Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wallace79
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn thích vai diễn nào của Bông ka nhất^^

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 10-3-2013 19:14:43 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy A Thọ rất hay, bạn mình nó hay xem phim TVB với Trung Quốc biết nói cho mình suốt làm mình tò mò đi tìm phim để xem, thích Bông ka đóng làm con gái cực, xinh thế  k biết {:408:}

Bình luận

hì hì xem ra dịp này bận rồi bao nhiêu phim phải cày :d, mình cũng ngóng xem phim đóa rồi :D, làm xong dự án nhất định cày  Đăng lúc 11-3-2013 03:57 PM
Thọ hâm=)) thế bạn thik A Thọ thì coi thử Đường Lang đi, cũng na ná mà hài kinh, hay lém đó^^  Đăng lúc 11-3-2013 09:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 23-3-2013 19:56:16 | Chỉ xem của tác giả
đương nhiê là Lưu Liên Thành của KTHP rồi ^^

1 vai rất ư manly và romantic nhé :))

thix cách iu của Liên Thành dành cho Phức Nhã trong pim :P

vừa dịu dàng nhưng cũng rất mãnh liệt... :))

nói chung là e kết vai này của Bông ca :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 27-3-2013 15:28:28 | Chỉ xem của tác giả
Khó quá khi mà phài bình chọn vai diễn nào hay nhất của Bông ca hix hix

Thích vai Ly Ca Tiếu bởi vì là cái đầu của cả nhóm, gian manh nhưng biết đúng sai

Thích vai Lệnh Hồ Xung vì dám yêu dám hận, thông minh lanh lợi, biết giúp đỡ ng khác(nhưng đôi khi thấy hơ bao đồng chút >.<)

Thích vai Từ Trường Khanh vì anh í nghiêm nghị, biết nên làm thế nào trong trường hợp nào, kg ganh tị với ng khác và cũng ít bị cám dỗ.

Bình luận

poll thì chơi cho zui chứ đâu nhất thiết phải là thik nhất mà khó nghĩ chứ bạn:)) hầu hết vai nào của anh mình đều thik^^  Đăng lúc 27-3-2013 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 5-7-2013 14:24:41 | Chỉ xem của tác giả
tiny_tran gửi lúc 27-3-2013 15:28
Khó quá khi mà phài bình chọn vai diễn nào hay nhất của Bông ca hix hix

Thích vai Ly Ca ...

Mình ít coi phim Trung Quốc
Nhưng từ khi xem thử bộ phim KTHP là mình kết ngay anh Liên Thành của mình rồi.
Cho nên mình vote cho Liên Thành . Hahahaha! Và từ giờ Liên Thành là thần tượng của mình {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 27-7-2013 14:54:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Từ Trường Khanh là nhất. Vừa yêu nàng Tử Huyên, vừa trọng nghĩa khí. Ly Ca Tiếu nữa, thích lắm cơ
Rồi Lưu Liên Thành bá đạo nè, hèhè. 3 nhân vậg, 3 tính cách khác nhau. À Quy Hải Nhất Đao nữa

Bình luận

vâng ạ  Đăng lúc 29-7-2013 08:51 AM
hí hí, em mới vào nhà, vào khu 888 để giao lưu thêm nhe^^ http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=517&page=2247#pid6608484  Đăng lúc 27-7-2013 03:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 31-7-2014 22:54:34 | Chỉ xem của tác giả
1. Kim Nguyên Bảo ( Kim Ngọc Lương Duyên)
2. Lưu Liên Thành ( Khuynh Thế Hoàng Phi)
3. Từ Trường Khanh ( Tiên Kiếm Kì Hiệp 3)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 31-7-2014 23:02:34 | Chỉ xem của tác giả
Thích Liên Thành. Có gì đó lạnh lùng cơ mà cách ảnh yêu phức nhã thì thôi rồi. K thích Lệnh Hồ Xung lắm vì mình thấy theo phiên bản đấy ( ý kiến riêng thôi) LHX hợp với DPBB hơn. Đến Kim nguyên bảo thì khỏi nói. mình xem kim ngọc lương duyên cũng chỉ vì ảnh mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 12-12-2014 14:54:04 | Chỉ xem của tác giả
Vai nào của lão cũng mê hết hơ hơ

Nhìn 2 hàng lông mi dài thẳng tắp của lão là khiến ta ngất rồi

Cơ mà rất ấn tượng với bông trông tạo hình lệnh hùng xung , rất ư lãng tử.Nhưng mà tiếc vào tay vu ma ma cứ

xào xào nấu nấu rối cả lên nên ai cũng chú ý phân tích DPBB .Tiếc nếu xác nguyên tác hơn , thì vai của bông

sẽ rất ấn tượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 4-1-2015 16:01:07 | Chỉ xem của tác giả
Kim Nguyên Bảo

Đại gia mồm thối, kiêu ngạo, đỏm dáng chính là anh đây Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 29-7-2015 21:21:47 | Chỉ xem của tác giả
Thích Từ Trường Khanh nhưng không thích cái kết của Tiên kiếm kỳ hiệp, cả hai đều thành toàn cho đối phương nhưng chịu quên nhau đi, xem tập cuối buồn mấy ngày. Còn hiện tại xin 1 vote cho Bạch Tử Họa trong phim Hoa thiên cốt, Tôn thượng quá là tuyệt vời ông mặt trời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách