Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: beauty.s2_beast
Thu gọn cột thông tin

Bạn thích thành viên nào trong Tara nhất

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-7-2012 11:36:53 | Xem tất
tất nhiên mình thích tất cả các mem rùi                                                                                                  

ai cũng có nét đẹp riêng, tài năng riêng                                                                                          
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 26-7-2012 12:07:17 | Xem tất
kenji.katori gửi lúc 26-7-2012 11:36
tất nhiên mình thích tất cả các mem rùi                                                      ...

Ưm Ưm  hjhj
yêu Tara nhất mà mình nghe nói thành viên mới Areum của Tara bị ném đa nhiều lắm đó
mình thấy chẳng có gì phải phản đối cả Tatra thêm thành viên tức là đang thêm fan mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2012 12:35:00 | Xem tất
ukm. hai thành viên mới đều bị mà                                                                                                           

tại fan đã quen vs hình ảnh 7 người, giờ tự nhiên thêm 2 nên nhiều người ko thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 26-7-2012 12:39:42 | Xem tất
kenji.katori gửi lúc 26-7-2012 12:35
ukm. hai thành viên mới đều bị mà                                                             ...

Ưm Ưm khổ thân Areum với Dani quá à
tự dưng không đâu bị ném đá à
nhưng họ cũng thật là sao lại đi ném đá 2 thành viên mới chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2012 12:48:29 | Xem tất
Ưm Ưm khổ thân Areum với Dani quá à
tự dưng không đâu bị ném đá à
nhưng họ cũng thật là sao lại đi ném đá 2 thành viên mới chứ

thì đó. tại họ đã quen 7 người rùi,
họ lo cho Boram và Qri, 7 người còn chẳng đc hát mấy nữa là 9 người
vs lại nhiều người ghét T7 thành T9 vì như vậy sẽ bị coi là bắt chước s9
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 26-7-2012 12:52:58 | Xem tất
kenji.katori gửi lúc 26-7-2012 12:48
thì đó. tại họ đã quen 7 người rùi,
họ lo cho Boram và Qri, 7 người còn chẳng đc  ...

Ưm Ưm thì người ta nói rằng tara thêm 2 thành viên để thành đối thủ cạnht ranh hàng đầu của snsd mà
với lại mình cũng khôgn thích snsd cho lắm nên ủng hộ t7 dến cung luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2012 13:06:10 | Xem tất
Ưm Ưm thì người ta nói rằng tara thêm 2 thành viên để thành đối thủ cạnht ranh hàng đầu của snsd mà
với lại mình cũng khôgn thích snsd cho lắm nên ủng hộ t7 dến cung luôn

ukm. mình cũng ko tkik snsd                                                                                                                 

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 26-7-2012 13:11:33 | Xem tất
kenji.katori gửi lúc 26-7-2012 13:06
ukm. mình cũng ko tkik snsd                                                                     ...

Bạn giống mình thiệt đó tại snsd phẫu thuật nhiều quá à
nên mình không thích nếu như snsd mà không phẫu thuật thì may ra
mà trong đây thấy mỗi bé seohuyn là không phẫu thuật hình như chỉ chỉnh mắt một mí thành 2 mí thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2012 13:21:16 | Xem tất
công nhận                                                                                                                                    

mà sao T-ara ko nổi tiếng hơn snsd đc nhỉ ????????????????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 26-7-2012 13:28:38 | Xem tất
kenji.katori gửi lúc 26-7-2012 13:21
công nhận                                                                                          ...

bạn cứ thử nghic xem lúc đầu Tara chỉ có 5 thành viên sau đó hận thêm một thành viên nữa là 6 rồi sau đó là thêm một người nữa là Hwa Young và đến tận bây giờ mới có thêm 2 thành viên nữa là 9 thành viên đến bây giờ số thành viên của Tara mới bằng số thành viên của snsd nên Tara sẽ ít fan hơn snsd còn snsd có 9 thành viên từ khi mí vào nghề đến tận bây giờ nên chắc chắn sẽ nhiều fan hơn rồi với lại snsd tàon 23 ,24 tuổi thôi à Tara có mây chị cũng thế nhưng Tara có 4 thành viên là Hwa Young Jiyeon Dani và Areum còn trẻ măng à mình nghic trong tương lại Tara sẽ nhiêug fan hơn snsd và Dni và Areum chắc chắn sẽ có fan mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách