Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3750|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Báo cáo vi phạm, thắc mắc, đóng góp ý kiến tại box Lee Seung Gi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nơi này dùng để các thành viên báo cáo vi phạm quy định chung tại box Lee Seung Gi.

Bên cạnh đó, mọi thắc mắc, phản ảnh hoặc đóng góp ý kiến về hoạt động tại box Lee Seung Gi, các bạn vui lòng nêu tại đây nhé!
Chúng tôi sẽ cố gắng giải quyết các vi phạm thật hợp lý, công tâm; cũng như sẽ luôn cố gắng lắng nghe và trân trọng mọi sự đóng góp của các bạn về những hoạt động tại box Lee Seung Gi.

Rất mong nhận được sự đóng góp, hợp tác của các bạn để box Lee Seung Gi có thể hoạt động và phát triển thật lành mạnh và vững mạnh ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-6-2012 11:04:47 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi mình nghĩ nên có một thread dành cho lyrics các bài hát của Seung gi
Thread mở đầu làm sơ đồ tất cả những bài hát có của Seung gi được sắp xếp theo album
Và những post sau để post lyrics bao gồm bản hangul, romanization, eng translation và viet translation nếu có được không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 12-6-2012 12:41:58 | Chỉ xem của tác giả
greenblack gửi lúc 12-6-2012 11:04
Bạn ơi mình nghĩ nên có một thread dành cho lyrics các bài hát của Seung gi
Thread mở  ...

Cảm ơn bạn đã góp ý. Nhưng thật sự không phải bài nào cũng tìm được lyrics cả 3 bản
Với phần lyrics, bọn mình sẽ cập nhật trong thread Album luôn
Nếu chỉ mở một thread để cập nhật lyrics thì sẽ rời rạc lắm, lại loãng box nữa. Thiết nghĩ Gi là ca sĩ hát bài hát chứ không phải nhạc sĩ sáng tác, vậy nên một bài hát mà Gi hát - bao gồm cả phần nhạc và lời - chỉ có ý nghĩa với Airen khi nó gắn liền với giọng hát của Gi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-8-2012 13:51:17 | Chỉ xem của tác giả
Nếu nhà mình cần đăng tuyển designer thì hãy vào thread này đăng quảng cáo thêm nhé :).

Mình đã lập 1 thread về thông tin tuyển dụng nhằm hỗ trợ các nhà trong box Design ^^

http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=#pid3445492

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-12-2012 11:38:56 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi, mình biết là có nhìu ruồi nhặng vô vườn quá nên mới đóng cửa
nhưng mà cho mình hỏi là dự định chừng nào mở lại vậy?
hay là định đóng luôn? mình vẫn chưa có đủ quyền đọc nên mún tham gia vô vườn mà hok được, hix :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2012 12:44:16 | Chỉ xem của tác giả
hehihi gửi lúc 12-12-2012 11:38
Mod ơi, mình biết là có nhìu ruồi nhặng vô vườn quá nên mới đóng cửa
nhưng mà cho ...

Những thread ở đây không có thread nào đóng cửa cả bạn ạ. Thread 88 chỉ là giới hạn quyền đọc nhằm hạn chế đối với nick clone, kể cả với những người không sinh hoạt thì cũng không có lý do gì phải vào thread 88 giữa các thành viên với nhau cả. Tất cả những thông tin về Lee Seung GI đều được cập nhật đầy đủ tại các thread thông tin mở tại đây rồi.
Mình thấy ngày bạn reg nick tại Kites là từ 02.11.2012, tức cũng hơn một tháng rồi, tuy nhiên, số lượng bài post của bạn chỉ mới 26 bài, bình quân bạn post không đến 1 bài/ngày.
Nếu như bạn sinh hoạt đủ lâu hay thường xuyên thì tất nhiên sẽ sớm có đủ quyền đọc để vào

Bình luận

tương đương cấp Opal, 300 điểm bạn ạ  Đăng lúc 31-1-2013 03:29 PM
ss ơi, quyền đọc 25 là tương đương bao nhiêu điểm vậy ss?  Đăng lúc 31-1-2013 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-12-2012 19:33:20 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi, có ban được mấy đứa hay GATO com vớ vẩn không thế?
Vào đọc tin mà thấy mấy đứa đó tức hết cả mắt :@
Nhìn thành tích của Gi, tưởng tượng cảm giác GATO mãnh liệt của bọn nó cũng thấy hài lắm rồi :lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-1-2013 17:13:58 | Chỉ xem của tác giả
Báo cáo Mod, có một bạn thắc mắc về quyền hạn trong box nhưng post nhầm tại khu vực các sản phẩm được làm phụ đề trong box. Link như ở phía dưới.

http://kites.vn/thread/cac-san-p ... gt--331488-4-1.html

Mod vào xóa bài bạn đó với.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
airenvn + 1 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-6-2013 15:26:34 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi dạo này mình đang xem 1 night 2 days ss1 nhưng chưa được thấy sub đến tập cuối hic
cho mình hỏi sub team của kites có làm hết cả show ko?
có thể cho mình xin link được ko?
c.ơn bạn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 25-6-2013 17:06:30 | Chỉ xem của tác giả
trangckip gửi lúc 25-6-2013 15:26
bạn ơi dạo này mình đang xem 1 night 2 days ss1 nhưng chưa được thấy sub đến ...

Vietsub 1N2D tại Kires thì bạn có thể xem tại khu vực Korean Variety, và tại box Lee Seung Gi này (thread Vietsub).

Box Lee Seung Gi chỉ chủ trương làm những tập chưa có Vietsub (tại VN) chứ không làm trọn bộ. Với những tập mà box Lee Seung Gi nói riêng cũng như Kites nói chung không làm vietsub, bạn có thể search tại các nơi khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách