Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ngannghiaxiu
Thu gọn cột thông tin

Bạn là ai trong thời cổ đại?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-1-2014 16:24:54 | Xem tất
Nếu bạn sinh vào các ngày 28/5-18/6, 28/9-2/10: Kẻ phiêu lãng có trái tim hiền dịu

Một nhà tư tưởng tuyệt đối muốn thâu tóm thế giới qua các chuyến du hành đầy mạo hiểm. Muốn biết nhiều. hoàn toàn tự do trước các ràng buộc vật chất. Gây ra những cuộc tình bão táp để rối biến đi không để lại dấu vết.

về cuối đời, bạn sống ẩn dật với một người tâm giao, cùng chia sẻ những ước mơ điên rồ nhất.

Hiện tại bạn là người độc lập, lý tưởng hóa mọi việc. Khao khát những chân trời mới lạ, không chịu ở yên một chỗ. Bạn sẻ gặp được ý trung nhân bậc thầy.

Hok cần cổ đại, thấy bây giờ cũng đúng nữa Có khúc đầu có muốn thì chưa được thoai! Mong là sẽ được sớm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 16:34:53 | Xem tất
ẻ phiêu lãng có trái tim hiền dịu

Một nhà tư tưởng tuyệt đối muốn thâu tóm thế giới qua các chuyến du hành đầy mạo hiểm. Muốn biết nhiều. hoàn toàn tự do trước các ràng buộc vật chất. Gây ra những cuộc tình bão táp để rối biến đi không để lại dấu vết.

về cuối đời, bạn sống ẩn dật với một người tâm giao, cùng chia sẻ những ước mơ điên rồ nhất.

Hiện tại bạn là người độc lập, lý tưởng hóa mọi việc. Khao khát những chân trời mới lạ, không chịu ở yên một chỗ. Bạn sẻ gặp được ý trung nhân bậc thầy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 19:47:24 | Xem tất
Một trí tuệ rực rỡ

Sự hòa hợp giữa sức mạnh và sự chân thành ngự trị trong bạn. Tính tự chủ khiến bạn được nhiều người ngưỡng mộ. Đến cả các đối thủ cũng phải công nhận tài năng của bạn. Bạn có giác quan nhạy bén, thoát được những cạm bẫy, không chấp nhận sự hèn hạ, xấu xa.

Về cuối đời, bạn truyền lại sự hiểu biết của mình cho những người thân cận và ra đi với cảm giác thanh thản vì bạn đã làm tròn nghĩa vụ. Đường tình duyên của bạn rất phong phú và sôi nổi.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2014 17:57:26 | Xem tất
Kẻ cướp cao thượng à, nghe lạ quá, đã cướp còn cao thượng
Cái đoạn đòi hỏi cao trong tình bạn và tình yêu thì mình thấy đúng, mình chọn bạn phải thật hợp với mình mình mới chơi chung được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2014 01:08:47 | Xem tất
oh mình là người được nhà vua sủng ái à, haha . nhưng không biết là vua nào đây bao giờ mới được gặp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2014 22:50:55 | Xem tất
Là ng dc nha vua sung ai
ko bik the nap nhung co 1 su thich ko he nhe
thao nao minh hay thich lam quen voi nhung nguoi quyen luc lol
chac la gio ninh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2014 23:55:06 | Xem tất
Một trí tuệ rực rỡ

Sự hòa hợp giữa sức mạnh và sự chân thành ngự trị trong bạn. Tính tự chủ khiến bạn được nhiều người ngưỡng mộ. Đến cả các đối thủ cũng phải công nhận tài năng của bạn. Bạn có giác quan nhạy bén, thoát được những cạm bẫy, không chấp nhận sự hèn hạ, xấu xa.

Về cuối đời, bạn truyền lại sự hiểu biết của mình cho những người thân cận và ra đi với cảm giác thanh thản vì bạn đã làm tròn nghĩa vụ. Đường tình duyên của bạn rất phong phú và sôi nổi
Có đúng không nhỉ,nghe mà thấy thích quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2014 09:49:32 | Xem tất
phù thủy hiệp sĩ á
lại còn nhạy cảm, ko ai có thể nói dối mình được, quá chuẩn luôn
mình tôn thờ tình yêu về tinh thần nữa nè, đúng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách