Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wallace79
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn thích Bông ka đóng cặp với nữ diễn viên nào nhất???

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 9-7-2013 22:14:58 | Chỉ xem của tác giả
lang thang vô đây thấy tít là Bông ka đang nghĩ là ai??
thì ra là Hoa kaka
em vote cho chị nữ đóng chung vs ca là:
Thi tỷ, Như tỷ và Đường Đường í
hình như 3 người đều đã làm việc chung vs ca ùi

Bình luận

mỗi người cũng 2 lần rồi:))  Đăng lúc 10-7-2013 10:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 14-7-2013 20:55:05 | Chỉ xem của tác giả
mình là fan ss Ân, biết cái chuyện tình Hoa Ân ngày xưa mình rất rất muốn anh chị nối lại tình xưa lém
vì thấy hai người xứng lứa vừa đôi quá đi, nhưng ko hiểu sao fan anh Hoa ko thích ss Ân nhỉ ?
người ta thường nói gét cái gì trời trao cái ấy
vậy lỡ mai mốt tình xưa còn vương mà họ trở lại bên nhau thì các bạn fan Hoa sẽ thế nào nhỉ ?
sẽ bỏ Hoa luôn, hay vẩn iêu Hoa nhưng ko chấp nhận Ân
hoặc là iêu ai iêu cả đường đi lối về
các bạn trả lời mình nhé,mình muốn biết
vì hiện tại hai người trai đơn gái chiếc
khả năng quay lại cũng ko nhỏ
biết đâu chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
 Tác giả| Đăng lúc 15-7-2013 12:39:10 | Chỉ xem của tác giả
Ân_Ân_Ân gửi lúc 14-7-2013 20:55
mình là fan ss Ân, biết cái chuyện tình Hoa Ân ngày xưa mình rất rất muốn anh chị nố ...

À, chào bạn vào nhà Bông chơi^^

Nói chung thì ko bít vì lí do gì mà fan 2 nhà ko thik nhau. Thật ra mình chả có ghét bỏ gì Ân. Vẫn bình thường thôi, nhưng từ sau fim Tân TNGH thì fan 2 nhà gần như trở mặt. Ngẫm lại thì tại nhìu người thik Bại mà chửi Xung, nhưng thế cũng ko nói, chửi Xung thì chửi, mà chửi lây sang cả Bông. Ròi thì có lý cũng chửi mà vô lý cũng chửi, nên thành ra 2 nhà trở mặt là vì thế. Thôi đừng nhắc nữa.

Nếu bạn hỏi fan Bông thì mỗi người 1 ý, mình ko thể đại diện cho tất cả. Nhưng nếu là ý kiến chủ wan của mình thì cũng phải chờ mọi việc xảy ra thật thì mới trả lời đc. Vì giờ mình vẫn tin là Hoa Ân chia tay do tính cách phần nhìu, 2 người ko hợp thì khả năng way lại ko nhìu đâu.

Bạn nói khả năng 2 người trở lại khá lớn. Nhưng fan tụi mình lại nhìn ra nhìu người khác cũng có khả năng lớn đến với Bông mà, như Lâm Tâm Như hay Diệp Tuyền, Đường Yên... đều có thể mà. Nên khi nào họ thật sự way lại thì mình sẽ cho bạn câu trả lời đúng nhất và chính xác nhất. Chứ giờ thì ko thể nói bừa đc=))

Bình luận

Thật không biết sao luôn :" Lâm Tâm Như hay Diệp Tuyền, Đường Yên... đều có thể mà " Đây chính là 3 cô gái bên phía DV nữ mình kết nhất luôn theo thứ tự thời gian   Đăng lúc 15-7-2013 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 17-7-2013 07:21:08 | Chỉ xem của tác giả

hôm nay đi lang thang lạc qua nhà Bông Bông nên vô đây bỏ phiếu cho Đường Đường của nhà mình nha ;)

HoaYên là mối tình đầu của mình từ Tiên 3, nên mình chỉ vote mổi mình Yên thôi, thấy hai người này trên màn hình thì nóng đến độ bốc khói, còn ngoài đời phỏng vấn thì cứ điên điên khùng khùng như nhau, thiệt dể thương hết mức rồi :)

Bình luận

ờ, nhộn nhịp thì hơi quá, có chút dư vị cho bớt bùn chán thôi mà:))  Đăng lúc 17-7-2013 02:01 PM
thì ra nhà của Hoắc Ca còn "nhộn nhịp" hơn bên news nữa nha ;)  Đăng lúc 17-7-2013 12:48 PM
lạc wa đây chơi à=)) Gần đây bị kiu là Bông bựa Đường hâm mà=))))  Đăng lúc 17-7-2013 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
 Tác giả| Đăng lúc 17-7-2013 10:44:56 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
 Tác giả| Đăng lúc 17-7-2013 12:52:16 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 17-7-2013 22:29:45 | Chỉ xem của tác giả
ấn tượng với hoa ca với các dv:
diệp tuyền (mối tình đầy nước mắt, đau khổ, đến cuối nhận ra yêu nhau n cả 2 lại chết, bi thảm n mà đẹp)
đường yên (thích tiên kiếm kỳ hiệp, cũng gian truân, đau khổ nhiều n cuối cùng cũng hp)
lâm tâm như (đơn giản c xinh đẹp, nổi tiếng, đẹp đôi nữa...)

vote cho diệp tuyền, đường yên, lâm tâm như

Bình luận

lại cũng ... chán thế =((  Đăng lúc 20-7-2013 10:09 PM
hầu như phần lớn fan đều thik 3 đôi này:))  Đăng lúc 18-7-2013 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 18-7-2013 10:19:54 | Chỉ xem của tác giả
Trong này đã bị del mốt số bài rồi nên không khí  có vẻ nhẹ nhàng hơn rồi
đọc tranh luận trong này căng quá nên tối hôm qua mình chơi lại từ tập 15-> 20 của  Tiên 3 vẫn còn phê y như lần đầu xem vậy .Với ai cũng dc chỉ mong  2 anh, chị cứ đóng thật nhiều phim vào

Bình luận

ai với ai đâu tới phiên tụi mình nói:)) Chỉ mong các anh chị vui vẻ, đóng fim hay cho chúng ta xem là tốt rồi:">  Đăng lúc 18-7-2013 10:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 27-7-2013 14:50:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chỉ có thể là Đường Yên. Ha, Bông ca mà cặp với Yên tỷ là chỉ có nhất thôi. Sau đó là Thi gia nè, cuối cùng là Lâm Tâm Như. Nhưng vẫn yêu Bông Đường nhất nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 2-8-2013 10:39:32 | Chỉ xem của tác giả
Đi long bông thấy cái poll
nầy nên ghé vào xem.Vote
cho Như tỷ đầu tiên(Kết cặp này từ
Khuynh Thế Hoàng Phi).Rồi đến
Đường Đường(Tiên Tam tình yêu của em) và cuối cùng
là Thi Thi.(Ly Ca Tiếu và Yến tam Nương )

Bình luận

ừ ss  Đăng lúc 2-8-2013 07:15 PM
cái poll lập lâu ròi, nhưng lâu lâu có người vào vote, cũng vui ghê^^  Đăng lúc 2-8-2013 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách