Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-5-2015 10:35:28 | Xem tất
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: Thuy_Gio
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Park Shin Hye - Choi In Ha - "Pinocchio"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 30%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : đơn giản là mình rất yêu chị Shin Hye, bộ đồng phục nào chị mặc cũng rất đẹp. Hơn nữa bộ đồng phục thể hiện sự thoải mái, không gò bó, tạo cảm giác khỏe khoắn cho người mặc. Và đặc biệt - Một cô gái mắc bệnh Pinocchio - mỗi khi nói dối sẽ bị nấc cục nhưng nói rất nhiều và toàn nói dóc. Chính vì không thể nói dối nên đã chọn nghề phóng viên để luôn nói lên sự thật. Một Choi In Ha tinh nghịch, một "Ma nữ nói cùn" đã trở thành phóng viên, tính cách mạnh mẽ quyết đoán đã giúp In Ha vượt qua khó khăn để trở thành một phóng viên tận tâm với nghề. Không phải vì bệnh Pinocchio mà làm nghề phóng viên nữa mà đã trở thành một phóng viên đấu tranh cho lẽ phải. Đôi khi còn nhẫn tâm với chính mình để đứng ra vạch trần cái xấu. Một Choi In Ha với những phẩm chất đáng học hỏi. ĐÔi khi nhìn vào In Ha mình lại có câu hỏi "Nếu ngoài đời thật, khi những lời nói dối được nói ra sẽ có một dấu hiệu nào đó báo hiệu đó là lời nói dối thì thế nào nhỉ? Ví dụ sẽ bị nấc cục giống In Ha..."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2015 11:00:37 | Xem tất

-  Nick Kites: ngodangan

-  Nữ học sinh bạn bình chọn :Kim Hee Sun - Jo Kang Ja - "Angry Mom"

-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 46%

-  Cảm nghĩ về nhân vật và lý do bình chọn:
Nếu là trang phục học sinh thì chắc chắn những bạn trẻ hơn sẽ hợp và có tỉ lệ bình chọn cao hơn, mà ở đây ai cũng xinh cả.
Chị Hee Sun mặt dù U30 vẫn cực kì xinh xắn trong bộ đồng phục xứng đáng nhất

Bình luận

Tks bạn nha :)))  Đăng lúc 30-5-2015 10:46 PM
bn sủa lại tên nick của bn đi bn ơi  Đăng lúc 13-5-2015 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2015 11:05:17 | Xem tất

-  Nick Kites: LyMin
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yo Na- " Kill me heal me"
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
Vì ẻm là khác lạ nhất so với những người còn lại, nhìn ẻm thì không thể nhịn cười.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2015 11:22:23 | Xem tất
-  Nick Kites: ritaruby2009
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Joo Yung
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Bởi vì cô bé thật sự là một nữ sinh trung học mà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2015 11:41:08 | Xem tất
-  Nick Kites: Bèoo
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yoo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 33%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Yoo Na không phải là cô gái xinh đẹp nhất, nhưng trong hình dạng 1 ông chú thì lại là cô gái tuyệt đẹp nhất trong màn ảnh tính đến khi mình xem phim
Yoo Na sống đúng với những ước mơ của bản thân, bướng bỉnh nhưng vẫn rất "biết điều" . Yoo Na mặc đồ hồng xinh nhất, cười duyên nhất, son môi đẹp nhất Yoo Na trong lòng mình là nhất của nhất
Bên cạnh đó Yoo Na có cùng quan điểm với mình : "cứ là đẹp trai thì đều là oppa của em hết" *đây là lời nói thật tâm của một con fangơ già như mình hằng ao ước được nói ra*

Bình luận

mình làm rồi bạn ạ hehe  Đăng lúc 11-5-2015 11:12 AM
Bạn nhớ ra bài của ban tổ chức page 1 bấm nút tròn bình chọn cho Ji Sung nhé bạn ^^  Đăng lúc 10-5-2015 11:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2015 12:25:58 | Xem tất
-  Nick Kites: beyeu45622
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yoo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 32,1%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Bá đạo không tưởng, bánh bèo đáng iu và nguy hiểm nhất quả đất mùa xuân 2015, khả năng giết người bằng nụ cười, chủ nhơn của bộ đồng phục màu hường và cây son nguy hiểm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2015 14:46:23 | Xem tất

-  Nick Kites: Luvyou
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 33%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: đồng phục hồng xinh, môi đỏ chúm chím xinh, tóc xoăn cá tính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2015 17:24:32 | Xem tất
-  Nick Kites: Stephane
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kang Sora - Lee Jeong Joo
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 10%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: mình thích Kang Sora từ lúc xem Misaeng và ấn tượng của mình về bạn í là bạn í xinh dã man luôn bạn í mặc gì cũng đẹp hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2015 17:49:09 | Xem tất
-  Nick Kites: puzdao
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 25%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Tài không đợi tuổi. Diễn xuất càng ngày càng trưởng thành. Vai diễn đúng với tuổi và tạo hình cũng không thái quá. Thích luôn cả mẹ của em này mà mình ủng hộ tài năng trẻ. Hehe. Mong là sẽ được thấy e này nhiều hơn trong tương lai. Cơ mà đóng phim nào phim đấy cũng thuộc hàng hot ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2015 18:06:11 | Xem tất
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: Linh_Ngoc
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 20%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó:
  Nếu không tính tớ là fan của So Hyun thì tớ có 2 lí do sau:
  Đầu tiên, So Hyun là một bé thường đóng những vai học sinh trung học, và hiện tại em ấy cũng đang là học sinh, nên những bộ đồng phục học sinh đều rất hợp với em ấy. Trong những phim trước đây, So Hyun cũng đã từng mặc nhiều đồng phục rất đẹp và tinh tế.
  Thứ hai, trong “Who Are You - School 2015”, So Hyun có tới 2 bộ đồng phục ( 1 của Eun Bi và 1 của Eun Byul) của 2 trường trung học khác nhau. Trong danh sách bình chọn này chỉ có Eun Byul mà không có Eun Bi nên cho tớ xin phép chỉ bình chọn cho So Hyun thôi, vì con bé mặc cả 2 đều rất đẹp. So Hyun xuất hiện với 2 vai diễn khác nhau, và mỗi bộ đồng phục cũng là đặc trung cho mỗi nhân vật. Nếu so sánh ký tí xíu thì có thể thấy đồng phục của trường Eun Byul có vẻ lộng lẫy và sang chảnh hơn của Eun Bi. Điều này cũng phần nào thể hiện sự khác nhau giữa 2 ngôi trường ở Seoul và Tongyeong, giữa thành phố và tỉnh lị. Để thể hiện những nết tính cách khác nhau của 2 nhân vật, So Hyun còn phối hợp với 2 kiểu trang điểm và làm tóc khác nhau. Nếu như Eun Bi chỉ trang điểm nhẹ cùng với tóc buộc gọn gàng thì Eun Byul lại trang điểm kỹ phần mắt và tóc cũng có vẻ sang chảnh hơn nữa. Chúng ta có thể dễ dàng nhận ra sự khác biệt ở 2 nhận vật, 1 nhẹ nhàng, hiền lành và 1 tinh tế, mạnh mẽ. Ở đây tớ muốn nhấn mạnh tới việc trang phục phải phối hợp với trang điểm và trang phục phải phản ánh nhân vật chứ không chỉ là nhân vật đó đẹp như thế nào trong bộ đồng phục đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách