Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN LAKORN CỦA KEN & ANN MÀ BẠN YÊU THÍCH NHẤT TREO BANNER NGOÀI BOX T

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-1-2012 23:00:10 | Chỉ xem của tác giả
luctrang gửi lúc 13-1-2012 17:15
ôi ôi, cảm ơn mod mới thật nhiều.
nàng Uyenluong làm bài com hoành tráng quá ở trên  ...

hehe...nàng có thua gì ta đâu nàng...
nàng chơi nguyên cái cm cũng dài ngoắn mà...
cớ mà ta yêu hết mí cm của các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

KatLuong Tài khoản bị xóa
12#
Đăng lúc 14-1-2012 21:12:01 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho Sawan Biang và Rang Ngao nào...
khoái anh Wee điểu và anh Weekit đẹp trai ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-1-2012 08:10:09 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ được chọn 2 trong 5 phim thì biết chọn phim nào bây giờ mod ơi..................mod làm khó bon em quá.................huhu{:402:}
Nhưng mà thank mod nhiều lắm...không ngờ lại làm thớt này cho ken-ann nhà em.
em xin chân thành cảm ơn..{:408:}
Sau rất nhiều những đắn đo suy nghĩ , tập trung tinh thần, em đã Bình chon cho Sawan biang và oum ruk................
Nhưng trong lòng em thì phim nào của anh chị cũng là những tuyệt tác trong lòng em...cho em rất nhiều cảm xúc......................

Bình luận

OH, giống ta này hehe  Đăng lúc 16-1-2012 12:20 PM
cùng ý với ss...hehe...yeah yeah  Đăng lúc 15-1-2012 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 15-1-2012 10:23:51 | Chỉ xem của tác giả
sao nhà vắng thế nhỉ, fan ken-ann đi ăn tết hết rồi hả
mình thì vẫn ấn tượng với sawan biang nhất, anh wee kiêu ngạo, đẹp trai, xấu tính đã gục ngã trước rin mạnh mẽ, nhưng vẫn còn đâu đấy nét hiền dịu
iu nhất là lúc rin bị ốm, wee đã ôm rin vào lòng, thấy cảnh này mình bất chợt mỉm cười, sao lại dễ thương thế nhỉ, mặc dù trước đó wee đã R rin
có điều nhìu bạn không thích phim thái do có mấy cảnh R này nè, con bạn của mình, mình giới thiệu nó xem Love Recipe trước, nó ghiền lun nhưng xem sang qua Sawan Biang nó nói hem thích nội dung, nặng nề quá
có lẽ người VN mình hem thích phim có hơi hướng như thế, nhưng chịu thôi, mình lỡ ghiền ken ann mất rồi
SAWAN BIANG VẪN LÀ NHẤT

Bình luận

ta thấy nhiều xúc cảm nhất là cảnh lúc Wee tìn đc Rin mà Rin bị nôn đó, cái ôm sao mà chúa nhìu cảm xúc thế  Đăng lúc 16-1-2012 12:22 PM
Sawan Biang No.1  Đăng lúc 15-1-2012 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-1-2012 19:28:28 | Chỉ xem của tác giả
Quan điểm mình hơi khác, mình vote Love Recipe và 365 days of love, vì hình ảnh và tạo hình 2 phim này đẹp hơn những phim còn lại.

Bình chọn lên banner mà, show hàng là chính, nội dung phim có ảnh hưởng gì đâu. Phim nào thì cũng là 2anh chị Ken Ann thôi. Sawan Biang và Love Recipe là nội dung hay nhất. Nhưng Sawan mỗi Ken đẹp, ss Ann nhìn già hơn Ken.

Love Recipe và 365 days of love 2 anh chị cùng đẹp lung linh. Nhất là quả ảnh cưới 365 ngày, lên banner chỉ có mà nhứt nhối.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-1-2012 23:46:55 | Chỉ xem của tác giả
mới dòm 5 phim là bít 2 phim đầu ẵm giải roài
phim nào mà vượt qua nỗi Sawan Bieng chứ
nhưng mình vẫn thích 2 anh chị í diễn hài hơn
trông lãng mạn và rất cute nữa chứ
thoai ta hem đi theo lý trí đâu
ta đi theo tiếng gọi của tình iu
nên chọn Love Recipe và Oum Ruk
là 2 bộ phim mà ta thích nhất của Kawee và Narin

Bình luận

vì SB đưa đẩy mèo bít 2 ac í mà, cơ mà mèo lại thích 2 phim có nội dung vui hơn kaka  Đăng lúc 16-1-2012 06:35 PM
kiu anh zới chị là Wee zới Rin mà hong vote cho SB cà,pà Mèo mâu thuẫn ghê ta  Đăng lúc 16-1-2012 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 16-1-2012 09:33:40 | Chỉ xem của tác giả
Sawan biang với oum ruk
1 phim là gud guy 1 phim badguy thế cho nó đồng đều
1 bên ss ann bị ken hành 1 bên ken bị ss ann hành
thế cho nó cân xứng
sawan biang là phim đầu tiên đưa t tới kenann cúp bồ
oum ruk là phim đầu tiên khiến t bấn loạn vì chen ken ước giề sau này tìm đk 1 anh như thế này thì có mang tiếng ăn cơm trc kẻng cũng đáng...
hoho nói thế thui chứ mấy phim còn lại cũng đk lắm
cơ mà không hiểu sao m thích coi 2 phim này hơn
chắc tại cũng thích mấy anh hơi trẻ con một tí ...=)) chứ mấy phim kia ken gentlement quá ah....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-1-2012 12:19:42 | Chỉ xem của tác giả
ôi hụt tem rồi tiếc quá
nhưng không sao có tham gia là vui nhất rồi
trong 5 phim của anh chị thì mình thích nhất 2 phim đó là sawag biang và oum ruk
2 phim này coi rất hay và ý nghĩa, nó để lại nhiều chân lý quý báo trong cuộc sống những giá trị rất đỗi bt nhưng ít để ý tới
bây giờ chỉ nghĩ tới thôi là lòng xao xuyến ghê
không biết nói sao cho hết nữa chỉ mong những bước chân lang thang hãy coi larkon của k-a thì b sẽ thật sự hiểu những giá trị mà mình dề cập tới{:288:}
và mình nhận thấy những giá trị hay chân lý của 2 phim này cũng như toàn bộ 5 phim kia do chính bản thân mình đúc kết hay hơn là lời nói hay nhận xét của người khác
chúc cho tất cả những ai yêu mến k-a đầu tuần vui vẻ
chúc cho những ai chưa biết cũng như xem phim k-a sẽ có những trải nghiệm thú vị trong dịp cuối năm

p/s: cám ơn mod đã tạo cho fan của anh k, chị A nói riêng hay của couple k-a nói chung có được nơi thăng hoa cảm xúc cũng như hiểu nhau nhiều hơn, iu mod lắm cơ{:444:}{:444:}{:444:}
chúc mod cuối năm may mắn{:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 16-1-2012 17:38:25 | Chỉ xem của tác giả
Hik phin nào có 2 ng này đóng đều thik hết nhưng thích nhất là love-recipe. Vote nek                                                                                         Vì fin này mà mê quá đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-1-2012 22:07:35 | Chỉ xem của tác giả
Wee điểu

Chen Pat xì teen dâu

Kru Cook hiền lành...Alin nhí nhảnh

Mọi người vote nào vote đê....

Vợ chồng Tul Lal

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gabeo_pro + 5 Cảm ơn bạn