Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ngannghiaxiu
Thu gọn cột thông tin

Bạn là ai trong thời cổ đại?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-5-2013 12:51:50 | Xem tất
Kẻ chinh phục không thương xót
          Ham muốn trở nên vĩ đại và làm chủ ý chí là đặc trưng tính cách của bạn.
          Bản lĩnh công với sự hướng ngoại tạo cho bạn vị trí thũ lĩnh ở những nơi bạn đến.
          Là người bộc trực, không xót thương kẻ phàn bội.
          Các vị vua và hoàng đế coi bạn là người ngang hàng.
          cuối đời bạn rất ghét quyền lực.
          hướng tới sự yên tĩnh, hài hòa, tình yêu tự do mang cho bạn một cá tính đặc biệt.
          Đòi hỏi tuyệt đối trong tình yêu và hay ghen

Đúng không ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2013 21:15:49 | Xem tất
  1. ngày: 11-31/3; 18-29/10, 19-31/12: Một nhà hùng biện

2. Bạn có năng khiếu xuất chúng trong lĩnh vực ngôn từ, có thể làm mê hoặc lòng người. Bạn được các vị vua các thủ lĩnh ưu ái. Điểm yếu của bạn nằm ở trái tim đa tình. nếu gặp ý trung nhân bạn cảm thấy như tuyết tan trong nắng. Bạn cố gắng rất nhiều nhưng không được bao nhiêu trong tình yêu. Bạn chỉ sắc bén hùng hồn trước đám đông.

3. về cuối đời, cuộc sống của bạn được đảm bảo, sẽ lấy được một người giàu có cà không còn khát vọng độc lập nữa. Hiện tại bạn rất tự tin nhưng vẫn luôn tìm kiếm một mối quan hệ chân thành. Ban ghét những lời hoa mỷ và trung thành với tình bạn, đa nghi trong tình yêu
Sao chép mã
mình thấy ko giống lắm, tính mình ít nói lắm, nghĩ chính xác mới nói nên thành ra chẳng nói nhiều bao h cà, mà nhà hùng biện thì họ nghĩ nhanh lắm, nói nhanh lắm, chắc cái này cũng chỉ phiên phiến thôi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 15:56:32 | Xem tất
Phủ thủy hiệp sĩ

Bạn muốn giải đáp mọi bí ẩn, hết điều này đến điều khác. Không ai nói dối được bạn vì bản năng nhận sự việc của bạn quá mạnh. ý nghĩa của cuộc đời bạn là tìm hiểu và khám phá, chia sẽ những hiểu biết của mình với mọi người.bạn tôn thờ tình yêu về tinh thần hơn là thể xác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2013 08:13:53 | Xem tất
Nhà thông thái

bạn không muốn đạt tới tột đinh vinh quang nhưng vẫn để lại danh tiếng cho đời sau: sự thông hái cùa bạn đã thành huyền thoại. bạn đã rất nghiêm khắc với bản thân và đầy tình thương với mọi người trng gia đình.
Về cuối đời bạn sống trong bình yên và thỏa mãn.

Hiện tại bạn là người đa nghi, hướng đến sự hoàn thiện, khó gần, ghét thói ba hoa. trong tình yêu bạn tìm kiếm sự chung thủy và dịu dàng.

Ừm.chuẩn đấy!!!
Mình khá là khó tính, nghiêm khắc chắng có mấy người giám kết bạn. Còn gia đình là tất cả đối với mình.
Mình ghét nhất là thói ba hoa.
Hay lắm nhé.
Đúng đó bạn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2013 12:10:46 | Xem tất
người đứng đầu vương quốc.

Kiêu hãnh và tự trọng, bạn được số phận ban cho một trí tuệ hơn người. Dù phải trải qua nhiều trở ngại, bạn vẫn dặt được mục đích. Rất nguyên tắc trong mối quan hệ nên bạn bè không nhiều. Đây cũng là điểm yếu vì một người không thể làm chủ cả một vương quốc.

Hiện tại bạn là một người ghét các mệnh lệnh, khát vọng tự do. Không muốn lẫn lộn trong các đám đông, khó tiếp xúc với mọi người

những phần khác dài vợi mà phần nài ngắn có vài dòng
cơ mừ bản thân mềnh thấy cũng chuẩn ế
cái chỗ hiện tại nghe cũng giống giống mềnh thật, còn ở thời cổ đại thì hơm biết có đúng ko nhưng thấy được đứng đầu vương quốc là sướng rầu =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2013 00:54:22 | Xem tất
Mình sinh 23/10

Nếu bạn sinh vào các ngày: 11-31/3; 18-29/10, 19-31/12: Một nhà hùng biện

Bạn có năng khiếu xuất chúng trong lĩnh vực ngôn từ, có thể làm mê hoặc lòng người. Bạn được các vị vua các thủ lĩnh ưu ái. Điểm yếu của bạn nằm ở trái tim đa tình. nếu gặp ý trung nhân bạn cảm thấy như tuyết tan trong nắng. Bạn cố gắng rất nhiều nhưng không được bao nhiêu trong tình yêu. Bạn chỉ sắc bén hùng hồn trước đám đông.

về cuối đời, cuộc sống của bạn được đảm bảo, sẽ lấy được một người giàu có cà không còn khát vọng độc lập nữa. Hiện tại bạn rất tự tin nhưng vẫn luôn tìm kiếm một mối quan hệ chân thành. Ban ghét những lời hoa mỷ và trung thành với tình bạn, đa nghi trong tình yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2013 09:50:48 | Xem tất
Mình sinh ngày 19/12: một nhà hùng biện
Bạn có năng khiếu xuất chúng trong lĩnh vực ngôn từ, có thể làm mê hoặc lòng người. Bạn được các vị vua các thủ lĩnh ưu ái. Điểm yếu của bạn nằm ở trái tim đa tình. nếu gặp ý trung nhân bạn cảm thấy như tuyết tan trong nắng. Bạn cố gắng rất nhiều nhưng không được bao nhiêu trong tình yêu. Bạn chỉ sắc bén hùng hồn trước đám đông.

về cuối đời, cuộc sống của bạn được đảm bảo, sẽ lấy được một người giàu có cà không còn khát vọng độc lập nữa. Hiện tại bạn rất tự tin nhưng vẫn luôn tìm kiếm một mối quan hệ chân thành. Ban ghét những lời hoa mỷ và trung thành với tình bạn, đa nghi trong tình yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2013 09:55:21 | Xem tất
woa , ta là một " NHÀ THÔNG THÁI " sao

1. bạn không muốn đạt tới tột đinh vinh quang nhưng vẫn để lại danh tiếng cho đời sau: sự thông hái cùa bạn đã thành huyền thoại. bạn đã rất nghiêm khắc với bản thân và đầy tình thương với mọi người trng gia đình.
  2. Về cuối đời bạn sống trong bình yên và thỏa mãn.

3. Hiện tại bạn là người đa nghi, hướng đến sự hoàn thiện, khó gần, ghét thói ba hoa. trong tình yêu bạn tìm kiếm sự chung thủy và dịu dàng.
Sao chép mã
phần miêu tả khá giống tính cách của mình ngoài đời {:420:}
nhưng sao cuối đời mình mới được sống bình yên và thoả mãn , mình muốn cả đời cơ thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2013 10:23:42 | Xem tất
Nếu bạn sinh vào các ngày 28/5-18/6, 28/9-2/10: Kẻ phiêu lãng có trái tim hiền dịu
Một nhà tư tưởng tuyệt đối muốn thâu tóm thế giới qua các chuyến du hành đầy mạo hiểm. Muốn biết nhiều. hoàn toàn tự do trước các ràng buộc vật chất. Gây ra những cuộc tình bão táp để rối biến đi không để lại dấu vết.
về cuối đời, bạn sống ẩn dật với một người tâm giao, cùng chia sẻ những ước mơ điên rồ nhất.
Hiện tại bạn là người độc lập, lý tưởng hóa mọi việc. Khao khát những chân trời mới lạ, không chịu ở yên một chỗ. Bạn sẻ gặp được ý trung nhân bậc thầy.
Kẻ phiêu lãng thì đúng quá rồi, được bay nhảy tự do thì ai chả thích
nhưng trái tim hiền dịu thì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2013 10:41:22 | Xem tất
Nếu bạn sinh vào các ngày 9-27/5; 29/6-28/7 : Nhà thông thái

bạn không muốn đạt tới tột đinh vinh quang nhưng vẫn để lại danh tiếng cho đời sau: sự thông hái cùa bạn đã thành huyền thoại. bạn đã rất nghiêm khắc với bản thân và đầy tình thương với mọi người trng gia đình.
Về cuối đời bạn sống trong bình yên và thỏa mãn.

Hiện tại bạn là người đa nghi, hướng đến sự hoàn thiện, khó gần, ghét thói ba hoa. trong tình yêu bạn tìm kiếm sự chung thủy và dịu dàng.
đúng ghê ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách