Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 4488|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn thấy ai đẹp đôi với Soo Hyun nhất?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau khi vote, xin trả lời thêm câu hỏi phụ ;P

"Nếu Kim Soo Hyun nhận lời đóng drama mới trong thời gian tới, bạn muốn Hyun đóng cặp với ai?"

Câu trả lời không nhất thiết phải là 1 trong các bạn gái trong danh sách, mà có thể là 1 người nào khác mà bạn cảm thấy sẽ hợp, sẽ tạo "hiệu ứng" với Hyun. Xin nêu rõ lý do :lol

Sau đây là hình tham khảo cho các lựa chọn bên dưới ;P

1. Zhang Lina - Hợp tác trong phim "Cherry Blossoms" - 2008

2. Kara's Seung Yeon - Cùng làm MC trong chương trình MNet "Sonyun Sonyuh Gayo Baek Suh" - 2009

3. Nam Ji Hyun - Đóng cặp trong phim "Will It Snow for Christmas" - 2009

4. Park Eun Bin - Hợp tác trong CF Lotte 2% - 2010

5. Jung Yumi - Hợp tác trong CF Lotte sorureimu - 2010

6. Suzy - Đóng cặp trong phim "Dream High" - 2011

7. IU - Hợp tác trong phim "Dream High" - 2011

8. T-ara's Eun Jung - Hợp tác trong CF SPRIS - 2011

9. Go Ara - Hợp tác trong CF Canon - 2011

10. Jung So Min - Hợp tác trong CF SK-II - 2011

Mọi người tham gia cho nhà khí thế nhé :kiss:
Chọn 1Khảo sát, Có tất cả 65 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-9-2011 22:12:30 | Chỉ xem của tác giả
Còn phải hỏi sao? Jung So Min, Jung So Min, Jung So Min, Jung So Min, Jung So Min.................. (hờ hờ) :lol :lol :lol

Có đóng thì cũng sẽ đóng cùng với Jung So Min. Bé Ji Hyun còn nhỏ quá, mấy cái cảnh hot không có phù hợp. Mà ta đang hình dung drama mới Hyun ngố đóng vai bờ lây boi.... :lol

Để ta nghĩ thêm vài ứng viên nữa... Khi nào nghĩ ra ta sẽ tiếp tục... Chủ đề này cũng hay mừ ;P ;P ;P ;P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-9-2011 07:32:33 | Chỉ xem của tác giả
em thích HyunZy nhất nhưng em cũng muốn xem HyunMoon đóng cặp sẽ thế nào
nếu ss mà hỏi cặp nào đẹp đôi tất nhiên sẽ vote cho HyunZy:victory:
hy vọng HyunZy làm cameo DH2:loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-9-2011 02:04:15 | Chỉ xem của tác giả
Hyun mà nhìn vào đây chắc cũng lắc đầu chào thua. 3 chị, mỗi chị chọn cho em nó một cô thế này thì em nó biết theo ai bi giờ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 15-9-2011 10:18:33 | Chỉ xem của tác giả
Vote mấy bữa nay rồi mà chưa nói lý do

Nếu xét về mức độ đẹp đôi giữa Hyun và các em gái mà thằng bé đã từng hợp tác cho đến nay, thì với ta HyunZy đẹp đôi nhất ;P .  "Chất lượng" của đôi này đã được kiểm chứng qua DH, tuổi tác cũng OK (tuy bé Zy hiện giờ còn nhỏ nhưng vài năm nữa con bé thành niên thì khoảng cách 6 tuổi theo ta là vừa đẹp ;P) Thế nên, để trả lời cho câu hỏi "Ai đẹp đôi với Hyun nhất" của cái poll này thì ta vote cho bé Zy :lol

Còn câu hỏi phụ, nếu Hyun đóng drama mới, người mà ta mong muốn hắn đóng chung nhất chính là Moon Geun Young :victory: Hai đứa đều là diễn viên trẻ, có thực lực, đóng được nhiều loại vai từ bi đến hài :victory: Ta nghĩ nếu hai đứa này mà hợp tác chắc sẽ tạo ra 1 cú "bùng nổ" :lol (Nhưng tất nhiên với điều kiện là có kịch bản hay, chứ ta thấy thời bây giờ diễn viên giỏi mà gặp kịch bản dở thì cũng bằng thua :dizzy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-1-2012 10:13:08 | Chỉ xem của tác giả
Ta cũng vote rồi nhưng chưa nói lý do hí hí
Ta thấy HyunZy đúng là đẹp nhất thật
Lý do thì ai cũng biết rồi đó
Trong tương lai thì ta thích Hyun đóng chung với JiYeon của T-ara nhất
Do: Tuổi tác hợp nè, JY cũng xinh nè, diễn xuất quá ổn nè, cũng là 1 trong những ngôi sao mới (chắc chắn) sẽ sáng trong tương lai gần nè (đang đợi DH2 của e đó í)

Bình luận

í ẹ! hyunzy là nhất chớ nếu cho hyun vs ji yeon là em anti liền! hic  Đăng lúc 27-1-2012 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-1-2012 15:14:57 | Chỉ xem của tác giả
Bow ^^ Đảo qua đảo lại cái FC này lâu nay mà giờ mới thấy cái poll này =)))))))))

Tất nhiên là đây vote cho HyunZy, cho dù chưa coi cái KDA mới đây, thì đây vẫn thích nhìn 2 bé ấy nhất ^^

Nhân tiện có thêm cái câu hỏi phụ của chủ thớt, cá nhân mình muốn được thấy Hyun và Park Bo Young đóng cặp trong một PJ nào đó (CF/movie/drama). Cái hồi Jungle Fish, mang tiếng đóng chung mà có chung scene nào ra hồn đâu. Bé Bo Young vóc người nhỏ nhỏ xinh xinh nhìn rất là dễ thương. Hy vọng có cơ hội được nhìn thấy Hyun và Bo Young tung tăng trên phố tay trong tay (trong một cái PJ nào đó ^^)

Bình luận

Chậc, bà Gem chỉ khiến ta thêm xác nhận fan cuồng của các chàng toàn thành phần cực đoan =)))))))) Bias quớ đó nha =))))))))  Đăng lúc 11-1-2012 03:24 PM
Câu cuối, ko có cái ngoặc đơn là nàng tiêu với nhà Hyun =)) toàn fan cuồng HyunZy cả =))  Đăng lúc 11-1-2012 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-1-2012 20:56:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình có thêm một ứng cử viên nữ nữa để "thành đôi" với Ngố trên màn ảnh: Iem Kim Yoo Jung.

Khả năng diễn xuất thì khỏi chê rầu. Cơ mờ còn bé. Xem chừng, cứ để các chị trên kia cặp đôi hết đi. Em nó sẽ đợi anh Ngố thêm vài năm nữa. Hị Hị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-2-2012 17:53:15 | Chỉ xem của tác giả
Ty của mình chỉ dành cho Sam Dong & Hye My thôi nên dù cả 2 có đóng cặp vs ai đi nữa thì m cũng k thích. Trừ trường hợp Suzy vs Soo Hyun công khai người iu ngoài đời m mới thôi hết ủng hộ Suzy vs Soo Huyn là 1 cặp {:308:}.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-2-2012 21:42:06 | Chỉ xem của tác giả
jiyeon t-ara thì sao nhỉ????????????????? thấy cũng dễ thương mà^^.trong dream high 2 sém nữa là hôn rồi còn  gì nữa....mình đưa ý kiến thôi nếu ko thích thì đừng ném đá mình nha^^

Bình luận

cám ơn...vì đã ủng hộ...  Đăng lúc 4-1-2014 10:53 PM
hí hí..mềnh cũng ship 2 đứa nài :3 tụi nài mà đóng chung vs nhao chắc đau bụng toàn tập :v  Đăng lúc 26-12-2013 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách