Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN BAD GUY ĐƯỢC YÊU THÍCH NHẤT TREO BANNER NGOÀI BOX TUẦN TỪ 1/3 ĐẾN 11/3

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-2-2012 22:35:29 | Chỉ xem của tác giả
Hic, mình chỉ băn khoăn giữa Charles và Kawee thôi, nhưng quả thật bad guy thì hong ai wa nổi Kawee rồi....Charles của mình vẫn còn nhân đạo lắm....{:438:}

Bình luận

heheheh...chính xác là phim đó đó...  Đăng lúc 23-2-2012 06:24 PM
đây là phim "Em đến từ ngôi sao nào" của Jung Ryeo Won và Kim rae Won  Đăng lúc 22-2-2012 08:14 PM
nghĩ mãi ko ra cái ava của nàng là từ phim nào  Đăng lúc 22-2-2012 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-2-2012 23:19:16 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù bít Ken trước nhưng với mình Nadech là No1 ko ai có thể thay thế.hehe:))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

haluya Tài khoản bị xóa
13#
Đăng lúc 21-2-2012 08:40:16 | Chỉ xem của tác giả
vote cho Nadech 1 phiếu nào...
Tuy coi hết 4 anh ...anh nào cũng mỗi người mỗi kiểu bad guy....
Và rất là ấn tượng với trai xấu...
Nhưng ủng hộ Nadech trẻ tuổi 1 phiếu....
Tuy là Bad Guy hiền lành nhất nhưng lại làm cho người ta vừa thấy sâu sắc mà đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-2-2012 10:48:20 | Chỉ xem của tác giả
Huong_83 gửi lúc 20-2-2012 16:21
Quá nhiều người bỏ phiếu cho Charles. Thật ra Charles chả phải Bad Guy, chỉ là yêu quá  ...

ss nói đúng ý e quá thể
dù vote cho Nadech nhưng mà vẫn nghĩ bad guy này còn hơi hiền
chỉ được cái si tình quá thể {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-2-2012 11:40:46 | Chỉ xem của tác giả
4 anh thì thik hết 3 anh rồi.

Nếu chọn 1 thì tất nhiên vote cho bad guy Charles rồi.

Vì yêu hoá hận, từ hận dẫn tới nhìu việc làm bá đạo nhưng

vẫn có nét j đó rất dễ thương. Túm lại là do 1 fần là thik

thằng bé Na sẵn rồi =)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-2-2012 12:51:45 | Chỉ xem của tác giả
Huong_83 gửi lúc 20-2-2012 16:21
Quá nhiều người bỏ phiếu cho Charles. Thật ra Charles chả phải Bad Guy, chỉ là yêu quá  ...

Nàng Hương này!
Chính cái chưa sử dụng bạo lực của Charles mới là điểm hấp dẫn đấy nàng!
Không thể nói là ko Bad Guy được, anh chàng này toàn Bad Guy tâm lý làm người yêu suy sụp tinh thần đấy thôi!

ta thì ta thích kiểu Bad Guy này thôi chứ bạo lực thân xác quá thì ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-2-2012 16:49:55 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy Rome trong MT đâu phải là badguy đâu ta ,
anh í chỉ là cậu ấm 1 tí + playboy thâu mà
nếu tính badguy thì techit mình thấy còn bad hơn á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-2-2012 19:21:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng bỏ phiếu cho vai Charles của Nadech. Mặc dù đáng ghét nhưng cũng rất đáng yêu và rất tội khi Nang Fah không nhớ ra anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-2-2012 14:49:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy đây là bình chọn BadGuy mà
Nên phải chọn anh nào Bad nhất chứ
Thú thật là Na diễn vai Charles thì rất ổn rùi nhưng về độ Bad thì còn kém xa Kawee của anh Ken T
Nếu bạn nào đã xem cả 2 phim thì đều công nhận điều đó thui
Bình chọn trong thời điểm cơn bão Yadech đang hoành hành nhà T thế này thì có hơi...
Hừm.....

Bình luận

ủng hộ ý kiến khách quan nhất từ bữa h đó.  Đăng lúc 23-2-2012 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-2-2012 16:50:06 | Chỉ xem của tác giả
XGirls89 gửi lúc 22-2-2012 14:49
Mình thấy đây là bình chọn BadGuy mà
Nên phải chọn anh nào Bad nhất chứ
Thú thật là ...

Đúng là bình chọn Bad Guy nhưng mà Bad Guy được yên thích nhất chứ đâu fải Bad nhất đâu bạn.
Mình cũng công nhận là Kawee của anh Ken T bad hơn nhiều so với Charles của Na thật vì Bad từ đầu luôn còn Charles vì yêu wá nên mới Bad sau này thôi. Và diễn xuất thì kinh nghiệm của anh Ken đã làm cho vai diễn Kawee xuất sắc luôn rồi còn Na thì nhỏ tuổi và ít kinh nghiệm hơn nên cái độ bad vẫn chưa bằng. Nhưng mà koi fim ko chỉ coi cả nhân vật mà nội dung cũng ảnh hưởng nhiều nữa. Cái này thì tùy người thôi đúng ko bạn, theo mình thì mới đầu vào GRGR đã dễ thương và nhẹ nhàng nên thu hút rất nhiều người yêu thích những fim nhẹ nhàng này [ví dụ như là mình] còn SB thì thể loại slap mạnh hơn nên coi hơi bị căn thẳng wá [thường thì mình coi fim chủ yếu là giải trí cười càng nhiều càng tốt nên xem SB thấy căn wá làm mình cũng hơi sợ và ko dám xem lại, nhưng vẫn xem hết SB vì diễn xuất của Ken Ann wá đỉnh rồi, mình thì thích Ken Ann trong Love Recipe và Oum Ruk nhất và thích hẳn cả 2 luôn chứ trong SB thì thích mỗi a Ken thôi]. Thế nên mình nghĩ nếu cá bầu chọn Guy khác vd như Killing Smile hoặc Killing Eyes thì Ken trong LR và OR sẽ ghi điểm rất nhiều. Vì mình rất thích ánh mắt và nụ cười của Kru Cook khi nhìn Alin và Chen khi nhìn Napat.
Mình chỉ nói suy nghĩ của mình thôi tại vì đọc câu " Bình chọn trong thời điểm cơn bão Yadech đang hoành hành nhà T thế này thì có hơi..." của bạn cũng làm cho fan Yadech như mình cảm thấy hơi khó chịu. Chắc ý bạn cũng muốn nói là có thiên vị cho Na...

Bình luận

Bình tĩnh đi em, chắc bạn ấy ko có ý gì đâu, lúc này thì Yadech đang là cơn sốt nên đương nhiên là các cuộc vote, Na sẽ lợi thế vì đông fan hơn ủng hộ hơn.   Đăng lúc 23-2-2012 04:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách