Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Aqua
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN BỘ PHIM ĐƯỢC YÊU THÍCH NHẤT KITES – THÁNG 1/2015 - ĐANG TỔNG KẾT

[Lấy địa chỉ]
361#
Đăng lúc 11-2-2015 14:39:36 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn “Bộ phim được yêu thích nhất tại Kites tháng 1/2015”
-  Nick Kites: tuhuyenconuong
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Bên nhau trọn đời
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: mình là fan cứng cựa của Đường Yên, yêu tỷ ấy, tôn thờ tỷ ấy như Nữ thần , nên tất nhiên sẽ không bỏ qua "được dự báo là hot của năm 2014" - đứa con tinh thần lớn của tỷ ấy. Cùng với sự góp mặt của "Tình cuối mãnh liệt" Chung ca ca. Bạn nghĩ mình sẽ bỏ qua bộ phim này sao!? Còn nữa ,mình cũng là sắc nữ đó, tuy ko coi Hà Dĩ Thâm là tượng đài ngôn tình trong lòng nhưng chắc chắn sẽ ko thể ko coi bộ phim chuyển thể hấp dẫn này được rồi.
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: "Thích là thích, đâu nhất thiết là phải có lý do."
Nhưng vẫn có lý do ngoài lề là, mình yêu Đường Mặc Sênh . You are the pretty Sunshine
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

362#
Đăng lúc 11-2-2015 17:23:26 | Chỉ xem của tác giả

-  Nick Kites: chipxinh0904
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Healer/ Cứu thế.
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là:
  + Biết đến bộ phim Healer qua 1 clip cut của Kites trên facebook.
  + Có ấn tượng ngay từ đầu ngay khi xem xong clip đó và đấu tranh tư tưởng rồi quyết định đi xem thử 1 bộ phim chưa full ( sợ cảm giác đợi 1 tuần sau mới có) ). Mặc dù đã biết Ji Chang Wook và Park Min Young qua nhiều phim nhưng nhân vật và tính cách cũng như hoàn cảnh trong Healer làm người xem có cảm giác thích thú và tò mò,làm mình cảm thấy ấn tượng về 2 diễn viên hơn những bộ phim trước và bắt đầu mơ mộng những gì đó xa hơn (lúc trước mình ko thích các vai diễn của hai diễn viên này bằng phim này đâu, cũng không để ý đến 2 diễn viên này cho đến khi xem bộ phim Healer ))) )
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: Cho người xem nhiều cảm xúc,có buồn vui,có giận dữ,có ngạc nhiên,có tò mò, Nhưng điều quan trọng nhất là các diễn viên diễn xuất đã chạm được đến trái tim người xem.
Qua bộ phim này mình mới bắt đầu có cảm giác muốn để ảnh của ai đó làm hình nền điện thoại,muốn đi tìm thông tin từ trước đến giờ của diễn viên nào đó,hàng ngày mong đợi đến ngày chiếu phim và những cập nhật mới nhất của các diễn viên.Và mình quan tâm hơn cả đó chính là diễn viên Ji Chang Wook cũng như những hoạt động săp tới.Và bắt đầu cuồng ai đó ))

I LOVE JI CHANG WOOK ! I LOVE PARK MIN YOUNG ! I LOVE CHANGMIN *********

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

363#
Đăng lúc 11-2-2015 22:30:24 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: nguyentrang1089
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Healer
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: Tình tiết phim có chút hành động, phiêu lưu
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: phim rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

364#
Đăng lúc 12-2-2015 00:31:35 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: Doll_beauty
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Pinochio
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: bà con hô hào dữ quá, làm mình tò mò tải về thử
không ngờ 1 phát lột hố luôn

-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này:
lúc đầu là do tò mò thôi. Coi xong mấy tập đầu thật làm mình không thất vọng. Phim rất hay, phản ánh được thực tế, mang cho người xem nhiều cung bật cảm xúc, lại có ý nghĩa nhân văn. Yếu tố hài hước càng cuốn hút khán giả hơn. Cặp đôi chính vô cùng ngọt ngào. Nam menly, nữ~~~~xin miễn bình lụận (tính chị quầy hết chỗ nói)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

365#
Đăng lúc 12-2-2015 00:32:20 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: linhgaopink
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Pinocchio
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: Con bạn thân cứ nhìn thấy mặt là lại gào lên "MÀY PHẢI XEM", hoặc kiểu thế.
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này:  Thực ra lý do chính của mình nghe ngu lắm, là vì tập 1 làm mình khóc như mưa như gió Tập 2 cũng thế luôn Mình thì có một niềm tin bất diệt là cứ phim nào làm mình khóc thì tức là phim hay, và diễn viên đóng đạt Nên mình xem tiếp Thế thôi chứ thực ra mấy phim khác mình cũng chưa xem phút nào nên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

366#
Đăng lúc 12-2-2015 09:59:58 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: bibohamdo
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Kill Me Heal Me
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: Ban đầu cũng không định xem cơ mà vì mình thích tâm lý học lại nhớ tới It's okay that's love làm điên đảo năm ngoái thì lao đầu vào phim ngay và thực sự thì xem xong 2 tập quả không làm mình thất vọng và cứ thế sa đầu vào hố luôn.
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: Khá đau đầu khi phải chọn 1 phim cuối cùng mình quyết định chọn KMHM, Bên nhau trọn đời thú thực chỉ xem vì nam nữ chính sau có coi thêm cặp phụ còn lại thì mình lướt sạch nên không dám chọn. Pinocchio ban đầu cũng khá được nhưng về sau lại chán nên cũng bỏ nửa chừng, Healer vẫn chưa có gì nổi bật lắm, Punch thì đã biết được kết quả đau lòng rồi Hyde, Jekyll & Me cũng cùng đề tài nhân cách nhưng mình xem 2 tập và không thấy có gì đặc sắc. Với KMHM, kịch bản phim hấp dẫn, rất biết cách lôi cuốn người xem, các nhân cách cứ lần lượt xuất hiện đầy màu sắc, không hề nhàm chán, không hề kiêng cưỡng mà lại vô cùng hợp lý. Đó là chưa kể các mối quan hệ giữa các nhân vật luôn làm mình cảm thấy thích thú và tò mò để xem cuối cùng cái sự thật kinh khủng đó nó sẽ ghê gớm đến mức nào. Trước kia mình không để ý đến Ji Sung mấy nhưng xem xong phim này mới thấy diễn xuất của JS hẳn sẽ không chỉ ở mức tăng lên 1 bậc mà là 7 bậc mới đúng. À thêm nam phụ vô cùng quyến rũ nữa, diễn xuất thì khỏi phải nói nữa. Thêm thêm một cái nữa là nhạc phim quá hay ghiền ngay khi nghe lần đầu tiên và mong hóng từng ngày để nghe được ost
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

367#
Đăng lúc 12-2-2015 15:12:24 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: 2day1night
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Bên nhau trọn đời
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: Chính là tác phẩm Bên nhau trọn đời của Cố Mạn mà mình đã đọc
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: 50% chính là nội dung của phim bám sát với nguyên tác, 50% còn lại chính là do nam thần Hà Dĩ Thâm được khắc họa trên phim làm mình cảm thấy rất tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

368#
Đăng lúc 12-2-2015 15:49:13 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều phim hay quá, biết chọn phim nào đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

369#
Đăng lúc 12-2-2015 18:56:18 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: missPAP
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: ~ Healer ~
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: nội dung phim quá tuyệt trúng phóc gu Drama của mình và dàn diễn viên thì tuyệt vời lắm luôn, toàn những anh chị dày dặn kinh nghiêm đọc tên xem traler mà xúc động nghẹn ngào tay run run nhấn nút down
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: tình tiết trong phim gay cấn đến ngẹt thở luôn... Thích lắm cái phong cách của biên kịch lần này của phim, tứng của chỉ hành động của anh chị chính phụ dễ thương không chịu được, 1 cái ôm chặt, 1 cái nắm tay nhẹ, 1 cái xoa đầu vuốt tóc, cả những nụ hôn sâu nồng cháy... Không những thế, sự vất vả của anh Wook thật sự sự đã cho e mãn nhãn vói những cảnh hành động chân thật, siêu ngầu . Tình tiết của phim thì không thể chê tí tị gì được, những chi tiết mới lạ, độc đáo, và cũng đỡ mấy cảnh " tức đến uất ức " cho fan. Nói chung ý là việc xem bộ phim này là 1 việc đáng làm lắm trong thắng 1 của bản thân, hehe, refrest bản thân cực hiệu quả nhờ mấy cảnh siêu hài dễ thương của phim. Cám ơn đội ngũ sản xuất phim và cả bệt đội Subteam khủng của nhà mình nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

370#
Đăng lúc 12-2-2015 19:16:28 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn bộ  phim được yêu thích nhất KITES tháng 1/2015
- Nick kites : Vank5o1
- Bộ phim bạn thích nhất : Bên nhau trọn đời
- Điều gì đã khiến bạn xem bộ phim : Do xem Sam Sam đến đây ăn nè -> Cố Mạn -> Mn hóng Bên nhau trọn đời kinh quá nên hóng theo :3
- Cảm nghĩ : Hay, đúng kiểu dành cho fan girl
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách