Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: TrâmCollen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn thích nhất diễn viên nào trong Series phim Hormones - Tuổi Nổi Loạn

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-9-2013 17:25:47 | Chỉ xem của tác giả
thực ra là thích tất cả các diễn viên vì đều rất là xinh đẹp @@
nhưng vẫn kết nhất bạn Tar
chắc style của mình là mấy a chàng thk nghệ thuật, có đam mê, định hướng, hơn nữa là sẵn sàng yêu đơn phương k toan tính gì cả
nchung là nhân vật vô cùng dễ thương và tốt bụng

Bình luận

Cảm ơn bạn. ^^  Đăng lúc 13-9-2013 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-9-2013 21:30:16 | Chỉ xem của tác giả
chưa đủ quyền đc bình chọn cơ mà mình vẫn ham hố :3
Phim này mình thích nhất là Sprite, thích tính cách chân thật của cô ấy trong tình bạn, tình yêu, thích cả mẹ Sprite và em Sprite nữa :3 tóm lại là muốn sống cuộc sống như gia đình Sprite, không nhất thiết phải có đàn ông, mẹ con thân thiết như bạn gái vậy đó :D
Ngoài ra mình còn thích cặp Phu-Thee nữa kia :3, đoạn Thee khóc trong phòng tắm mình đau dễ sợ :(( lúc đó ghét Phu, càng ghét Toei, bởi vậy phim này mình không ưa nhất là Toei đó :-w
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-9-2013 01:16:58 | Chỉ xem của tác giả
Lụy Phu nhất, há há
Nhìn ngây ngô dễ thương :">
Bữa xem mấy cái vid kenh14 fỏng vấn March, trời ơi~ dễ thương mà muốn té ghế luôn ấy
Cười cười rạng rỡ, ngố ngố fát cưng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-9-2013 07:58:31 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói phim này hay lắm nhưng chưa có dịp xem, không biết kites có sub không nhỉ, mà mới đăng ký nick nên chưa được quyền download huhu
Phu (March Chuthawut Phattharakampol) nghe nói đến việt nam rồi sao á, hôm trước có đọc tin trên mương 14

Bình luận

Ko biết bây giờ bạn đã xem phim này chưa nhỉ? Nếu chưa, bạn có thể xem bên ZingTV ấy. ^^  Đăng lúc 22-12-2013 02:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-9-2013 13:30:27 | Chỉ xem của tác giả
vote 6, 7, 8 Pai (Tor Nutthanun Lirattanakhajorn), Sprite (Kao Supassara Thanachart), Khwan (Pattie Ungsumalynn Sirapatsakmetha)
mình thích cặp đôi 7,8 nè vs khwan nữa ^^
mặc dù là vẫn chua xem tập cuối cứ down về rồi lại để đó khi nào rãnh thì mang ra xem {:171:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-10-2013 08:20:13 | Chỉ xem của tác giả
bị thích win nhất luôn ạ <333333 phải công nhận là dàn nữ trong phim này xinh lung linh k chê được điểm nào, nhưng kết phim thù bị hẫng quá ah :<<<< thấy thương a win quá, mặc dù biết là kết như vậy để làm tiếp ss2 nhưng mà vẫn thấy kiểu bị hơi vô lí :<<<<
p/s : a porsche của kwan cũng đẹp zai lắm luôn mà k thấy đc nhắc đến ạ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 16-10-2013 10:12:02 | Chỉ xem của tác giả
phim này hết ss1 rồi nhỉ, không biết khi nào thì có ss2 đây
phim cực hay, hiếm khi nào coi phim học đường mà hay như vậy
thái lan thoải mái nhỉ, bố mẹ nói chuyện tình yêu, tình dục với con vô tư không như VN cứ ngài ngại
thích ban đóng vai Sprite wa, xinh gì đâu

Bình luận

SS2 chắc phải tới hè năm sau đấy! Mình nghĩ vậy. ^^  Đăng lúc 16-10-2013 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-11-2013 02:13:27 | Chỉ xem của tác giả
thích bé Toei
mỏng manh, thuần khiết như sương mai
đoạn em ấy bị đánh xe mà đắng lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-12-2013 18:35:54 | Chỉ xem của tác giả
Ôi muốn chọn liền 2 đôi mà chỉ có tối đa 3 lựa chọn thôi, hic hic

Đành phải loại bạn Win ra vậy, trong phim mình vẫn thích nhất là cặp Pai - Sprite, cảm giác hai bạn đúng như những cá tính"nổi loạn" thực thụ ấy, chuyện tình yêu có nhiều sóng gió nhưng rất đáng yêu, dễ thương.

Còn Win-Khwan, cặp này cũng cute, nhưng mình vẫn thích Khwan hơn, cơ bản xem Hormones 2005 đã chết đứ đừ đôi mắt cười với nụ cười của Pattie rồi.

Không biết bao giờ mới có Hormones series mới, từ 2005 đến 2013 là 8 năm, chả nhẽ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-12-2013 08:53:03 | Chỉ xem của tác giả
vote cho tất cả...
Vì mình thích tất cả mọi người.
Yêu lắm tuổi nổi loạn nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách