Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sis_wanabe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bình chọn banner tháng 12: Khởi động giáng sinh... The Snow Queen >> Open

Đóng [Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 9-12-2011 01:13:35 | Chỉ xem của tác giả
Khó chọn quá thể!!!
Nói thật là hồi xưa mình xem film này chủ iếu là để ngắm c Yuri, 1 thời cuồng nhiệt Fin.K.L mà
Lúc đấy cũng thíc a zai nhà mình rùi, cơ mà lại mê gái hơn mới chết chứ
Vậy nên mình kiến nghị là để ảnh 2ac nhìu vào nhé!!
Mình thíc nhìu cảnh lém, nhất là mấy cảnh 2ac dắt tay nhau đi dưới tuyết vs cả "thíc 1 cái ôm từ đằng sau... thật chặt" í
Mót ơi hay là dồn hết cả mười mấy pic vào GIF rùi cho lên banner đê!!!!

Bình luận

e đồng í vs ss ;)) làm ảnh gif chạy cho nhìu ảnh, tha hồ ngắm :D  Đăng lúc 9-12-2011 02:37 AM
mà công nhận nàng SYR xinh dã man tàn bạo vô nhân đạo ế :((( e chưa xem fim này mà cũng đang âm mưu down về chỉ để ngắm nàng í thôi đây :">  Đăng lúc 9-12-2011 01:29 AM
c Po lần nào cũng chơi trò khó chọn nhở :)) lần trc thì xui Mót mỗi ngày thay 1 banner, h lại chơi trò gif mười mấy cái ảnh :)))  Đăng lúc 9-12-2011 01:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 9-12-2011 11:42:54 | Chỉ xem của tác giả
Pic chỉ mang tính chất bonus {:295:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-12-2011 11:45:31 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

nhà có thớt phim SQ, em bê sang đó post hộ chị để giúp xây thót phim nhá ::X:X:X  Đăng lúc 9-12-2011 01:13 PM
post xong mới nhận ra hình như pic của mình toàn focus vào ss Yuri là chính :))))))))) thôi nghỉ tay xuống nhà ăn cơm đã, tí nữa em lại lên típt tuc công cuộc post hình :x   Đăng lúc 9-12-2011 11:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 11-12-2011 06:29:06 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO CHỐT BANNER THÁNG 12

Tình hình là do bận trăm công nghìn việc nên em đã.... quên vote
Quên mất cả cái cảnh anh zai đẹp như mây như nước ngồi tựa bờ hồ, với đôi mắt buồn xa xăm
Đến sáng nay mò vào đc nhà thì sự thể đã rồi.

Như vậy cảnh chiến thắng trong tháng 12 là cảnh 1 nhé cả nhà. Chúc ta chốt lại banner cho năm cũ bằng Snow Queen. Vì lý do số phiếu khá sít sao, cộng thêm 1 số ý kiến cảnh 1 ko nhìn đc cận mặt 2 diễn viên, nên chiều lòng cả nhà, cảnh 9 và cảnh 11 với khuôn hính đẹp lung linh ko kém cũng sẽ được show trên banner tháng này.

Chúc cả nhả 1 mùa giáng sinh vui vẻ và ấm áp!

sis_wanabe

Bình luận

Bow
bạn ơi cái cảnh 9 của mình đâu ồi, BTC lừa đảo :((((((((((  Đăng lúc 12-12-2011 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách