Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-5-2015 09:57:10 | Xem tất
nhaxaan gửi lúc 8-5-2015 06:00 PM
-  Nick Kites: nhaxaan
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
- ...

Hihi đánh liều ăn nhiều vậy :3 Lúc đầu tớ cũng định 70 thôi, bây giờ vẫn còn hối hận haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 09:57:48 | Xem tất
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: kidlyd
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun-Eun Byul
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 27%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó : Vì mình đang xem School 2015 và rất thích Kim So Hyun, xinh gái mà đóng được nhiều kiểu nhân vật (phản diện, chính diện, kiêu ngạo, đáng thương, tốt bụng...)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 10:19:02 | Xem tất
Kimtungduong gửi lúc 9-5-2015 09:38 AM
-  Nick Kites: Kimtùngdư ...

Sao không click bình chọn được? Hình tròn đó ở đâu hở bạn? Cám ơn bạn nhiều!

Bình luận

Ra trang 1, bài đầu tiên của ban tổ chức bạn nhé. trước mỗi tên người có nút tròn, chọn ai bấm vào đó là được  Đăng lúc 9-5-2015 10:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 10:22:26 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 10:26:02 | Xem tất
-  Nick Kites: shinchisu
-  Nữ học sinh bạn bình chọn: Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 30%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Đang xem School 2015 và đang thích em nó, Mong Bún sẽ xuất hiện và Bi ko còn sợ cái con nhỏ đã ăn hiếp em hồi ở trường cũ. Bi BÚn phai tênh, School 2015 phai tênh ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 10:43:20 | Xem tất
Nick Kites: minhdat0304
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 30.5%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Mình chọn So Hyun vì các diễn suất của em ý. Cùng một bộ đồng phục đó, cũng cùng một diễn viên nhưng khi vào vào tình tiết phim So Hyun lại có thể diễn thành hai nhân vật có tính cách gần như trái ngược nhau. Khi bộ đồng phục xuất hiện cùng nhân vật Eun Buyl, nó mang phong cách gì đó rất là " sang chản, quý tộc", còn khi lên sóng cùng Eun Bi thì lại mang vẻ hiền hòa cũng như bao cô học sinh khác trong lớp. Who are you là phim đầu tiên mà So Hyun đóng vai chính nhưng em đã phần nào ghi điểm trong mắt khán giả về cách diễn xuất của mình. Mong rằng So Hyun có sẽ có những bước đi tiếp theo đầy thành công. Luôn cổ vũ cho em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 10:50:06 | Xem tất
-  Nick Kites: connguoiyeuduoi
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 67,5%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Tôi yêu thích nhân vật bởi sự độc đáo của Ahn Yo Na, một người bệnh tâm thần nhưng cô ấy lại được cho là quản lý nỗi đau, nhiều khi tôi nghĩ nếu bản thân cứ ngây thơ, cứ đùa bỡn vui đùa giữa những thứ gọi mình là tâm thần thì có khi đó cũng là một loại hạnh phúcMặc khác tôi nghĩ cô nữ sinh này rất đáng yêu với váy áo hồng sẽ được người khác yêu chết đi được

Bình luận

Bạn ra trang 1, bấm nút tròn chọn Ji Sung cho hợp lệ bạn nhé  Đăng lúc 9-5-2015 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 11:52:54 | Xem tất
yêu Ji sung)) em gái hồng

Bình luận

bạn vẫn có thể bình chọn bằng bài viết hợp lệ theo mẫu nha :)))  Đăng lúc 9-5-2015 12:00 PM
nếu cuối bài #1 có ghi bạn ko có quyền bình chọn thì bạn sẽ ko thấy nút tròn bình luận đâu nha  Đăng lúc 9-5-2015 11:59 AM
bạn bấm nút sửa bài, bình chọn theo mẫu ở #1  Đăng lúc 9-5-2015 11:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 11:55:35 | Xem tất
connguoiyeuduoi gửi lúc 9-5-2015 10:50 AM
-  Nick Kites: connguoiyeu ...

sao mình chỉ thấy 1 nút tròn đỏ rate, còn thì ko thấy trước Jisung hay người khác vậy bạn?

Bình luận

vì bn chưa đủ cấp để vote, với lại bạn có thể sử dụng chức năng bình luận thay vì trả lời như thế này, nó loãng thớt bạn à  Đăng lúc 9-5-2015 12:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 12:07:02 | Xem tất
llt000 gửi lúc 8-5-2015 05:32 PM
-  Nick Kites: llt000
-   ...

Mình cũng đồng ý với bạn. Trong phim này So Hyun diễn tốt lắm á, hai vai diễn với hai tính cách khác nhau: một Eun Byul tiểu thư, mạnh mẽ, thẳng tính; một Eun Bi hiền lành, cam chịu. Nói thật là khi xem xong tập một thì mình muốn coi tiếp để xem So Hyun sẽ làm tròn vai diễn của bạn ý như thế nào. Ủng hộ So Hyun <3 <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách