Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bonnie_jyj
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn thân A trả lời phỏng vấn về vụ Park Shi Hoo, dấy lên nghi ngờ A bị đánh thuố

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 25-2-2013 18:57:14 | Chỉ xem của tác giả
giờ chẳng biết nói sao với tin này

một lần nữa phải nói lại câu: "Bây giờ thật giả lẫn lộn quá"

mặc dù rất yêu thích anh Hoo, nhưng tin tức tràn lan thế này chỉ khiến mình lung lay quan điểm, và chắc ko ít bạn fan cũng thế

thôi thì lập trường của mình bây giờ: đứng về phía cảnh sát, hi vọng là cảnh sát công tâm và đừng có tung tin tùm lum nữa {:139:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 25-2-2013 19:03:39 | Chỉ xem của tác giả
dù là thật hay ko thì PSH cũng tiêu rồi
càng ngày càng mất niềm tin nơi anh
hy vọng mọi chuyện ko phải như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 25-2-2013 19:37:36 | Chỉ xem của tác giả
Thành thật mà nói mình không phải là Fan của anh Park nhưng khi đọc bài này thì thật bức xúc vì quá vô lý
Cô B nói cô A đã nhìn thấy anh Park đeo đố bảo hộ và K sàm sỡ thì không còn j để nói nữa
Trong trương hợp một người bị say rượu đến bất tỉnh, lại còn có thể bị bỏ thuốc ( theo Như lời cô A nói) thì liệu có minh mẫn được không!! Mà chả lẽ nếu anh Park bỏ thuốc rồi chốc say đến bất tỉnh cô này mà lại chờ cô này tỉnh rồi mới tiến hành thì anh ấy quả là ngốc!!!
mà khi cô này chứng kiến K sàm sỡ mình thì hôm sau lại nhắn tin cho K hỏi chuyện j đã xảy ra!! Bó tay

Bình luận

đoạn dịch đó ko chính xác, bạn coi đoan mình lấy đc từ báo chí do chuyen gia dich kìa  Đăng lúc 25-2-2013 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 25-2-2013 19:48:34 | Chỉ xem của tác giả
Bây h nếu toà án phán PSH vô tội có lẽ các bạn cũng nói anh cậy quyền cậy thế mua chuộc tòa án quá
Đúng là cô A tội nghiệp nhưng sao chả ai thấy mất mát của PSH nhỉ....mất danh dự,mất sự nghiệp,mất lòng tin của fan và mất cả tự trọng nữa
Sự việc trắng đen chưa rõ,cái gì nó cũng phải có lý và có tình,và luật pháp thì phải có bằng chứng khi chưa có gì chắc đừng làm như thể họ thực sự có tội
Và chữ ngờ ko ai học được cả.... phàm làm việc gì cũng nên chừa đường lui....đừng làm như thể bạn hiẻu mọi việc như bạn là người trong cuộc vậy.....
Mình chỉ tin vào cơ quan điều tra thôi vì bây h họ thực sự là người đáng tin nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 25-2-2013 20:00:54 | Chỉ xem của tác giả
Khi A tỉnh dậy ngày hôm sau, A phát hiện ra PSH đang đeo bao cao su. K sau đó bước vào phòng và bắt đầu sờ soạng, sàm sỡ A. K nói với giới truyền thông rằng A nhắn tin cho mình buổi sáng ngày hôm sau như thể chưa có chuyện gì xảy ra. Sự thật là, tin nhắn A gửi đến cho K là “Em phải làm sao đây? Chuyện gì xảy ra tối hôm qua vậy?”

Nói chung cái đoạn này không thể tin được rồi =))))))))))) Như có bạn đã nói là có mâu thuẫn, đã mất công chuốc thuốc dại gì chờ tỉnh lại rồi mới thực hiện hành vi? Rồi cái tin nhăn A gửi cho K sao buồn cười, rõ ràng như vậy cơ mà sao lại phải hỏi?

Thứ 2 thì =))) Nếu như đúng theo lời khai trên, chẳng phải cô gái đó nói đi khai báo ngay ngày hôm sau sao? Theo như mình được biết chút ít, thì lúc đấy chắc chắn trong âm đạo của cô gái này vẫn còn tinh dịch của K vs PSH. Đem kiểm tra là biết ngay có đúng không ý mà, Việt Nam mình còn có thể làm được, Hàn Quốc vốn tân tiến hơn nhiều chắc chắn không có khó khăn gì. Và mình cũng đã từng đọc tài liệu về mấy vụ kiểu này hồi trước, chỉ cần khám nghiệm là biết là 2 người kia thực hiện hành vi giao cấu với cô gái này trong trường hợp như thế nào, có phải là cưỡng bức lúc cô tỉnh hay không vì nếu đã tỉnh thuốc chắc chắn cô gái kia sẽ kháng cự đảm bảo để lại nhiều vết tích :))) Cái quan trọng là cô gái đó nói khai báo ngay ngày hôm sau =)) Nên dù thế nào đi nữa vết tích và chứng cớ còn mới đảm bảo sẽ nhanh chóng tìm ra sự thật thôi :))

Còn thì không nên nghe báo chí tung tin linh tinh. Ngay đến việc có cô bạn B nào kia thật hay không thì còn chưa biết ý chứ. =)) Mấy báo chí Hàn lúc nào chả tung tin nhảm ầm ầm lên dù chẳng biết đúng hay sai gì cả. Ví dụ điển hình chẳng phải là T-Ara hồi trước sao? Cứ toàn đưa tin không căn cứ cho nó hót hót thôi :))

Bình luận

Đoạn dịch đó ko chính xác, thật sự là PSH đã cưỡng cô ấy cả đêm tỉnh dậy thì thấy K sờ soạng mình, bạn coi bên dưới mình cung cấp  Đăng lúc 25-2-2013 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 25-2-2013 20:12:54 | Chỉ xem của tác giả
thôi xin các bố phóng viên =)) dừng ngay mấy tin kiểu này hộ cái =))
vài hôm nữa lại có bố đưa tin "bạn thân C của A quyết định nói ra toàn bộ sự thật"
- "Tuy tôi là bạn thân của A, nhưng tôi không thể chịu được sự dối trá của cô ấy nữa. Cô ấy bình thường là một cô gái chẳng ngoan ngoãn gì, những việc như này ko có gì là lạ, ấy thế mà lần này cô ấy lại làm quá lên...................."
và thế là lại dấy lên 1 đợt chửi bới cô A + bênh vực PSH =)))))
đùa chứ, 22 tuổi rồi, sáng dậy thấy 2 thằng đàn ông + mình trong 1 căn phòng =))
chỉ có con ngu mới ko biết lại còn hỏi “Em phải làm sao đây? Chuyện gì xảy ra tối hôm qua vậy?”
- chuyện người lớn đã xảy ra em ạ, em còn bé lắm chắc ko hiểu được đâu~~ :))))
đùa chứ có bịa chuyện thì cũng bịa cho hay hay thuyết phục 1 tí :))))

Bình luận

Like com của bạn nè:))  Đăng lúc 25-2-2013 10:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 25-2-2013 20:36:26 | Chỉ xem của tác giả
hôm trước thì kêu
mẫu máu và tóc có thuốc đã được khẳng đinh
h thì lại bảo đang trong phòng thí nghiệm

Thế chả phải 2 lời ah???

chả biết thế nào
tốt nhất là chờ tình hình thôi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 25-2-2013 20:44:21 | Chỉ xem của tác giả
BÀI DỊCH TRÊN CÓ CHỔ KO CHÍNH XÁC LĂM . MÌNH CUNG CẤP ĐOẠN DỊCH CHÍNH XÁC

Sáng hôm sau, khi tỉnh dậy, cô gái phát hiện ra mình trong trạng thái không quần áo trên giường, Park Shi Hoo thì nằm cạnh cô và vẫn đeo bao cao su. Một lúc sau đó, diễn viên K cũng vào phòng và sàm sỡ cô.

Nội dung tin nhắn A gửi cho diễn viên K vào sáng hôm sau cũng được B tiết lộ: "Bạn tôi đã nhắn tin cho K để hỏi: "Điều gì đã xảy ra hôm qua?". Điều này hoàn toàn trái ngược với lời khai của diễn viên K rằng A nhắn tin cho anh hỏi thăm bình thường.

Tức là PSH đã cưởng hiếp cô ấy cả đêm, đến khi tỉnh dậy thì K vào sờ soạng thôi

Bình luận

Lúc đưa A về nhà chắc cũng quá nửa đêm, từ đó tới lúc A tỉnh chắc ko dài đâu, còn đeo BCS là bình thường  Đăng lúc 26-2-2013 04:46 PM
sao ko nghĩ anh ấy làm ban đêm rồi, sáng ra hứng đeo vào làm tiếp, đàn ông đâu chỉ quan hệ 1 lần/ 1 đêm  Đăng lúc 25-2-2013 09:32 PM
chỗ này m nói với bạn chút xíu, nếu quan hệ xong thì a park phải tháo bao ra thôi, đeo vậy cả đêm khó chịu lắm  Đăng lúc 25-2-2013 09:30 PM
bạn chủ topic dịch ko sai nhưng ko rõ nghĩa , là PSH " vẫn đang đeo bcs " chứ ko phải " đang đeo bcs ", cá nhân m cũng đồng tình vs bạn , m nghĩ PSH có tội   Đăng lúc 25-2-2013 09:14 PM
Ừ mình cũng chỉ nói trên quan điểm ko nên tin báo chí và phân tích mấy chỗ theo hiểu biết của mình chứ mình cũng ko nghiêng về bên nào cả :))  Đăng lúc 25-2-2013 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 25-2-2013 20:57:02 | Chỉ xem của tác giả
ngoclin gửi lúc 25-2-2013 11:41
Lại thêm cái gì nữa đây? Ôi thật là khổ quá đi mất thôi
Hết chuyện này chưa tới  ...

nếu bạn là con gái, bạn tưởng tượng bạn nổi tiếng vì hiếp dâm, bạn có muốn điều này ko? Còn nếu bạn là con trai, bạn hãy tưởng tượng cảnh người mà bạn yêu quí cũng giống vậy, bạn có cũng có muốn điều đó ko?

Hồi xưa , mấy ngôi sao HK bị phát tán ảnh S** , đã điêu đứng 1 thời gian, và họ phải có bản lĩnh lắm + với đã là ngôi sao nổi tiếng mới vượt qua được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 25-2-2013 21:17:31 | Chỉ xem của tác giả
allison gửi lúc 25-2-2013 20:44
BÀI DỊCH TRÊN CÓ CHỔ KO CHÍNH XÁC LĂM . MÌNH CUNG CẤP ĐOẠN DỊCH CHÍNH XÁC

Sáng hô ...

Bạn cho hỏi một câu là : Bạn biết cái đó của đàn ông đeo được bao lúc nào không, lúc cứng hay lúc mềm, quan hệ xong thì nó cứng hay mềm, và cái đó nó có thể cứng trong bao nhiêu lâu không? Thật chứ nếu cái đó của a Park, sau cả đêm quan hệ xong đến sáng mà nó vẫn cứng để có thể đeo bao được chắc ổng là người ngoaifi hành tinh khác chứ không phải người thường :))

Bình luận

Nghĩa là cái tin này cũng có thể là bịa đặt tại sao lại phỉ báng anh ta như một kẻ tội đò cưỡng hiếp.  Đăng lúc 25-2-2013 09:45 PM
Khai thì cứ khai thế thôi, ai biết được độ trung thực là bao nhiêu. Cô A có thể nói quá lên 1 tí, PSH cũng có thể nói dối không ai lần được :))  Đăng lúc 25-2-2013 09:30 PM
=)))) cứ đợi thông tin của cảnh sát là rõ ý mà. Kể cả có đeo bao cao su, không tìm thấy được tinh dịch thì vẫn có nhiều cách để kiểm tra bạn ạ ;))  Đăng lúc 25-2-2013 09:29 PM
Copy lai thôi để nhiều bạn hiểu lầm cô này khai vô lý ... thiệt thòi cho cô ấy vốn yếu thế rồi :(  Đăng lúc 25-2-2013 09:22 PM
PSH quan hệ với cô ta từ tối.. Sau đó sáng thì nổi hứng và đeo bao làm tiếp ( vì anh mình nói con trai buổi sáng " cứng len" là thuong. Cái đoạn đó là chuyen gia dich mì   Đăng lúc 25-2-2013 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách