Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: monkey1998
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỤ HÔN ẤN TƯỢNG NHẤT MÀN ẢNH NỬA ĐẦU 2015

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 9-7-2015 09:28:51 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: mizzle51
Bình chọn cho nụ hôn STT (tối đa 3 nụ hôn):
STT 24: Producers - Hậu trường giải trí 1
Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm): Đây là nụ hôn gây cười nhất bộ phim, nếu ai xem phim Producer chắc chắn sẽ ấn tượng với nụ hôn này, nụ hôn này không ngọt ngào, ấm áp như những nụ hôn khác, mà nụ hôn này thể hiện sự hài ước của bộ phim để lại một ấn tượng thú vị trong lòng khán giả

Cảm ơn Ban tổ chức

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
EmilyAnnCyrus + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 9-7-2015 09:28:57 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: Mia_ham
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn):
" Warm and cozy "" Cuộc đời như mơ " 1
" Warm and cozy "" Cuộc đời như mơ " 2
Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm):
"Warm &cozy" 1: Lý do ở trên rồi
"Warm &cozy" 2: Phải công nhận hôn thật đẹp , đẹp từ cái tư thế ngồi của 2 đứa, em Ngơ em hơi cao to nên lần này anh kia phải ngước lên chứ không phải cúi xuống như những kiểu vẫn thường thấy nhưng tự nhiên mình lại thích, thích luôn cả cách em Ngơ chuyển động cơ thể rướn lên cho dù lúc này ẻm đã ngồi cao hơn ảnh rồi. Mình ưng luôn cách 2 người vòng tay qua eo nhau kiểu như để kéo đối phương lại gần mình hơn.  

Đẹp đến cả cái đoạn “nghỉ giữa hiệp”. Ngừng lại nhưng độ “nóng” không hề giảm nhé, cái ánh mắt 2 đứa trao đổi cho nhau, thiệt là chỉ muốn “bùng cháy” thôi. Y như rằng khi tiếp tục lại càng đắm say, càng tận hưởng. Tay không còn là ôm eo nữa mà vòng hẳn lên cổ, ôm hẳn lên vai, mình hiểu là gần mấy cũng không đủ, 2 đứa muốn gần nữa, gần nữa, muốn xóa hết mọi khoảng cách , …

Mình cũng ưng cái cách anh chàng ngố trả lời “Ừ”  khi em Ngơ gọi tên ảnh, để rồi sau khi được em thổ lộ “Sarang hae” thì sắc mặt ngô ngố lúc trước của ảnh thay đổi hẳn chuyển sang trạng thái nghiêm trọng và đôi mắt cũng chuyển mục tiêu từ mắt của nàng xuống đôi môi đỏ mọng đang ngay trước mắt ảnh, và khi đã nhắm thẳng mục tiêu thì ảnh “tấn công” một cách chính xác và rất “gọn gàng

Thêm nữa, cái cách cả hai cùng "hòa quyện" vào nhau tạo cho mình cảm giác nụ hôn rất thật và thật sự hiếm có, chính xác là chưa hề xuất hiện trong một drama Hàn nào trước đây, một nụ hôn đóng mác Hollywood hay chỉ xuất hiện trong các thể loại movie chứ không phải của thể loại truyền hình. Đây có thể là một bước mở đầu táo bạo của BK, tạo một trào lưu mới cho các nụ hôn sau này của phim bộ Hàn quốc.

Một nụ hôn vừa lãng mạn, vừa đắm say nồng nhiệt, vừa gợi đủ để thỏa mãn “sự nhẫn nhịn” của dân đảo sau những ngày tháng ăn chay trường, haha. Không nhớ nổi là đã replay bao nhiêu lần rồi nữa.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 9-7-2015 09:53:06 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: hangque
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn): STT 21, STT 24, STT28
Lí do bình chọn:
Nụ hôn của Bên nhau trọn đời thật không khỏi khiến người ta đau lòng. Đó là nụ hôn mà Hà Dĩ Thâm đã kìm nén 7 năm trời đằng đẵng, nụ hôn chứa đựng bao đau thương, bao oán hận... Bên cạnh đó, cái cách anh Hà (hoặc Chung Ca) đưa tay ra đỡ lấy chị Sênh để tránh cho chị bị đập người vào tường thật quá ngọt ngào đi mà ~~.
Nụ hôn của Warm and Cozy cũng là nụ hôn kìm nén mà hai nhân vật ấy mong muốn trao cho nhau từ lâu lắm rồi, cuối cùng cũng thực hiện được.
Bên cạnh đó, sau 2 nụ hôn giết người bằng sự lãng mạn kia thì nụ hôn của cậu Chan và anh Ra thì thiệt quá giải trí đi mà ).

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 9-7-2015 10:58:45 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites:BangMir
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn): STT 12: Kill me heal me 1
  STT 14: Kill me heal me 3
STT 17:  Kill me Heal me 6
Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm): Cặp đôi vừa hài vừa lãng mạn vừa gây xúc động.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 9-7-2015 12:17:24 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: Teresaha
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn): Healer 1,2,4
Lí do bình chọn:
Noí về hôn nhau đã ngọt ngào rồi,lại còn có tuyết đầu mùa rơi nữa, lãng mạng ko thể tả được. Cặp đôi này dễ thương; ủng hộ Healer

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 9-7-2015 13:04:29 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: hackergunny12 Bình chọn cho nụ hôn STT (tối đa 3 nụ hôn): Warm and cozy  1 Warm and cozy 2 Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm): WooJoo  couple cặp đôi ngọt ngào  Nụ hôn ấm áp , ngọt ngào , rất thật và rất nóng  Cảm ơn Ban tổ chức  Chúc Event  luôn đông vui !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 9-7-2015 13:27:48 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: babylove2294
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn):  Mask và The Girl Who Can See Smells
Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm): Vì trong list thích nhất 2 phim này, ủng hộ Chun vs Soo Ae hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 9-7-2015 13:49:32 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: Oenlinh_2508
Bình chọn cho nụ hôn STT (tối đa 3 nụ hôn):
19. Mask - Mặt nạ 1
25. School 2015 - Học đường 2015 1
Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm): vì thích nhất hai phim này với đang bị cuồng ss Soo Ae nữa

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 9-7-2015 14:52:10 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: thuytinh2208
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn): STT 21- Bên nhau trọn đời( drama)
Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm):
Nụ hôn của Bên nhau trọn đời là nụ hôn hạnh phúc khi Dĩ Thâm đã có được hạnh phúc trọn vẹn của mình. Sự chờ đợi của DĨ Thâm cuối cùng đã được đền đáp xứng đáng.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 9-7-2015 14:53:18 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: buithihue_nb
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn):
STT 5: Healer - Cứu thế 2
STT 14: Kill Me Heal Me - Tìm lại chính mình 3
STT 21: My Sunshine - Bên nhau trọn đời (drama) 1
Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm): that ngot ngao mang lai cho minh nhiu cam xuc

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách