Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Aqua
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN BỘ PHIM ĐƯỢC YÊU THÍCH NHẤT KITES – THÁNG 1/2015 - ĐANG TỔNG KẾT

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 5-2-2015 22:46:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

- Nick Kites : mysunshine110
- Bộ phim bạn yêu thích nhất: Bên Nhau Trọn Đời
- Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: có Anh yêu nhà mình đóng đó là Chung Hán Lương
- Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: Anh Chung diễn rất hay cảm giác của mình anh ấy đã đưa Hà Dĩ Thâm từ truyện bước ra,ngoài anh ấy ra thì mình không thấy ai có thể là Hà Dĩ Thâm hoàn hảo hơn nữa phim hay diễn viên trong phim diễn xuất rất tốt,nhạc phim cũng rất hay với lại cặp đôi Chung Đường rất đẹp đôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 5-2-2015 22:49:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Bình chọn “Bộ phim được yêu thích nhất tại Kites tháng 1/2015”
-  Nick Kites: nhjm_con_94
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Bên nhau trọn đời
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: nguyên tác - biên kịch - đạo diễn - diễn viên
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này:
1, mọi người luôn phàn nàn về tạo hình của Đường Yên và chung hán lương, còn đây lại là điểm mà mình lại đánh giá rất cao, tạo hình cho thấy một hà dĩ thâm làm một luật sư bình thường, có năng lực như các bạn vẫn thấy, mang trong mình sự kiêu ngạo và kiên định của sự nghiêm túc phấn đấu không ngừng của mỗi chúng ta trong cuộc song. Triệu mặc sênh lại là một cô sinh viên trẻ mang trong mình những hoài nghi và tổn thương do mọi người xung quanh cũng như chính cô gây ra , cô mang trong mình sự bất an và lo lắng "đây là sự thật ư, mai tỉnh dậy sẽ vẫn thế chứ" của rất nhiều, rất nhiều bạn trẻ(trong đó có mình), đi 1 bước dò 1 bước
2, bộ phim lột tả được mong muốn của nguyên tác trong khi xoa dịu nó, tươi sang nó mà giúp cho kết cấu bớt đi phần nặng nề, u buồn vì 7 năm lỡ xa của cặp đôi dĩ thâm- mặc sênh. chính nó giúp mình có niềm tin về bốn chữ "bên nhau trọn đời"
3, 2 diễn viên chính với biểu cảm qua ánh mắt rất tốt,. và n diễn viên phụ tung hung vô cùng ăn ý . đặc biệt là cặp tiêu tiêu - viễn phong
4, số 4 hok có đệp lắm nhưng cũng vô cùng quan trọng: nhạc phim tình yêu đếm ngược (chung hán lương) và tia sang (hoa thần vũ ) đúng là nghe mà thấu tâm can
vậy nên bên nhau trọn đời là số 1 của mình

Bình luận

<3  Đăng lúc 6-2-2015 10:03 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
tehaino + 2 Cảm ơn bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 5-2-2015 22:51:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: Suns
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Bên nhau trọn đời
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là:  Rất thích truyện nên trông đợi rất cao vào bộ phim mà tác giả biên kịch luôn.
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: Xứng đáng với sự chờ đợi, làm mình ăn ngủ cùng phim. Lần đầu tiên trong hơn 20 năm cuộc đời thấy bấn loạn vì một bộ phin như thế. Rất tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 5-2-2015 22:54:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Nick Kites : daochiyeu

Bộ phim bạn yêu thích nhất: Bên Nhau Trọn Đời

Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: Cực kỳ thích Chung Hán Lương!

Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: Chung Hán Lương nhập vai rất chuẩn, đặc biệt là ánh mắt, thỏa lòng khán giả  khi muốn tìm kiếm một Hà Dĩ Thâm ngoài đời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 5-2-2015 22:57:47 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: thư-chan
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Tìm lại chính mình
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: anh Ji Sung
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: diễn xuất của anh là không phải bàn cãi~ với lại 1 bộ phim với 1 người mà nhiều nhân cách khác nhau thì không phải là điều mà ai cũng có thể làm được~ chưa kể hóa thân vào nhân vật cũng rất xuất sắc :]] mền yêu thích cả cặp vợ chồng nhà này luôn ọ :]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 5-2-2015 22:58:14 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick kites: JessieBlue
- Bộ phim bạn yêu thích nhất: Bên Nhau Trọn Đời
- Điều gì khiến bạn theo dõi bộ phim đó: mình muốn xem 1 Hà Dĩ Thâm ngoài đời thực lạnh lùng, hoàn mỹ đến mức nào, và 1 Triệu Mặc Sênh ngoài đời thực mặt dày, trong sáng ra làm sao. Bên cạnh đó đây có thể coi là phim chuyển thể cuối cùng của Chung Hán Lương - tượng đài idol trong lòng tôi.
- Lý do bạn yêu thích bộ phim này: vì nguyên tác của nó chính là cuốn sách gối đầu của tôi thời sinh viên, rất nhiều kỷ niệm. Thêm nữa, thần tượng của tôi Chung Hán Lương đã thể hiện quá xuất sắc vai diễn của mình. Vô cùng ngưỡng mộ và say mê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 5-2-2015 23:06:27 | Chỉ xem của tác giả
pi.rex1 gửi lúc 5-2-2015 10:43 PM
Nick Kites: pi.rex1
-   ...

Viết xong đọc lại mà còn muốn viết nữa, phim này nhiều cái để nói, nào là trai tân 28 năm, mấy cái chemistry của 2 bạn nhỏ, bed scence, còn chưa kể ánh mắt nóng bỏng của Wookie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 5-2-2015 23:06:45 | Chỉ xem của tác giả
Bình  chọn “Bộ phim được yêu thích nhất tại Kites tháng 1/2015”
-  Nick Kites: Moonxinh
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Bên Nhau Trọn Đời
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: vì mình là fan truyện , fan Chung ca , nên tuyệt  đối phải xem phim BNTĐ .
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này : ko phải vì fan mà mình khen ngợi , nhưng mình  iu nội dung giản đơn của phim , yêu 1 Hà Dĩ Thâm lãnh đạm , thâm trầm, lạnh lùng nhưng chung tình mà dv CHL đã khắc hoạ . Diễn xuất của dv đã làm tan chảy con tim mình .
Ko có quần áo đẹp , ko trang điểm lộng lẫy , ko tóc tai bồng bềnh quyến rũ , nhưng tất cả sự đơn giản đó chính là cái gout của mình . Để mỗi ngày mình phải canh live , hóng raw , hóng sub 1 cách háo hức. Tính ra , mỗi ngàyy 2 tập phim mình đều xem 3 lần , live , raw, sub rất nghiêm túc. Chỉ có BNTĐ mới làm mình điên cuồng như thế mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 5-2-2015 23:07:30 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: thanhnhan95
-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Bên Nhau Trọn Đời
-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: đây là bộ phim được chuyển thể từ tiểu thuyết ngôn tình cùng tên của Cố Mạn mà mình rất thích, dù mình đã dừng đọc ngôn tình được vài năm nhưng thực sự nội dung của nó vẫn khiến mình nhớ mãi. Cộng thêm là dàn diễn viên có thực lực (Chung Hán Lương, Đường Yên), mặc dù lúc đầu mình ủng hộ Hoắc Kiến Hoa đóng Dĩ Thâm cơ, nhưng Chung Hán Lương đóng cũng khá tốt.
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: Kịch bản không quá kịch tính nhưng vẫn cuốn hút người xem, dàn diễn viên đóng khá tốt (ấn tượng nhất với Mặc Sênh - Đường Yên), phim có những đoạn khác với trong truyện làm hài lòng người xem (như nhân vật Tiêu Tiêu - Viễn Phong), giúp người xem có cảm giác trọn vẹn hơn khi đọc truyện. Với cả đương nhiên được nhìn người thật cảnh thật vẫn có cảm giác sinh động hơn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 5-2-2015 23:08:04 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: JiYongS2

-  Bộ phim bạn yêu thích nhất: Kill Me Heal Me

-  Điều gì đã khiến bạn quyết định theo dõi bộ phim đó là: Mình theo bộ phim vì "chú" JiSung và chị Jung Eum . Theo dõi hai người tù bộ Secret. Khóc hết nước mắt vì phim đó, nên khi thấy hai người tái hợp ở phim này chỉ mong câu chuyện sẽ không đau buồn nhiều như vậy..
-  Cảm nghĩ / Lý do bạn yêu thích bộ phim này: Chú Jisung diễn quá ấn tượng, Thích cái cách chú thể hiện từng nhân cách, cái ánh nhìn và thần thái của mỗi nhân vật đều khác nhau
cũng thích cả chị JungEum nữa, chị diễn rất thật, từ Scret qua KMHM vẫn luôn thấy thích chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách