Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Aqua
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN BỘ PHIM ĐƯỢC YÊU THÍCH NHẤT KITES – THÁNG 1/2015 - ĐANG TỔNG KẾT

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-2-2015 20:16:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Nick Kites: snow_angel001
Bộ phim bạn yêu thích nhất: Bên nhau trọn đời
Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: vì yêu thik bộ ngôn tỉnh kinh điển bên nhau trọn đời của Rùa Mạn, vì Chung ca chính là hình dung về Hà Dĩ Thâm trong lòng mình
Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: 1 bộ fim chuyển thể thành công, Chúng cả nhà mình diễn quá tuyệt vời, xứng đáng là Hà Dĩ Thâm kinh điển trong lòng các fan girl, Đường Đường hợp vai Mặc Sênh, nhìn hình ảnh 2 anh chị tay trong tay bên nhau mình đã có cảm giác hạnh phúc bên nhau trọn đời, suốt thời gian fim lên sóng ngày nào cũng mong chờ sub, ngày nào cũng bình luận hăng say, quá vui

thang 12 thì mê mẫn Punocchio, dạo này trở về với Hàn với bộ fim tuyệt vời Kill me, heal me, nhưng trong tháng 1 thì khẳng định chỉ có Bên nhau trọn đời thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-2-2015 20:16:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: peCong
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Healer
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: Để quyết định xem bộ phim này thì đầu tiên là ảnh hưởng với dàn diễn viên, về cơ bản đã thích bạn PMY từ trước, còn thứ 2 là thấy JCW đẹp trai quá, độ mê zai thì rất là nhiều nên quyết định xem
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này:  Bộ phim có những cảnh hành động khá đẹp mắt, diễn biến tình cảm của 2 nhân vật chính cũng khá thu hút và khá ngọt. Thứ tiếp theo là từ bộ phim tạo nhiều mối quan hệ với các thành viên trong nhà Healer từ đó lại có thêm sở thích nói chuyện với nhau về các tình tiết trong phim giúp cho những vấn đề còn khá mơ hồ trong tình tiết phim được sáng tỏ.

Bình luận

đã edit nhé các tềnh  Đăng lúc 9-2-2015 09:59 AM
edit nhanh đi chị iêu ơi, những 4 ngày r đó =)))))  Đăng lúc 9-2-2015 09:52 AM
em phai rate -3 moi duoc. =)))))))))))  Đăng lúc 7-2-2015 07:44 PM
@Moon: tềnh ác vừa thôi nhé :)  Đăng lúc 6-2-2015 03:19 PM
trừ điểm... ko cho thưởng :v  Đăng lúc 6-2-2015 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-2-2015 20:16:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites:hihihoho
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất:Kill Me Heal Me
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là:nhân vật chính có 7 nhân cách )) bị thích thể loại đa nhân cách nên rất chi là hóng
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này:diễn xuất của chị nữ chính quá đạt,nhất là mấy cảnh đầu phim mình còn tưởng chỉ là bệnh nhân tâm thần ))) Jisung thì khỏi bàn luôn rồi ( daebak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-2-2015 20:19:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Nick Kites: LittleThief
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Pinocchio/Cặp Đôi Trái Ngược
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: Là phim của SBS. Phim của SBS lúc nào cũng có độ ổn định, và kịch bản mới lạ, đủ thu hút người khác, mà k nhí nhố quá.
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: Đề tài chính trong phim mới lạ, truyền tải rất tốt nội dung. Tình cảm với tình tiết về phóng viên vừa đủ, có tình tiết tình cảm giúp giảm bớt căng thẳng, nhưng k vì vấn đề tình cảm mà làm loãng những điều chính. Tóm lại là mình xem phim vì phim chứ k phải vì diễn viên nào hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-2-2015 20:21:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-        Nick Kites: BlueMin
-        Bộ phim bạn yêu thích nhất: Healer
-        Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: Nam chính và nữ chính
-        Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này:  Lướt fb vô tình thấy đứa bạn like hình phim này,  cảm thấy nam chính ngầu qá nên coi thui.. và rồi bị ghiền.. mạch phim ko qá chậm mà cũng ko nhanh.. thế là thíc thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-2-2015 20:22:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Bình chọn “Bộ phim được yêu thích nhất tại Kites tháng 1/2015”
-  Nick Kites: khongyeu
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: kill me heal me
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: độ tưng tửng của các diễn viên nữ
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này:thích se ki yêu trẻ con, thích yoon na hường, thích do huyn cụ ông. thích cả ri on dễ thương nữa. nói chung là yêu tất cái gì cũng yêu :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-2-2015 20:22:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

- Nick kites : HảiNhi
- Bộ phim bạn thích nhất : Pinocchio
- Điều gì đã khiến bạn xem bộ phim : Vì là film của Lee Jong Suk vs lại xem đoạn mở đầu thấy hấp dẫn
- Cảm nghĩ :
Là một người đã từng theo học ngành truyền thông, báo chí nên ngay từ đầu bộ film đã gây sự chú ý cho mình.
Những tình tiết và bài học film đưa ra vô cùng chân thật, vô cùng thực tiễn. Đạo đức nghề báo vô cùng quan trọng, bọ film cho chúng ta thấy được làm báo mà không có đạo đức thì sẽ gây ra tổn hại lớn đến nhường nào. Từng câu thoại được biên kịch chăm chút kỹ, được Subteam dịch sát nghĩa nên ý nghĩa truyền đạt vô cùng sâu sắc, rất ấn tượng.
Ngoài phần kịch bản, lời thoại gây ấn tượng thì diễn xuất của JongSuk phải nói là cực kì tốt. Muốn vui, muốn buồn, muốn tức giận, muốn đau thương cậu đều diễn rất đạt, rất tốt. Cảnh ấn tượng nhất với mình chính là cảnh JongSuk khóc khi nhận anh em với JaeMyung. Cảm xúc tuôn trào cùng với cậu ấy.

Em xin hết ạ
--
Thật ra cũng ấn tượng với Kill Me Heal Me lắm, nhưng mà film chưa kết thúc nên em vẫn đề cao Pinocchio hơn 1 bậc

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
tehaino + 3 Bài viết hay, cảm ơn bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-2-2015 20:23:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: Little1991
  -  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Kill me, heal me
  -  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: Trailer hấp dẫn
  -  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này:
Lần đầu xem trailer chỉ cảm thấy nội dung hấp dẫn, mới lạ nên mới để ý, chờ ngày chiếu. 7 nhân cách đó nha, thật sự là 7 nhân cách Xem tập 1 rồi quả nhiên không hối hận. Phải công nhận một điều Ji Sung diễn quá tuyệt vời. Dù nhân vật chính là Do Huyn nhưng mà mình là fan Se Ki nha, con gái thường thích bad boy (có lẽ vậy =.=) Diễn xuất với Se Ki chỉ là 2 trong những lý do mình thích phim a, còn có: mong nhìn thấy đủ tất cả các nhân cách, mong Ri Jin yêu Se Ki, mong biên kịch ngược bên phản diện, mong biết bí mật của Ri On.vv... nhiều lắm, hehe. Nói chung thích là thích thôi, thích rồi thì nhìn cái gì cũng thấy thích cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-2-2015 20:23:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Nick Kites: Pucca1202
Bộ phim bạn yêu thích nhất: Bên Nhau Trọn Đời
Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: Đã đọc và yêu thích tác phẩm Bên nhau trọn đời của tác giả Cố Mạn
Lý do bạn yêu thích bộ phim này:
Đã từng đọc tác phẩm Bên nhau trọn đời của Cố Mạn, theo dõi bộ phim để cảm nhận xem bộ phim có như mình cảm nhận về tác phẩm hay không. Tác phẩm và bộ phim có vui tươi, có hiểu lầm, giận hờn, giày vò nhau, nhưng rồi cuối cùng 2 người cũng quay về bên nhau.
Bên nhau trọn đời là câu truyện tình mà ai cũng nhìn thấy 1 phần mối tình đầu của mình trong đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-2-2015 20:26:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Nick Kites: aki_funny
Bộ phim bạn yêu thích nhất: Bên nhau trọn đời
Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: vì là chuyển thể từ truyện
Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: Với thành công của Sam Sam đã làm cho mình tiếp tục tin tưởng và theo dõi phim. Và quả thật là đã không làm những fan hâm mộ như mình thất vọng. Hà Dĩ Thâm đúng như từ trong truyện bước ra. Mặc Sênh lúc đầu có vẻ hơi gượng gạo nhưng cuối cùng thì vẫn trọn vẹn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách