Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ngannghiaxiu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn là ai trong thời cổ đại?

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 6-7-2013 20:23:01 | Chỉ xem của tác giả
16/12 --> người đứng đầu vương quốc
Oai quá, oai quá, oai quá
Chuẩn nhất ở khoản khao khát tự do, k chịu ràng buộc, đầy lòng tự trọng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 28-10-2013 11:51:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xuất thân trong gia đình nghèo, có ý thức chống
lại các bất công. Sự can đảm của bạn được lưu
truyền, cuộc đời bạn là một chuỗi hành động
bảo vệ công lý và người nghèo. trung thành
trong tình bạn và tình yêu
hihi:)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 28-10-2013 19:13:32 | Chỉ xem của tác giả
người đứng đầu vương quốc.

Kiêu hãnh và tự trọng, bạn được số phận ban cho một trí tuệ hơn người. Dù phải trải qua nhiều trở ngại, bạn vẫn dặt được mục đích. Rất nguyên tắc trong mối quan hệ nên bạn bè không nhiều. Đây cũng là điểm yếu vì một người không thể làm chủ cả một vương quốc.

Hiện tại bạn là một người ghét các mệnh lệnh, khát vọng tự do. Không muốn lẫn lộn trong các đám đông, khó tiếp xúc với mọi người
>>> kết lại là mình khó gần, hem hào đồng, ặc ặc :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 28-10-2013 21:42:00 | Chỉ xem của tác giả
Một nhà hùng biện
Bạn có năng khiếu xuất chúng trong lĩnh vực ngôn từ, có thể làm mê hoặc lòng người. Bạn được các vị vua các thủ lĩnh ưu ái. Điểm yếu của bạn nằm ở trái tim đa tình. nếu gặp ý trung nhân bạn cảm thấy như tuyết tan trong nắng. Bạn cố gắng rất nhiều nhưng không được bao nhiêu trong tình yêu. Bạn chỉ sắc bén hùng hồn trước đám đông.

về cuối đời, cuộc sống của bạn được đảm bảo, sẽ lấy được một người giàu có cà không còn khát vọng độc lập nữa. Hiện tại bạn rất tự tin nhưng vẫn luôn tìm kiếm một mối quan hệ chân thành. Ban ghét những lời hoa mỷ và trung thành với tình bạn, đa nghi trong tình yêu
Ôi nghe thật là ảo nhưng sâu xa thì có vẻ cũng chuẩn vì số mình sẽ chống lầy rất muộn
thanks bạn post bài nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 28-10-2013 21:49:56 | Chỉ xem của tác giả
Hiệp sĩ bênh vực lẽ phải, really :D. Nhưng có vẻ chuẩn đấy, mình hay không tự tin về bản thân và có lòng kiêu hãnh cao :)). Nhưng mình mà là hiệp sĩ bênh vực lẽ phải thời cổ đại chak chả kịp bênh ai, bảo toàn thân thể trước, 36 kế truồn :))), nhát gan lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 6-1-2014 11:12:45 | Chỉ xem của tác giả
Thôi rồi, nghe tâng bốc quá nở lỗ mũi
"Sự hòa hợp giữa sức mạnh và sự chân thành ngự trị trong bạn. Tính tự chủ khiến bạn được nhiều người ngưỡng mộ. Đến cả các đối thủ cũng phải công nhận tài năng của bạn. Bạn có giác quan nhạy bén, thoát được những cạm bẫy, không chấp nhận sự hèn hạ, xấu xa.

Về cuối đời, bạn truyền lại sự hiểu biết của mình cho những người thân cận và ra đi với cảm giác thanh thản vì bạn đã làm tròn nghĩa vụ. Đường tình duyên của bạn rất phong phú và sôi nổi"
Dù vậy mình đang ế, nói trắng ra là ế 18 năm rồi lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 6-1-2014 11:18:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình là: Một nhà hiền triết được yêu mến
Ôi mẹ ơi, sẵn sàng xả thân mới ghê chứ. Nếu lúc xả thân không bị gì thì cuối đời quy ẩn giang hồ
giống phim kiếm hiệp ghê =. Anh hùng lưu danh sử sách
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 6-1-2014 13:12:21 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn sinh vào các ngày 8-21/1, 1-11/2: Một kẻ cướp cao thượng

Xuất thân trong gia đình nghèo, có ý thức chống lại các bất công. Sự can đảm của bạn được lưu truyền, cuộc đời bạn là một chuỗi hành động bảo vệ công lý và người nghèo. trung thành trong tình bạn và tình yêu

Về cưới đời sống trong sự vinh quang.

Hiện tại bạn là người lý tưởng hóa cuộc sống nhưng rất thận trọng, là người bạn lý tưởng. Đòi hỏi cao trong tình bạn và tình yêu
~~~~> Kẻ cướp á?????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 6-1-2014 13:18:03 | Chỉ xem của tác giả
Sự hòa hợp giữa sức mạnh và sự chân thành ngự trị trong bạn. Tính tự chủ khiến bạn được nhiều người ngưỡng mộ. Đến cả các đối thủ cũng phải công nhận tài năng của bạn. Bạn có giác quan nhạy bén, thoát được những cạm bẫy, không chấp nhận sự hèn hạ, xấu xa.

Về cuối đời, bạn truyền lại sự hiểu biết của mình cho những người thân cận và ra đi với cảm giác thanh thản vì bạn đã làm tròn nghĩa vụ. Đường tình duyên của bạn rất phong phú và sôi nổi..

Hy vọng là điều này đúng với mình =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 6-1-2014 16:19:51 | Chỉ xem của tác giả
"Nếu bạn sinh vào các ngày 8-21/1, 1-11/2: Một kẻ cướp cao thượng
Xuất thân trong gia đình nghèo, có ý thức chống lại các bất công. Sự can đảm của bạn được lưu truyền, cuộc đời bạn là một chuỗi hành động bảo vệ công lý và người nghèo. trung thành trong tình bạn và tình yêu
Về cưới đời sống trong sự vinh quang.Hiện tại bạn là người lý tưởng hóa cuộc sống nhưng rất thận trọng, là người bạn lý tưởng. Đòi hỏi cao trong tình bạn và tình yêu"
Mình là 1 tên cướp cao thượng ư, rất hợp với dáng em, vì mình không muốn bị bó buộc trong khuôn khổ nào cả, cướp giàu giúp nghèo, có thể mình là 1 Robin Hood xa xưa chăng? có thể lắm chứ
Trong tình yêu thì chả đòi hỏi gì cả, mà vẫn ế như thường nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách