Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bonnie_jyj
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn thân A trả lời phỏng vấn về vụ Park Shi Hoo, dấy lên nghi ngờ A bị đánh thuố

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 25-2-2013 15:48:29 | Chỉ xem của tác giả
A, K, B  cứ vài hôm lại thêm một tin đồn mới, thêm một người  mới dây dưa vào
Cảnh sát cũng làm việc chẳng đâu vào đâu, lúc đầu nói điều tra mỗi a Park sau lại lòi thêm một nghi án nữa là K
Còn B đã là một người ko rõ danh tính, ko rõ thật giả thì lên báo nói gì mà chả đc.
Giữa lúc đảo điên thế này chỉ có lợi cho tờ báo nào nghĩ ra đc câu chuyện hay thôi,
bọn họ cũng phải cảm ơn a Park vì nhờ anh mà kiếm chác bộn tiền @@
Ko loại trừ khả năng những kẻ muốn a Park chìm xuồng nhân cơ hội này mà té nước theo mưa nên chả biết ngoài cô B này sắp tới sẽ lòi ra cô C, cô D nào khác nữa

Ai hi vọng chuyện này thực hư thế nào thì cứ tiếp tục hi vọng theo hướng đó. Còn tóm lại bây giờ là chờ cảnh sát thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 25-2-2013 16:12:55 | Chỉ xem của tác giả
Vụ này càng gỡ càng rối =.=

trí óc mình chạy theo không kịp nên cũng chả hiểu

mà nếu lời kể lại này có mục địch hết thích sao :-s

cần phải có gì đó không liên quan tới nguyên cao lẫn bị cáo làm bằng chứng thì mới chắc chứ :-s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 25-2-2013 16:34:33 | Chỉ xem của tác giả
cái quan trọng bây giờ là anh Park nên trình diện sớm, không biết đúng hay sai nhưng khi đã có 3 người, anh Park, K và cô A nếu không thành thật sẽ phát hiện ra ngay mâu thuẫn, anh càng cố chần chứ thì mọi thứ sẽ càng tệ hơn, báo chí thêm nhiều cơ hội và fan cũng dần mất lòng tin dần
nếu anh không làm gì thì với từng ấy thời gian đã đủ rồi, anh không bỏ thuốc không chuốc say thì cũng chẳng ai có thể kết luận được anh cưỡng hiếp hay là hai bên tình nguyện, mà không thể kết luận rõ ràng thì dù có thế anh cũng đã lợi thế hơn người ta rồi, bao nhiêu vụ cưỡng hiếp nếu không xác định được những vết thương kiểu chống cự, không xác định được sự liên quan đến thuốc mà chỉ do rượu cũng đã khiến nhiều đối tượng thoát rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 25-2-2013 17:06:52 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bạn/anh/chị có bênh PSH quá ko vậy

Bộ là ngôi sao thì việc họ làm là luôn luôn đúg sao?

Bảo vệ Idol của mình, đó là việc đương nhiên, công nhận !

Nhưng ... hãy nhìn vấn đề một cách khách quan...

Họ cũng là con người, cũng có lúc lầm đường lạc lối mà ...

Ai biết đâu được nhỡ cô A đó thực sự bị PSH và K sàm sỡ thật?

Đời đâu đoán được chữ ngờ phải ko?

Chưa biết rõ thực hư thế nào thì đừng nên nói gì vội...

Nói chug chỉ mong sự việc này đc giải quyết 1 cách công bằng nhất !!!

Bình luận

Anime Highschool of the dead ^^  Đăng lúc 25-2-2013 06:42 PM
mình đồng ý với bạn  Đăng lúc 25-2-2013 06:26 PM
cho m hỏi quần bạn là anime gì thế ^^  Đăng lúc 25-2-2013 06:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 25-2-2013 17:30:24 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự thỳ lun ủng hộ anh, nhưng niềm tin của mình đang bị lung lay kể từ lúc a ko xuất hiện tham gia điều tra...
Mình sợ cái kết quả mà ko mún nghe và ko tin nhất...
Thôi thì chờ thông báo chính thức vậy.....
đau lòng qá....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 25-2-2013 18:20:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nói thật bảo a say rồi k biết gì còn có cơ sở.Đằng này bảo a lập hẳn cả kế hoạch chuốc say rồi bỏ thuốc này nọ,điên rồi hay sao?Việc quái gì mà phải làm đến mức đó?Vớ vẩn.Mà đã lập kh đến mức đấy còn giữ nguyên hiện trường,lại còn ở nhà mình nữa.Nói thế mà cũng nghe được.Gờ t mới thấy đổi sở cảnh sát là rất đúng,quá đúng.Cô B gì đó chỉ nghe kể lại thôi mà tin tức đưa ra cứ như đúng rồi ấy.Ít bữa chắc phỏng vấn cho nốt gđ bạn bè lun cho đủ bộ.
Oppa ah,dù thế nào cũng vững vàng lên nhé!!!A k làm gì thì k càn phải nghe ng ta nói.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 25-2-2013 18:26:06 | Chỉ xem của tác giả
Giống xem phim hình sự dài tập quá, ngày càng có nhiều tình tiết li kì
cũng đúng thật, nếu cô ấy thực sự muốn moi tiền hay lợi dụng PSH để được nổi tiếng thì chẳng nên báo cảnh sát làm gì, và sau việc này cô ấy cũng khó mà trở thành diễn viên được nữa. Nhưng báo Hàn viết nhiều thứ cũng khó tin lắm, khả năng sáng tác vô biên mà lại. Đợi tiếp vậy, khi nào PSH chịu gặp cơ quan điều tra thì mới có thể rõ ràng hơn chút, kế hoạch kéo dài thời gian coi bộ ko hay trong tình huống này, đêm dài lắm mộng haizzzzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 25-2-2013 18:26:19 | Chỉ xem của tác giả
Những điều A khai , bạn của A khai mình ko tin tưởng 100% , nhưng mình cũng chẳng tin anh Park 1 chút nào . Nếu ko làm điều gì khuất tất việc gì phải từ chối lời triệu tập của cảnh sát mấy lần , anh này chỉ thấy giỏi nói chứ ko giỏi làm gì để minh chứng cho sự trong sạch của mình hết . Ngay đến phát biểu của cái cty luật kia mình cũng ko tin , anh này dù sao cũng bỏ nhiều tiền thuê luật sư giỏi làm thầy cãi mà ....Mình nghĩ số đông đã mất niềm tin ở anh này rồi.
Từ đầu đến tận bây giờ vẫn thấy cô A này rơi vào thế bất lợi , h chỉ mong vụ việc được làm sáng tỏ càng nhanh càng tốt , tránh phát sinh tình huống ko đáng có...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 25-2-2013 18:44:37 | Chỉ xem của tác giả
Dù các bạn fan có muốn tin tưởng thì cũng phải suy nghĩ thật rõ ràng tí
ngay từ đầu việc bảo cô A này dàn dựng hay gài bẫy để cô ấy được nổi tiếng đã là rất nực cười. Thử hỏi bây giờ cô A như thế nào? sẽ còn ai dám lấy hình tượng của cô ấy để xây dựng thành người nổi tiếng nữa không. Nếu sau này sự thật nghiêng về cô ấy thì khán giả cũng chỉ thông cảm chứ sẽ không bao giờ lấy đó làm hình tượng mình yêu thích được...tiếc thay!.
Còn vì tiền, nếu bây giờ 2 bên thỏa thuận được thì cả 2 sẽ đều hứng đá dư luận, mà mình thấy khả năng này không cao, bởi vì cô ấy đã không ngần ngại báo cảnh sát như suy nghĩ của nhiều nạn nhân trong trường hợp này, nếu vì là tiền thì ngay từ đầu là cơ hội "tống tiền" tốt nhất cho cô ấy rồi.
Việc A Park thuê công ty luật tốt nhất sau đó lại đổi ngay sát giờ gặp cảnh sát, rồi lại đổi sở cs điều tra ...thì đã để lại vô số dấu chấm hỏi cho những ai đang theo dõi suy nghĩ về vụ này rồi.
Dù sao, thì mọi việc sẽ được kết luận sớm. Chờ xem sự thật sẽ ra sao nào{:153:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 25-2-2013 18:46:15 | Chỉ xem của tác giả
bạn thân vs nhau thì đương nhiên phải đứng về phía nhau ^^

lời nói của người này cũng ko thể tin đc :p

xem ra vụ việc ngày càng rắc rối òi đây :p

chỉ thấy tiếc cho PSH mà thôi, sự nghiệp đang lên như zậy mà lại gặp chuyện lày :((

âu cũng tại a dễ dãi trong các mối wan hệ mà ra haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách