Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1282|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích SS Han Ga In đóng phim nào nhất ?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-2-2012 13:50:09 | Xem tất |Chế độ đọc
Mn chú ý có thể vote 2 bộ! Đừng bỏ mà phí nhé! ^^
Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 2 lựa chọn ), Có tất cả 20 người đã tham gia Xem người đã tham gia
0.00% (0)
0.00% (0)
17.86% (5)
0.00% (0)
3.57% (1)
17.86% (5)
0.00% (0)
57.14% (16)
3.57% (1)
0.00% (0)
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-2-2012 14:02:22 | Xem tất
Em khai trương lun nhóe!

Chưa xem được nhìu phim của SS Han!

Vì mí phim ngày xưa giờ tìm xem khó quá!

Em mới chỉ xem Lối sống  sai lầm, ma nữ Yoo Hee, SunMoon, còn lại ...^^

Ai có link cho em xin nhá!

Bình luận

*chọi* =))  Đăng lúc 13-2-2012 02:19 PM
hehe, ss 87 e ợ ^^  Đăng lúc 13-2-2012 02:08 PM
xem vậy là hơn ss rồi ^^  Đăng lúc 13-2-2012 02:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2012 14:06:02 | Xem tất
trong các phim trên thì m chỉ coi đựơc vài tập Ma nữ Yoo Hee; 1 chút phim gì mà ss đóng cùng với Kwon Sang Woo trong vai cô học sinh có khuôn mặt cực sáng sủa, thông mình, tóc 2 bím mà báo hay đưa hình hồi xưa là lại thấy có hình ảnh này ; bây giờ là Moon Sun^. Tuy thik hình tựơng ma nữ hơn, nhưng vì phim này (MS) đang chíu, lại là phim đầu tiên mình sẽ coi trọn bộ, và vì ss trong phim rất đáng iu, xinh đẹp như 1 ngừời chị dịu dàng vậy^ nên m vote phim này. Chúc phim sẽ thành công hơn nữa
hix, jo mới để ý là dc vote 2 phim >"<

Bình luận

Hihi! chắc trong nhà em bé nhất! "trẻ" nhất hihi! *chạy khẩn cấp vì hong muốn ăn dép* ^^  Đăng lúc 13-2-2012 02:10 PM
Em sn 91 đây! SS năm bi nhiêu để em tiện xưng hô í mà! ^^  Đăng lúc 13-2-2012 02:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2012 14:48:11 | Xem tất
Phim đầu tiên xem là lối sống sai lầm, ấn tượng với phim này cực kỳ sâu sắc....Diễn xuất của HGI trong phim đó rất hay. Thời gian đóng phim ấy có lẽ là giai đoạn chín mùi trong diễn xuất, xem đi xem lại rất nhiều lần, lần nào cũng khóc theo nhân vật của HGI.

HGI lấy chồng sớm, hơi tiếc một chút, nhưng cũng mừng cho nàng ấy, mong gia đình her hạnh phúc.

Mình rất thích vẻ đẹp của HGI nhé, nhìn đẹp hiền từ, phúc hậu, nhưng sao mình có cảm giác gương mặt bây giờ của nàng ấy bầu bĩnh hơn xưa nhỉ. Sinh năm 82 mà nàng ấy trẻ quá, ngưỡng mộ ghê.

Hic được vote cho 2 bộ cơ à, ta bỏ lỡ 1 cơ hội rầu, tiếc nhỉ

Bình luận

ss mụp hơn hồi xưa^^, hùi ấy mặt ss còn dài dài cơ ;))  Đăng lúc 17-2-2012 12:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2012 15:35:07 | Xem tất
Chị cũng thích Lối sống sai lầm nhất :)
Phim đó buồn quá, khóc hết bao nhiêu là nước mắt cho nhân vật của sis Han. Nhất là cảnh sis Han ngồi một mình chờ mối tình đầu đến đón trước ngày kết hôn , cứ chờ mãi chờ mãi nhưng anh ấy không đến. Thương cả những cảnh sis cứ đi về một mình trên những con đường :(

Bình luận

bây giờ tìm toàn ra LSSL phiên bản Việt :))  Đăng lúc 14-2-2012 01:04 PM
Mình cũng chỉ được xem trên tivi từ lúc bé thôi các nàng ah` :(  Đăng lúc 14-2-2012 01:03 PM
xem ở đâu vậy các nàng??@  Đăng lúc 14-2-2012 10:26 AM
SS có link xem LSSL cho em với! E mún xem lại quá mà chẳng tìm được! T_T  Đăng lúc 13-2-2012 11:46 PM
Tìm xem đi nàng ;)  Đăng lúc 13-2-2012 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2012 05:06:23 | Xem tất
thích phim the moon that embrace the sun nhất.... cũng thích lối sống sai lầm nữa vì phim này đã tạo nên tên tuổi chị han hôm nay... nhưng cái nào mới thì thích hơn (thuộc dạng có mới nới cũ)...^^

Bình luận

LSSL tạo nên tên tuổi ss, còn MS thì tăng độ phủ sóng của ss ^^  Đăng lúc 14-2-2012 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2012 11:54:11 | Xem tất
Đã từng xem Lối Sống Sai Lầm và đang xem Moon Sun,
và kết quả là thích cả 2,
nghe mọi người nhắc đến ss Han trong phim Ma Nữ Yoo Hee, mà chưa xem nên chưa biết,
Ep14 MoonSun kịch tính vậy, k bít rating bao nhiu rồi?!

Bình luận

giảm nhẹ nàng à ;))  Đăng lúc 17-2-2012 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2012 09:32:26 | Xem tất
Phim Hàn Quốc: Lối sống sai lầm
   Trước khi Lối sống sai lầm phát sóng, đài KBS giới thiệu đây là một trong những bộ phim T.H dài tập được đầu tư rất kỹ về mặt nội dung. Mặc dù Samhwa Production, đơn vị chế tác tin tưởng giao toàn bộ ý tưởng, phong cách... cho đạo diễn Lee Jong Chang, nhưng trước báo giới, đạo diễn chỉ khiêm tốn phát biểu, bộ phim này chỉ là một cơ hội mới, hy vọng được khán giả đón nhận để trở thành một tác phẩm thành công, còn cần thêm rất nhiều yếu tố khác...

Thành công bất ngờ

Độ dài... vô biên là đặc điểm quen thuộc của các bộ phim do Samhwa Production thực hiện. Khi Lối sống sai lầm mới đưa vào kế hoạch sản xuất, đài KBS từng đề nghị rút ngắn lại nội dung, chỉ khoảng 30 tập, nhưng sau đó, nhờ chỉ số khán giả liên tục tăng, từ 15% đến 26% nên bộ phim được thực hiện theo đúng kịch bản, kéo dài đến 60 tập. Câu chuyện bình thường của gia đình Kang Gum Pha (Chae Si Ra đóng) thu hút khán giả nhờ tính chân thực, thông qua chuyện tình cảm và những lý tưởng sống rất giản dị của các nhân vật trong phim. Là nhân vật trung tâm hình ảnh Kang Gum Pha, đã đưa ra một lập luận mới, phụ nữ sống không phải chỉ cần sự yêu thương, cũng không chỉ bị chi phối bởi đồng tiền... Sau khi phim phát sóng, có gần 20 ngàn khán giả nữ lên mạng, kêu gọi một cuộc tìm hiểu về lý tưởng sống của phụ nữ thời hiện đại. Kết quả của cuộc trưng cầu ý kiến này khá bất ngờ, hầu hết đều thú nhận mình... đang bất mãn với hoàn cảnh sống.

Lối sống đã lựa chọn

Trong phim, nhân vật Kang Eun Pha của Han Ga In gặp nhiều bất hạnh, là một cô gái ngây thơ tưởng chừng đánh mất tất cả cơ hội, tuổi xuân vì quá tin tưởng vào tình yêu. Nhưng nhờ thể hiện vai diễn này, Han Ga In đã trưởng thành hơn, cô quyết định kết hôn với Yeon Jung Hoon, ngay thời điểm đang gặp nhiều thuận lợi trong sự nghiệp do đồng cảm với cuộc sống của Eun Pha. Han Ga In cho rằng, cô đã học hỏi được nhiều điều từ vai diễn này, từ cách hiểu về tình yêu, cuộc sống đến cách cư xử với những người thân yêu nhất của mình. Tình yêu là sự đồng điệu của hai tâm hồn, phải có chung niềm mơ ước, nên nếu đã nhận thấy ở đối phương hình mẫu mình đang tìm kiếm, tạo được sự tin tưởng, ấm áp thì đừng bao giờ để vuột mất cơ hội. Nhờ vai Kang Eun Pha, Han Ga In nhận được giải Diễn viên phụ xuất sắc nhất của đài KBS năm 2004. Lúc Han Ga In đóng phim dài tập Lối sống sai lầm, Yeon Jung Hoon mặc dù bận rộn nhưng luôn thu xếp thời gian đến thăm người yêu. Mỗi lần đến, anh không quên mua quà cho mọi người trong đoàn phim. Cuộc tình của họ không chỉ nhận được sự ủng hộ của bạn bè, đồng nghiệp mà cả khán giả.

Từ bỏ một lối sống

Dù nhờ vai Kang Gum Pha, Chae Si Ra lấy lại được sự hâm mộ của khán giả, nhưng cô tuyên bố, có thể đây là vai diễn gặp trắc trở về tình duyên cuối cùng của mình. Chae Si Ra đã chán tâm trạng bỏ chồng, bị phụ bạc, kinh doanh thất bại... trên phim. Cô muốn tạo ấn tượng sâu sắc với Gum Pha, để rồi chuyển sang một hình tượng khác. Tương tự Chae Si Ra, Lee Jong Won tuy rất tâm đắc với vai diễn No Yoon Taek của mình, nhưng anh cũng bắt đầu ngại, khi nhận sự yêu mến của khán giả, kèm theo cái nhìn dò xét vì không thích những biểu hiện quá lạnh lùng của mình trên phim. Trước Lối sống sai lầm, Lee Jong Won đã có một vai giống nhân vật No Yoon Taek trong Cạm bẫy tuổi trẻ.

KIM MINH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2012 23:14:31 | Xem tất
mình chưa xem MoonSun.
Nên trong tất cả những phim đã xem của sis, mình thích Dr.Kang và Bad Guy ( ko có trong DS)
Dr.Kkang là một phim bình dị và một chuyện tình kỳ lạ giữa một tên giang hồ xấu xì và một bác sĩ xinh đẹp :) xem cũng lâu rùi nhưng ấn tượng của phim rất lạ, nội dung nó đơn giản ko gây cấn nhưng lại cho mình cảm giác đẹp về tình cảm chân thành của 2 nhân vật chính.

BadGuy thì mình thích nv của sis vì nó giống với mình trong suy nghĩ. câu chuyện bi thương và khắc họa từng nhân vật khác rất tiêu biểu, nhiều ng cho rằng diễn xuất của sis ko tiến bộ trong BG. Nhưng một phần vì nv của sis khá lưỡng lự trong hành động về sau và mình thấy cách sis diễn là hợp lý.  Mình cũng thích nhạc OST phim này nhất. Khá nhiều cảnh quay đẹp và thời trang của sis cũng bắt mắt nữa ^^

Bình luận

Dr. Kang :x  Đăng lúc 19-3-2012 11:19 PM
Có Dr.Kang mà bạn! Còn Bad Guy mình đã bổ sung! ^^ Thanks bạn nhắc nhở! ^^  Đăng lúc 19-3-2012 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách