Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-5-2015 12:12:35 | Xem tất
Bình chọn "Nữ sinh đẹp nhất trong bộ đồng phục K-drama 2015"
- Nick Kites: quynhanhmoc00
- Nữ sinh bạn bình chọn: Kim So Hyun - Eun Byul - "School 2015"
- Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 39.5%
- Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Mình chọn So Hyun vè rất ấn tượng với vai diễn kép này: Eun Byul mạnh mẽ, Eun Bi hiền lành - hai nhân vật với hai tính cách, sống trong hai hoàn cảnh khác nhau. Mình cảm thấy bạn ấy diễn rất tròn vai của từng nhân vật vì dù là hiện tại Eun Bi sống dưới thân phận Eun Byul nhưng Eun Bi vẫn là con người hiền lành nhỏ nhẹ. Ủng hộ phim và So Hyun dài dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 12:31:13 | Xem tất

Nick Kites: YeuBacMou

Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”

-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran - "Angry Mom"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 24%
-  Cảm nghĩ về nhân vật và lý do bình chọn: với nụ cười thiên thần của gái thì gái mặc gì chẳng đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 12:50:38 | Xem tất

-  Nick Kites: hyla
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 47%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
Ahn Yo Na cho bạn hồi tưởng lại một thời học sinh không thích học chỉ thích yêu, thích màu hồng,  đanh đá,...và tất cả trai đẹp đều là oppa của em hết! hihi

Bình luận

Viết bài này xong, quay ra trang 1 bấm nút tròn bình chọn chỗ tên Ji SUng nữa mới được bạn ơi ^^  Đăng lúc 9-5-2015 01:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 13:09:36 | Xem tất

-  Nick Kites: darkdemon
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 35%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : bình thường nhìn anh rất menly,khi trở thành Yo Na,anh rất nữ tính,đáng yêu trong bộ áo màu hồng,môi đỏ chót & mạnh bạo <3

Bình luận

Viết bài này xong, quay ra trang 1 bấm nút tròn bình chọn chỗ tên Ji SUng nữa mới được bạn ơi ^^  Đăng lúc 9-5-2015 01:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 13:28:54 | Xem tất
-  Nick Kites: Nhisweetpotao
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 39%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
Đầu rối quả táo, môi xinh, tính cách tự nhiên, và đồng phục màu hường bá con nhà đạo. Khẳng định thương hiệu độc nhất vô nhị của Ahn Yo Na. Với lại, trong group, Ahn Yo Na có "tuổi đời thực" là cao nhất nhì, lại mặc đồ dễ thương nhất. ^^

Bình luận

Viết bài này xong, quay ra trang 1 bấm nút tròn bình chọn chỗ tên Ji SUng nữa mới được nhé bạn ^^  Đăng lúc 9-5-2015 03:06 PM
mình rất thích suy nghĩ của bạn  Đăng lúc 9-5-2015 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 13:34:42 | Xem tất
darkdemon gửi lúc 9-5-2015 01:09 PM
-  Nick Kites: darkdemon ...

nhấn rùi mà bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 13:42:41 | Xem tất
Nay mới thấy cuộc binh chọn này nhìn, nghe ten tuong toan nữ diễn không ah, coi xuống mới thấy có tên em Ahn Yo Na của Ji Sung nữa chứ, click bình chọn liền . Không ngờ em YO Na cũng đang dẫn đầu danh sách bình chọn luôn . Đúng là vai diễn ấn tượng nhất mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 13:51:06 | Xem tất
-  Nick Kites: violet12_8
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 46%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Một Yo Na nhí nhảnh hồn nhiên, hám trai đẹp, luôn sống vui vẻ hạnh phúc nên ai cũng yêu cả. Quan trọng nhất là rất thích nhân cách này vs SSK do Ji Sung diễn

Bình luận

Viết bài này xong, quay ra trang 1 bấm nút tròn bình chọn chỗ tên Ji SUng nữa mới được bạn ơi ^^  Đăng lúc 9-5-2015 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 14:11:24 | Xem tất
-  Nick Kites: lethinhung1806
-  Nữ học sinh bạn bình chọn: Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 34,67%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Ahn Yo Na là độc nhất vô nhị, một thiếu nữ với sở thích trai đẹp trong thân hình một người đàn ông. Mỗi lần chị xuất hiện là khỏi phải bàn nhé, mấy cưng có mà cười rách cả miệng. Trong các nhân cách thì thích chị thứ hai chỉ sau Shin Se Ki. Mới tưởng tượng chị mà thích anh Se Ki đẹp trai thôi mà đã thấy khí huyết căng tràn rồi.

Bình luận

à nhiều bạn k để ý nên mình cứ nhắc chừng vậy thôi hihi, thanks đã bầu cho Yona  Đăng lúc 9-5-2015 09:27 PM
Mình vote rồi mà bạn  Đăng lúc 9-5-2015 06:36 PM
Viết bài này xong, quay ra trang 1 bấm nút tròn bình chọn chỗ tên Ji SUng nữa mới được nhé bạn ^^  Đăng lúc 9-5-2015 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 16:23:05 | Xem tất
  Nick Kites: ilovekimyoojung
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran (Angry Mom)
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 45%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Có lẽ trong tất cả các diễn viên nhí, Jung là người mà em yêu mến và khâm phục nhất. Yêu từ bề ngoài cho đến tính cách. Và dĩ nhiên, đối với em thì nàng Jung mặc gì cũng đẹp nhưng mỗi khi nhìn thấy Jung trong bộ trang phục học sinh, thì cái cảm giác ấy thật khó tả! Yêu Jung lắm! Kim Yoo Jung HWAITING!! <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách