên những phân đoạn hay khiến mình không thể rời mắt khỏi màn hình được luôn ^^

Bình luận

Bạn nhớ ra bài của ban tổ chức page 1 bấm nút tròn bình chọn cho Ji Sung nhé bạn ^^  Đăng lúc 11-5-2015 12:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 10-5-2015 20:06:01 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites:  -  Nữ học sinh bạn bình chọn :  -  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: -  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 10-5-2015 20:06:33 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: huongquynh23
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran - "Angry Mom"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 23%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : thấy thán phục bạn ấy rất nhiều. Cùng tuổi với mình (sinh năm 1999) mà bạn ấy đã rất nổi tiếng rồi. Xinh đẹp cùng tài năng diễn xuất Kim Yoo Jung là một trong những diễn viên nhí nổi tiếng ở Hàn. Nhất là trong Angry mom bạn ấy với  với vai một cô bé bị bắt nạt ở trường đã khiến mình hòa vào bộ phim, đặc biệt mình rất thích cặp đôi Oh Ah Ran <3 Hong Sang Tae

Bình luận

thế thì b ấn sút sửa bài đi , đừng viết thêm bài mới nữa nha  Đăng lúc 10-5-2015 08:27 PM
bạn trẻ ấn nút sửa bài đi nha. bạn bình chọn cho ai, tỉ lệ %, xem các bạn đã viết bài trước nhé  Đăng lúc 10-5-2015 08:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 10-5-2015 20:07:41 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 10-5-2015 20:10:23 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: kimsohyun_2001 -  Nữ học sinh bạn bình chọn :kim so hyun  -  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 30%-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Lí do đơn giản vì vốn đã cuồng kim so hyun từ trước.  Nhưng đến vai diễn này mới thấy cô đẹp nhất. Cô đang ở độ tuổi 18 nên khi vào nhân vật eun byul, cô càng xinh đẹp và cá tính hơn. Nói chung là thấy so hyun mặc đồng phục học sinh dễ thương cực kì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 10-5-2015 20:39:48 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: kiemtiethoinay
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yoo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 34%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Yo Na quá là đáng êu lun í, mình không thể rời được màn hình khi nhìn em ấy, em ấy có chút mê trai, có chút tửng tửng, đã zậy siêu siêu bánh bèo, à màu son của em í cũng thật đẹp, à mà nhìn kĩ thì em í lại đẹp trai, nói chung là yêu em quá nhèo

Bình luận

Bạn nhớ ra bài của ban tổ chức page 1 bấm nút tròn bình chọn cho Ji Sung nhé bạn ^^  Đăng lúc 11-5-2015 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 10-5-2015 20:41:59 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: thuong123164
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 10%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: đơn giản chỉ vì yêu ẻm thui (nhìn avatar đi) ^^ "theo đuổi" từ lúc còn bé trong Vua Bánh Mì mà bây giờ đã sắp 18 rùi ** sao hk ai vote cho ẻm hết vậy fan Thị Bi & Thị Bún đâu à thêm fan School 2015 nữa vote đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 10-5-2015 20:52:41 | Chỉ xem của tác giả
hacker010392 gửi lúc 8-5-2015 12:58 PM
-  Nick Kites: hacker0103 ...

tìm nãy h mới thấy có người vote cho Hyunnie

Bình luận

hết hôm nay mới kết thúc bình chọn, mai sẽ có kết quả nha :)  Đăng lúc 15-5-2015 01:31 PM
Ji Sung- Ahn Yona nha :))  Đăng lúc 11-5-2015 02:57 PM
nếu ko sửa % thì vẫn đc nha :)))  Đăng lúc 10-5-2015 09:54 PM
bạn ko xem đc bình chọn phải ko?? gái nhà bạn đang đứng thứ 2 đó, khỏi lo :)  Đăng lúc 10-5-2015 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách