Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bonnie_jyj
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn thân A trả lời phỏng vấn về vụ Park Shi Hoo, dấy lên nghi ngờ A bị đánh thuố

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-2-2013 13:17:16 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận tin này chấn động còn hơn các tin khác!
Phận gái như nhau mà sao khổ thế!

Khắp nơi fan girl chửi rủa, mang tiếng ô danh khi còn trẻ. Haiz!

Nếu con bé A này là người nổi tiếng như Kim Tae Hee, Han Joo Jo ... thì có tiền thuê công ty luật hàng đầu bảo vệ bản thân rồi. Fan girl thì sẽ tin tưởng và ủng hộ.

Con bé này hiện nay chẳng có gì, tình cảnh như "trứng chọi đá"! Chẳng biết vụ này sẽ tới đâu, hy vọng sẽ ít tổn thương nhất cho cả 2 bên!

Bình luận

Tin như là các bạn fan gơ tin anh PSh ấy :( Mà thế lại càng nghĩ tội nghiệp quá mọi ng ơi  Đăng lúc 25-2-2013 02:45 PM
chắc có 2 bạn với mình là số ít trong diễn đàn này luôn com cảm thương cho cô A. Dù m biết là k nên nói trc cái gì nhưng quả thực m rất tin A mới lạ  Đăng lúc 25-2-2013 02:44 PM
m tin có công lý, if đã làm chiện trái pháp luật thì ko là hôm nay thì 1 ngày nào đó cũng phải trả giá cho những việc mình đã làm thui, ko thể trốn tránh mãi đc mà.   Đăng lúc 25-2-2013 01:44 PM
chỉ mong là được công bằng, chỉ sợ... nếu sự thật là sự thật mà không chứng minh được thì phận gái quá bẽ bàng, bị tới 2 người cưỡng hiếp...Haiz...  Đăng lúc 25-2-2013 01:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-2-2013 13:26:03 | Chỉ xem của tác giả
Tin tức thì tràn lan nhưng đến hôm qua PSH vẫn từ chối đến trình diện cảnh sát, sao vậy nhỉ??? Càng lúc càng rối rắm mừ...

- Nếu là thật sự thì đúng là quá tởm.

- Nếu cô A là người nói dối vu cáo tống tiền thì sau khi rửa sạch oan chắc sự nghiệp PSH vẫn lao đao, không có tội nhưng vẫn tai tiếng quá chừng mà...

Đáng lẽ nên thận trọng trong các mối quan hệ, nhất là tình 1 đêm, kiểu này giống như tự rước họa vào thân rồi. Đẹp trai, nhà giàu, nổi tiếng, tiếc quá đi mất...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-2-2013 13:37:58 | Chỉ xem của tác giả
nghe lời nói thì mình thấy cũng đúng chứ , nếu ham tiền thì cớ gì ngày hôm sau báo cảnh sát liền

còn anh Park mình ko bàn tới vì dù sao thì sự nghiệp của anh kể như chấm dứt rồi , hình ảnh sẽ ko bao h quay lại như xưa được nữa

chỉ mong là trên đời này có công lý , người đang làm trời đang nhìn

Nếu đây là sự thật thì đúng là giáng đòn mạnh mẽ vào showbiz hàn , chỉ mong là vụ việc sớm giải quyết

Bình luận

Nhỡ k ham tiền thì sao? Ham danh thì sao?  Đăng lúc 27-2-2013 02:22 AM
like mạnh câu "người đang làm trời đang nhìn" ^^  Đăng lúc 25-2-2013 01:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-2-2013 13:38:46 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng là không biết nên tin vào đâu khi bạn thân A nói là
Khi A tỉnh dậy ngày hôm sau, A phát hiện ra PSH đang đeo bao cao su. K sau đó bước vào phòng và bắt đầu sờ soạng, sàm sỡ A
...Vậy có nhân chứng khai rằng là gặp A rời nhà PSH 1 cách rất bình thường mà ....có nhiều bài báo viết là K rời nhà PSH sau đó mà...Sao lúc đầu cô A này không khai K ra ...Đúng là khó hiểu????? Mong chuyện này sẽ sớm giải quyết...

Bình luận

đúg r` ý...lúc đầu mình nge báo chí nói là K rời nhà PSH liền ngay đêm đó mà...ko lẽ K lại way lại vào ság hôm sau?  Đăng lúc 25-2-2013 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-2-2013 13:45:21 | Chỉ xem của tác giả
haizz không biết sự thất trắng đen nó ra sao nữa..mình thì mới đổi avata của anh ấy..thật thất vọng quá đi.
Chẳng biết tin ai được nữa, hâm mộ anh ấy vì xem alice ở choengdamdong, giờ thì còn lại gì nữa...
Cô A kai chắc rằng muốn tống tình nhưng ko được nên quay ra trở mặt đấy.
Có lẽ dây là cái bẫy được cài sẵn rồi.
Nghe nói soju khá nhẹ, uống 2 chai thì ko say được, luc rời quán còn tỉnh táo, mà luc đến nhà PSH đã bất tỉnh rồi..nếu ko phải do bị đánh thuốc mê thì 100% là giả vờ say rồi.
Sao PSH không lên tiếng nhỉ, oppa phải lên tiếng đi chứ, làm lòng người hâm mô xôn xao, sau vụ này không biết đường nào cho anh về nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-2-2013 14:04:14 | Chỉ xem của tác giả
Cô B này xuất hiện đúng lúc phết, đúng lúc dư luận đang quay mặt với PSH và đang trên đường chán nản và mệt mỏi thì quả bom nguyên từ này được kích nổ. ĐÚng tin "động trời" hơn tất cả các tin tức nào từ trước tới giờ.

Cái thế giới showbiz Hàn này vốn "TỞM" mà con người trong cái thế giới này cũng đáng "TỞM GẤP 1000 LẦN".
TRẮNG ĐEN BẤT PHÂN
THẬT GIẢ LẪN LỘN
ĐỔI TRẮNG THAY ĐEN
ĂN KHÔNG NÓI CÓ.

Trong những gì họ nói ra bao gồm: ( cả A, K ,PSH, Cảnh sát, Báo giới, và giờ thêm cô B)
Cái gì mới là thật...
Chả tin được bố con thằng nào...
Người nào sai thì phải chịu tội...
Kẻ náo khốn nạn, tráo trở, đổ vấy lên người khác thì phải trả giá...cái này có thành thật không?????

Con người một lời nói ra phải suy nghĩ trước sau.
Vì lời nói của bạn chính là con dao "GIẾT NGƯỜI TRONG CUỘC NHANH NHẤT"...
Bạn không phải họ, chỉ là nghe qua nghe lại, chả biết đúng sai, phán đoán như Thần như Thánh...
Bài báo nào ra thì "BAY THEO NÉM ĐÁ CHO THUẬN GIÓ"...

Có chắc cô A nói hoàn toàn thật...
Có chắc lời B khai hoàn toàn đúng...
Có chắc PSH đã, đang và làm thế...
Có chắc tin từc lộ ra từ trước đến giờ là 100% chính xác...
Có chắc báo giới không đưa tin tầm bậy, bản cải 1000 cân...

ĐỪNG NÓI BỪA, ĐOÁN BỪA NỮA...

Khi bản án và quyết định của " TÒA ÁN TỐI CAO ĐƯỢC ĐƯA RA"...

Tôi sẽ tin vào đó, vì dù sự thật có bị làm giả, nhân nghĩa bất phân, tất cả đều có thể được mua bằng tiền thì chí ít trong cái "bản án phán quyết cuối cùng" vẫn được con người gọi là "CÔNG LÝ" ấy, vẫn được số đông "nhân loại" thừa nhân mà không thể chối bỏ.
TÔI SẼ TIN VÀO ĐIỀU ĐÓ!

BONUS:
P/S: Bài viết ở trên nói gồm: (cô A, anh K. PSH, Cảnh sát, Báo giới, và cả cô B)...
Phải viết thêm vì có nhiều người đọc nghĩ tôi đang "bênh vực" ai đó....

Bình luận

Khi tòa tuyên án, câu tôi thốt ra chắc "may quá nó đã chấm dứt" và họ cũng chỉ là 1 ai đó mà ta biết tiếng...Đây chắc là việc rảnh hơi nhất tôi từng làm...=)))))   Đăng lúc 26-2-2013 12:05 AM
Còn ko sống được thế thì cứ đứng đấy nghe người ta mắng. Ko chịu được nghe mắng thì đừng làm nghệ sĩ.  Đăng lúc 26-2-2013 12:04 AM
tôi cũng muốn chấm dựt vụ nói qua nói lại đấy ở đây, dù cái chúng ta muốn là "công lý" thì nó cũng chả do ta quyết, nên vẫn phải chờ cái tòa án đó quyết thôi.   Đăng lúc 25-2-2013 11:59 PM
Họ phải biết giữ lấy cái hình ảnh đẹp chứ. Ko phải mình nói cho vui đâu, nhưng đến người thường còn cố sống sao cho đẹp nữa là nghệ sĩ.  Đăng lúc 25-2-2013 11:59 PM
Với mình họ là người của công chúng, họ sống được chính là bởi công chúng, tiền họ kiếm được là nhờ hình ảnh họ tạo dựng trước công chúng.  Đăng lúc 25-2-2013 11:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-2-2013 14:11:24 | Chỉ xem của tác giả
ôi đùa chứ, nói thật là anh mà cần xyz thì cần gì phải làm 3 cái trò này với một ng như A
nói thật nhé ... gái gọi cao cấp thiếu gì mà còn không bị đi kiện như nài
mình không tin trong giới giải trí Hàn bây giờ không còn những "kiều nữ có sự nghiệp không được phát triển cho lắm" ( hix không biết dùng từ nào để diễn tả ý ^^ ) kiểu như đại gia với chân dài ý, có mà đầy ra ý. Thích kiểu tình 1 đêm chả thiếu. việc gì anh + cái ông K kia phải chơi cái trò này chứ??? mạo hiểm + hậu quả khôn lường. Thêm cái là cô A này lại còn không nổi tiếng ... cả ông K cũng chỉ quen đúng 1 lần. chả nhẽ bạn ý hot như vậy sao :))

Bình luận

còn anh Park có bị hay không thì mình cũng không dám kđ :) nói chung thì đúng là đời k ngờ đc và mình mong là sẽ không bị shock trong vụ này ="=  Đăng lúc 25-2-2013 09:25 PM
uhm công nhận là có những vụ như vậy ... nhưng những trường hợp đấy mình thấy thường hung thủ là những người bị bệnh liên quan đến tâm thần kinh.....  Đăng lúc 25-2-2013 09:21 PM
hay đọc tin pháp luật sẽ có nhiều nạn nhân là bà già vẫn bị cưỡng hiếp đấy,thích cái lạ,cảm giác đặc biệt mà,m` k kđ a Park sai,nhưng đời k ngờ dc đâu   Đăng lúc 25-2-2013 04:23 PM
thế thì bạn nhầm lẫn rồi, bạn có tin chỗ mình có mấy người bị tâm thần hay đi lang thang ngoài đường mà vẫn mang thai không  Đăng lúc 25-2-2013 04:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-2-2013 14:17:48 | Chỉ xem của tác giả
sunnysunny86 gửi lúc 25-2-2013 14:04
Cô B này xuất hiện đúng lúc phết, đúng lúc dư luận đang quay mặt với PSH và đang t ...

Tôi chỉ tin vào 1 việc:
Đó là anh Park đã hết lần này đến lần khác thoái thác không đến hợp tác cùng cảnh sát.
Nếu thật sự trong sạch, có lẽ anh đã sớm đến hợp tác từ lâu như lời anh lúc đầu khẳng đinh: sẵn sàng hợp tác đầy thiện chí với cơ quan điều tra.

Tỉnh táo và suy nghĩ kĩ và tự phân tích tâm lý đi bạn. Đừng tin mù quáng vào thần tượng và hình tượng mà mình tự xây dựng cho họ.

Tôi sẽ không bao giờ nói câu Thất vọng với anh Park. Vì tôi luôn hiểu Ái Đồ mà tôi thích, tất cả họ đều chỉ là đang xây dựng hình tượng trên sân khấu, 1 hình tượng mà mình yêu thích. Nên chuyện gì cũng có thể xảy ra... Và trong giới nghệ sĩ, không chỉ ở Hàn, đều đã có những sự vụ tương tự... chẳng phải cứ là nghệ sĩ thì đều là thiên thần... Nghệ sĩ cũng chỉ là 1 công việc, 1 nghề nghiệp, thế nên nó đều có đủ thói hư tật xấu của xã hội, mà có khi còn hơn thế nữa vì thế giới nghệ sĩ càng vốn phức tạp hơn nhiều.

Mình không sống bên họ để mà biết họ thực sự là ng thế nào.

Bình luận

cũg có thể anh thoái thác vì 1 lí do nào đó, vd như là bị gài chặt chẽ wá nên cần fải suy xét cẩn thận trước khi lộ diện chẳg hạn....đấy là mình ngĩ v th0y...   Đăng lúc 25-2-2013 09:49 PM
đổi cs vì ở đây vi phạm nhân quyền chưa gì đã cung cấp tin báo chí khi chưa có chính thức điều tra gì cả.  Đăng lúc 25-2-2013 03:56 PM
Không phải anh thoái thác bạn ạ, lần trước anh không nhận giấy triệu tập trực tiếp từ cs, 24.2 vừa rồi anh trình diện nhưng cty luật ko cho, họ cân nhắc..  Đăng lúc 25-2-2013 03:53 PM
buộc con người phải chấp nhận, tôi qua cái tuổi hâm mộ idol lâu rồi, mà khổ tôi từ trc giờ vốn ko biết hâm mộ vì tôi là người có lý trí bình thường ko hùa theo.   Đăng lúc 25-2-2013 02:26 PM
nhiều người phán như Thánh, nên tôi nói tôi chả tin ai, cai tôi tin là cái được gọi là "công lý cuối cùng" thôi, dù nó có bị bẻ cong hay không thì nó vẫn, đâng và   Đăng lúc 25-2-2013 02:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-2-2013 14:22:07 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là chỉ vì cái việc trì hoãn trình diện hợp tác cảnh sát mà  h chuyện gì cũng có thể bới móc và thêu dệt.
Ommo...hết cô A thì đến cô B rồi vài bữa có thêm cô C nữa hok chừng.
Mọi việc cứ chờ phía công tố tuyên bố chính thức rồi biết thực hư.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-2-2013 15:36:48 | Chỉ xem của tác giả
ối giời ơi

chuyện bh bất lợi phía PSH rồi

netizen bh cũng ko bênh PSH nữa

mỗi bên có 1 nhân chứng riêng

thôi để cảnh sát làm rõ mọi chuyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký