Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ngannghiaxiu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn là nhóm máu nào ?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-5-2013 19:38:36 | Chỉ xem của tác giả
Ha ha. Đọc vui thật. Bố mẹ mình đều nhóm máu B. Các chú, các anh bên bố đều nhóm máu B, nhưng vì chưa đi xét nghiệm máu nên chả bik mình máu gì. Có thể là O mà cũng có thể là B. Đọc thấy giống giống 2 nhóm máu đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-5-2013 09:36:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng nhóm máu B :D
Nhưng cái này là copy từ kenh14 à bạn? Trên kênh 14 hay có kiểu bói toán nhóm máu và tính cách :D Nhưng từ hồi kites.vn kêu gọi mem anti kenh14 thì mình cũng lười vào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 13-5-2013 04:01:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình nhóm A, biết được trong lần đi hiến máu
Không chỉ thuộc nhóm A mà mình còn thuộc cung xử nữ nữa, toàn bị đứa bạn nói là người khó tính nguyên tắc cứng nhắc nhất quả đât >"< Có ai giống mình ko? CUNG XỬ NỮ NHÓM MÁU A????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-6-2013 09:47:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình nhóm máu O
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-6-2013 21:58:02 | Chỉ xem của tác giả
cái này hay phết nhé, mình là nhóm máu O, nhóm máu của đông đảo mọi người. Những người nhóm máu O thường rất tốt bụng, phải không... tự hào vô cùng vì là nhóm máu O
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 11-6-2013 22:16:26 | Chỉ xem của tác giả
Minh nhom mau B
Minh thay nhung gi moi nguoi noi ve nhom mau B rat dung
chang lo lang gi cho tuong lai, luc nao cung vui ve, tri tuong tuong bay bong ^^
nhom mau cua minh giong voi nhom mau cua Taeyeon (SNSD) ^^
Thanks chu thot ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 12-6-2013 23:25:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình nhóm máu O, mãi đến hôm vừa r, đi hiến máu từ thiện, mình mới biết dc nhóm máu của mình, ban đầu cứ nghĩ nhóm máu O là nhóm hiếm, h mới biết hóa ra, nhóm máu này phổ biến quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 12-6-2013 23:42:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình nhóm máu AB mà mình thấy mình bị trội B hơn hay sao mà chẳng thấy tính nghiêm túc, bí ẩn gì cả chỉ mải chơi, nghịch ngợm là nhiều thôi. Thấy nhiều cái nói cũng không đúng lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-2-2014 10:50:53 | Chỉ xem của tác giả
đọc cũng vui, theo như cái này thì mình mỗi thứ có 1 chút tính cách theo các nhóm máu. vậy là mình mang trong người cả 4 nhóm máu luôn rồi, haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-2-2014 18:47:56 | Chỉ xem của tác giả
mình nhóm máu A, chị mình AB, mà ai cũng tưởng mình nhóm AB, chị mình nhóm B
tính cách thì cái nào cũng có một ít, có đúng có sai, đường đời thì dài lấy đâu 1 tính
cơ mà mình thích nhóm máu A, tiếc là cái nào nhược thì giống, mà ưu thì không phải, cũng mong chăm chỉ, chi tiết, chuẩn bị kĩ lưỡng như nhóm máu A, chứ cái loại nổi hứng, lên cơn như mình không hợp với công việc lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách