Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 12499|Trả lời: 23
Thu gọn cột thông tin

Bạn thích nhất diễn viên nào trong Series phim Hormones - Tuổi Nổi Loạn

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-8-2013 14:33:07 | Xem tất |Chế độ đọc
Cùng vote xem thử diễn viên nào của Tuổi nổi loạn được yêu thích nhất trên Kites nhé! Cảm ơn mọi người!

1. Phu (March Chuthawut Phattharakampol)

2. Thee (Tour Sedthawut Anusith)

3. Tar (Gunn Chunhawat hoặc Kan Chunhawat)

4. Toei (PunPun Suthatta Udomsilp)

5. Win (Peach Pachara Chirathivat)

6. Khwan (Pattie Ungsumalynn Sirapatsakmetha)

7. Pai (Tor Nutthanun Lirattanakhajorn)

8. Sprite (Kao Supassara Thanachart)

9. Dao (Fon Sananthachat Thanapatpisal)

10. Mok (Michael Sirachuch Chienthaworn)

11. Couple VR Srouces

12. Tất cả

Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 3 lựa chọn ), Có tất cả 118 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2013 17:36:39 | Xem tất
Mình thích Sprite ( Kao ) nhất trong phim. Mặc dù nhân vật có quan niệm khá thoáng nhưng tính cách rất dễ thương yêu yêu. Đặc biệt nhìn Kao rất xinh. Cũng rất thích Couple Pai Sprite đẹp đôi kinh khủng luôn í. Mong rằng phần 2 cặp đôi sẽ có kết thúc hoàn hảo hơn {:306:}

Bình luận

Cảm ơn bạn. ^^ Mình cũng thích chị này và couple này! Trông chờ ở Season 2 sẽ có nguyên dàn diễn viên này nhỉ.  Đăng lúc 26-8-2013 11:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2013 08:33:26 | Xem tất
qua tuổi nổi loạn lâu rùi nhưng đúng là bồ kết phim này
phim này toàn diễn viên đẹp, mỹ nam mỹ nữ hết
thích tất cả các diễn viên trong phim nhưng chắc kết nhất là nàng lớp trướng thông minh, xinh đẹp, học giỏi.
còn couple được yêu thích nhất chắc là Pai - Sprite, cái kết mở cho phim nhưng thấy đôi này có khả năng thành đôi là cao nhất
hi vọng vào phần 2 sẽ hấp dẫn hơn, cái kết phần 1 hơi hụt hẫng
cặp Phu-The cũng hay, ko biết rốt cục bạn Phu đã tìm được giới tính thật của mình chưa

Bình luận

Cảm ơn bạn nhé! ^^  Đăng lúc 27-8-2013 06:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2013 20:14:38 | Xem tất
Dù kết phim đã đẩy tình huống của Win đi hơi xa so với suy nghĩ của mình nhưng nhìn chung thì Hormones đã phản ánh rất đúng tình hình trường học không chỉ ở Thái mà mình cũng thấy có phần đúng ở VN mình ^^
Phim này mình cũng thích couple Pai-Sprite nhất =] Mỗi nhân vật đều có 1 nét đáng yêu riêng, Mok thì rất mê chụp ảnh, những bức ảnh up trên Insta rất có chiều sâu. Kwan là cô lớp trưởng giỏi giang, xinh đẹp. Cặp đôi Phu-Thee thì rất đáng yêu, dù gì mình cũng hi vọng đến season 2 có 1 cái kết đẹp hơn cho đôi này =] Dao cũng rất dễ thương, 1 cô bé luôn nhìn cuộc đời màu hồng và đầy trí tưởng tượng.

Nói thật là khi đọc profile từng thành viên thì mình đã rất sốc vì không nghĩ các bạn ý còn ít tuổi thế mà diễn tốt như vậy :(( đúng là tuổi trẻ tài cao... thật là mong GTH sớm làm season 2 \(^^)/

Bình luận

Cảm ơn bạn nhé! Mình cũng mong mau mau có Season 2. {:545:}  Đăng lúc 29-8-2013 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-8-2013 08:11:06 | Xem tất
Thích Win nà, thích Khwan nữa.

Win quậy lắm luôn, nhìn rất coollllllllllllllllll ah. Kikiki.

P.s: Đồng phục trong phim xấu quá. TT^TT

Bình luận

Cảm ơn bạn. Mà hình như đồng phục bên Thái đều vậy đó bạn!  Đăng lúc 31-8-2013 12:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2013 14:46:28 | Xem tất
Bị thích Pai, tính tình hơi nóng tí mà men cực kì :x thích cả Thee, hồi đó cũng khoái Phu lắm mà từ khi Phu qua thích Toei tự nhiên thấy bớt thích hẵn :(
Thích cặp Tả Tơi quá mà :(
À thích cả Sprite nữa :v ơ mà ai mình cũng thích =))

Bình luận

Cảm ơn bạn. ^^  Đăng lúc 1-9-2013 04:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2013 20:47:28 | Xem tất
mình thích Pai-Sprite cp, Phu-Thee cp, nhân vật riêng thì thích Win với Pai nhất :))
chính là thích tính ăn chơi của Win mặc dù mấy trò nó làm có hơi quá đáng, thích Pai ở điểm tại tính cách nó có chút lạnh lạnh :)) nói chung thích hết í, thích bé Dao hồn nhiên với Khwan xinh đẹp nữa :))

Bình luận

nhưng mà sanh ảnh toàn bán nude thế bạn :))  Đăng lúc 2-9-2013 08:43 PM
Cảm ơn bạn nhé! ♥  Đăng lúc 2-9-2013 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 19:25:51 | Xem tất
Hôm qua mình mới được bạn giới thiệu cho phim này.
Coi được hai tập, nói chung cảm thấy rất thích.
Phim quy tụ nguyên một dàn trai xinh gái đẹp, lúc đầu mình coi còn bị loạn hết cả lên vì nhiều nhân vật quá.
Phiếu bầu chọn của mình chỉ dựa theo ấn tượng những gì mình coi được cho đến bây giờ thôi, ham hố bầu trước, chứ coi chừng mấy hôm sau lại thích người khác bây giờ =))

Bình luận

Cảm ơn bạn. Mong rằng bạn sẽ luôn yêu thích bộ phim này. ^^  Đăng lúc 5-9-2013 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2013 13:48:42 | Xem tất
ko vote vì thích hết í
ai cũng thích, mỗi nhân vật là 1 đại diện cho 1 nhóm người nào đó
ai cũng để lại cho mình ấn tượng
có chăng chỉ là bạn Win đẹp zai hay quảng cáo pepsi trên tivi nhà mềnh

Bình luận

^^ Có thể vote tất cả mà bạn.  Đăng lúc 7-9-2013 07:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2013 22:17:11 | Xem tất
mình thì chưa coi phim này, chỉ hóng tin và thấy bạn nào cũng dễ thương hết nên bầu cho tất cả các bạn 1 phiếu
những câu chuyện học đường thường hay làm ta nhớ đến ngày xưa ấy tràn ngập bao cảm xúc
vài bữa rảnh chắc luyện phim này

Bình luận

Phim ý nghĩa lắm bạn. Cảm ơn bạn nhiều. ^^  Đăng lúc 8-9-2013 07:10 AM
Phim ý nghĩa lắm bạn. Cảm ơn bạn nhiều. ^^  Đăng lúc 8-9-2013 07:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách