Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 9-5-2015 23:53:43 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: gautruc_kaola31
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 32.55%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Chắc Ji Sung oppa là nam dv duy nhứt trong dàn nữ dv với trang phục nữ sinh. Tuy là nam nhưng phải nói là cực kết AYN của oppa. Dù A đã gần U40 và mặt nhàu nhứt hội nhưng AYN của oppa thì hok thua kém j nữ sinh tuổi 17 đâu nhá: cũng mê idol, thik theo đuổi zai đệp, mún có 1 ng bạn cãi nhau, oánh nhau và công nhận mềnh, lúc bùn cô nàng thik nghe nhạc và nhảy theo vũ điệu của thần tượng, ... trong các nhân cách, DH sợ nhứt YN cũng đúng thui, cô nàng là 1 nữ sinh đúng chất của tuỏi 17 lun, nổi loạn và gần như hok thể kiểm soát, những màn tấn công Cá Ngừ và rượt đuổi với "con nhỏ hung dữ" đúng là làm fan cười chảy nước mắt, con mắm hường đó, lúc nào cũng phải đồng phục màu hường, băng đô nơ hường, môi hường, hok thì giành lấy bộ ngủ con thỏ chẳng ăn nhập j với vẻ ngoài của cô nàng,...
Nhưng khi phải chia tay cô nàng, hẳn fan ruột nào của KMHM cũng đều rơi nc mắt . Nhớ lắm cái vẻ mặt cong cớn, cái dáng chạy theo oppa và RO cá ngừ, rùi cái sức khỏe phi thường của đàn ông trong dáng vẻ 1 cô nữ sinh, nhớ cả cái vẻ đắc ý lúc hun đc RO và lúc phát hiện RO nói dối về vụ nhập ngũ . Nhưng cái dáng vẻ vùng vằng hok muốn rời đi của con mắm đó sao mà thương mà xót thế, sao mà thấy nhớ nó ghê cơ .
Con nhỏ kia!
                                Cảm ơn chị đã xem tôi như bạn bè.
                                Cảm ơn chị đã đối xử với tôi như chị em.
                                Cảm ơn chị hôm nay đã đáp ứng nguyện vọng của tôi.
                                Nói chung là cảm ơn về tất cả.
                                Cứ sống...
                                rồi lần đầu tiên tôi gặp một người mà có thể cãi nhau thú vị như chị.
                                Bảo trọng nhé.
                                Ghét chết được!

Ahn Yo Na, con nhỏ đó đi cũng im hơi lặng tiếng, sau khi xuất hiện bất ngờ, khiến người ta cười ra nước mắt, khóc chảy nước mắt thì nó cứ biến mất như vậy, bảo sao mà ko nhớ cho được, lần nào xem lại cũng y như rằng khúc trc vừa cười là khúc sau khóc ngay đc, oa oa oa nhớ con mắm hường đó quá đi

Bình luận

Hy vọng bài này được giải :v  Đăng lúc 10-5-2015 09:51 AM
tất nhiên tất nhiên hehe, ở đâu có KMHM là ở đó có mình :D  Đăng lúc 10-5-2015 12:26 AM
ế, nàng cũng bên nhà KMHM qua đây lập thread à???  Đăng lúc 10-5-2015 12:24 AM
Oh cuối cùng đã thấy được nàng này rồi hihi, mừng quá đê.  Đăng lúc 10-5-2015 12:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 10-5-2015 00:01:14 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: kerlly.buxu
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 31.37%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: vì Ahn Yo Na đã đưa mềnh tới với Kill Me Heal Me )

Bình luận

mình bình chọn r mừa TT.TT  Đăng lúc 11-5-2015 01:39 PM
Bạn nhớ ra bài của ban tổ chức page 1 bấm nút tròn bình chọn cho Ji Sung nhé bạn ^^  Đăng lúc 10-5-2015 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 10-5-2015 07:53:38 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: colamsa1987
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Jo Kang ja (Angri Mom)
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 31%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Vì cô ấy cho mình biết một điều rất quan trọng mà nhiều khi, vô tình mình đã quên mất, rằng người mẹ nào cũng yêu thương con mình, thậm chí, hy sinh cả cuộc đời mình vì con. Cơ mà ss Sun cũng quá trẻ, quá dễ thương trong bộ đồng phục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 10-5-2015 08:53:37 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: kieunt
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran - "Angry Mom"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 30%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
Trong loạt đề cử mình chỉ coi có 2 phim là Angry Mom và Pinocchio. Cả 3 đề cử trong 2 phim này đều mặc đồng phục đẹp hết. P.S.H thì khỏi nói rồi, bộ đồng phục nào em ấy cũng mặc đẹp cả. Bà mẹ Kim Hee Sun thì đẹp rất nhân văn qua hình tượng xuất hiện trong phim. Còn KYJ là ra dáng nữ sinh nhất, dễ thương, nhí nhảnh, mạnh mẽ. Với lại thích dáng người tròn tròn của em ấy nữa.hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 10-5-2015 08:55:02 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: mshuang07
-  Nữ học sinh bạn bình chọn: 4.  Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 37,01%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Kim So Hyun - 15 tuổi - em chính là đang độ tuổi tươi đẹp của nữ sinh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 10-5-2015 08:55:36 | Chỉ xem của tác giả

-  Nick Kites: MuBeckBin
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 30%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Thích Kim Yoo Jung trong hình tượng nữ sinh nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 10-5-2015 08:57:21 | Chỉ xem của tác giả

-  Nick Kites: RooneyNguyen
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 33%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Em này xinh, lại diễn hay nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 10-5-2015 08:59:22 | Chỉ xem của tác giả

-  Nick Kites: hoathachthao
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 29%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : thích Kim Yoo Jung từ ngày đóng những vai bé, vai nào cũng hay, bộ đồng phục nào cũng đẹp cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 10-5-2015 09:07:27 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: nilin
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 29%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Trời ơi, cứ thấy bạn Yo Na là đã không nhịn được cười. Bạn ấy là nữ sinh phong cách và cá tính nhất mềnh được biết. Yêu ghét rõ ràng. Yêu là cuồng điên luôn. "Oppa, saranghae" mà ghét thì tỏ ngay cái thái độ khinh bỉ rất "Yo Na" Nói chung vì bạn ấy luôn đang yêu vô cùng tận trong bộ cánh nữ sinh ấy nên mềnh chọn bạn ý! :3 Hầy nói lại nhớ nhỏ Yo Na ghê cơ! :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 10-5-2015 10:04:30 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: myluckystar.tky
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 40%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Thích thì chọn thôi ạ, đâu cần lý do nào nữa đâu Em nhỏ hơn mình một tuổi mà xinh đẹp, cao ráo, dễ thương quá chời :'( mặc đồng phục là đẹp nhất rồi ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách