Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ngannghiaxiu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn là ai trong thời cổ đại?

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 22-4-2013 14:24:10 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn sinh vào các ngày: 11-31/3; 18-29/10, 19-31/12: Một nhà hùng biện

Bạn có năng khiếu xuất chúng trong lĩnh vực ngôn từ, có thể làm mê hoặc lòng người. Bạn được các vị vua các thủ lĩnh ưu ái. Điểm yếu của bạn nằm ở trái tim đa tình. nếu gặp ý trung nhân bạn cảm thấy như tuyết tan trong nắng. Bạn cố gắng rất nhiều nhưng không được bao nhiêu trong tình yêu. Bạn chỉ sắc bén hùng hồn trước đám đông.

về cuối đời, cuộc sống của bạn được đảm bảo, sẽ lấy được một người giàu có cà không còn khát vọng độc lập nữa. Hiện tại bạn rất tự tin nhưng vẫn luôn tìm kiếm một mối quan hệ chân thành. Ban ghét những lời hoa mỷ và trung thành với tình bạn, đa nghi trong tình yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 22-4-2013 21:49:55 | Chỉ xem của tác giả
Bạn có năng khiếu xuất chúng trong lĩnh vực ngôn từ, có thể làm mê hoặc lòng người. Bạn được các vị vua các thủ lĩnh ưu ái. Điểm yếu của bạn nằm ở trái tim đa tình. nếu gặp ý trung nhân bạn cảm thấy như tuyết tan trong nắng. Bạn cố gắng rất nhiều nhưng không được bao nhiêu trong tình yêu. Bạn chỉ sắc bén hùng hồn trước đám đông.

về cuối đời, cuộc sống của bạn được đảm bảo, sẽ lấy được một người giàu có cà không còn khát vọng độc lập nữa. Hiện tại bạn rất tự tin nhưng vẫn luôn tìm kiếm một mối quan hệ chân thành. Ban ghét những lời hoa mỷ và trung thành với tình bạn, đa nghi trong tình yêu

==================================================================
Xem ra cũng đúng 1 chút của bây h còn là một nhà hùng biện trông thời cổ đại thui, htai mình chả thấy khéo ăn khéo nói để được đúng như là một nhà hùng biện cả.hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 22-4-2013 22:11:47 | Chỉ xem của tác giả
Một trí tuệ rực rỡ

Sự hòa hợp giữa sức mạnh và sự chân thành ngự trị trong bạn. Tính tự chủ khiến bạn được nhiều người ngưỡng mộ. Đến cả các đối thủ cũng phải công nhận tài năng của bạn. Bạn có giác quan nhạy bén, thoát được những cạm bẫy, không chấp nhận sự hèn hạ, xấu xa.
Về cuối đời, bạn truyền lại sự hiểu biết của mình cho những người thân cận và ra đi với cảm giác thanh thản vì bạn đã làm tròn nghĩa vụ. Đường tình duyên của bạn rất phong phú và sôi nổi
==============================================================
Hóa ra mình như thế này đây hả. Ổn phết nhỉ?{:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 22-4-2013 22:22:21 | Chỉ xem của tác giả
Hiệp sĩ bênh vực lẽ phải.

Bình thản và có phương pháp là thế mạnh của bạn. Luôn nhìn nhận kỹ mọi sự việc, có ý thức trách nhiệm cao, tinh thần khách quan, nhận xét chính xác. Bạn có tài thuyết phục và làm chủ ngòi bút. Nhưng sự kiêu hãnh có đôi lúc khiến bạn phạm sai lầm.

Về cuối đời bạn đạ thực hiện được các ý tưởng của mình, con cháu còn nhắc tới bạn, người đời còn tranh luận về bạn.

Hiện tại bạn là người cởi mở, bộc trực, ghét sự áp đặt. Thích làm việc thiện nhưng hay do dự, thiếu tự tin và đánh giá thấp bản thân. Suốt đời nghi ngờ vào tình yêu
Đúng được vài điều. Tâm đắc nhất là câu cuối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 24-4-2013 23:01:29 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn sinh vào các ngày 1-10/3, 27/11-18/12: người đứng đầu vương quốc.

Kiêu hãnh và tự trọng, bạn được số phận ban cho một trí tuệ hơn người. Dù phải trải qua nhiều trở ngại, bạn vẫn dặt được mục đích. Rất nguyên tắc trong mối quan hệ nên bạn bè không nhiều. Đây cũng là điểm yếu vì một người không thể làm chủ cả một vương quốc.

Hiện tại bạn là một người ghét các mệnh lệnh, khát vọng tự do. Không muốn lẫn lộn trong các đám đông, khó tiếp xúc với mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 25-4-2013 12:36:20 | Chỉ xem của tác giả
Hihihihihi, Tớ sinh vào ngày 18-11
Một trí tuệ rực rỡ

Sự hòa hợp giữa sức mạnh và sự chân thành ngự trị trong bạn. Tính tự chủ khiến bạn được nhiều người ngưỡng mộ. Đến cả các đối thủ cũng phải công nhận tài năng của bạn. Bạn có giác quan nhạy bén, thoát được những cạm bẫy, không chấp nhận sự hèn hạ, xấu xa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 25-4-2013 12:40:05 | Chỉ xem của tác giả

Bình thản và có phương pháp là thế mạnh của bạn. Luôn nhìn nhận kỹ mọi sự việc, có ý thức trách nhiệm cao, tinh thần khách quan, nhận xét chính xác. Bạn có tài thuyết phục và làm chủ ngòi bút. Nhưng sự kiêu hãnh có đôi lúc khiến bạn phạm sai lầm.

Về cuối đời bạn đạ thực hiện được các ý tưởng của mình, con cháu còn nhắc tới bạn, người đời còn tranh luận về bạn.

Hiện tại bạn là người cởi mở, bộc trực, ghét sự áp đặt. Thích làm việc thiện nhưng hay do dự, thiếu tự tin và đánh giá thấp bản thân. Suốt đời nghi ngờ vào tình yêu

HÔ hay đấy chuẩn quá đi à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 25-4-2013 12:41:25 | Chỉ xem của tác giả
27/11-18/12: người đứng đầu vương quốc.

Kiêu hãnh và tự trọng, bạn được số phận ban cho một trí tuệ hơn người. Dù phải trải qua nhiều trở ngại, bạn vẫn dặt được mục đích. Rất nguyên tắc trong mối quan hệ nên bạn bè không nhiều. Đây cũng là điểm yếu vì một người không thể làm chủ cả một vương quốc.

Hiện tại bạn là một người ghét các mệnh lệnh, khát vọng tự do. Không muốn lẫn lộn trong các đám đông, khó tiếp xúc với mọi người

hờ hờ, ko biết mình đứng đầu vương quốc kiểu gì nữa
về những điều hiện tại thì cũng hơi giống mình nhỉ, ko thích nghe lệnh từ người khác, và khó tiếp xúc với người lạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 25-4-2013 21:37:42 | Chỉ xem của tác giả
-----> Mình nghĩ chắc không phải đâu vì về cơ bản mình thuộc loại tiểu bạch thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 25-4-2013 22:24:36 | Chỉ xem của tác giả
Vậy mình là người hay được các nhà vua sủng ái rồi! (29/2)
Bạn có khả năng đạt được điều mình muốn mà không cần tới sức mạnh. Sự quyến rũ công với tài năng thu hút của bạn khiến mọi người đều thấy thoải mái khi ở bên bạn. Đó cũng là vũ khí của bạn. Những người ở địa vị cao đều ái mộ bạn vì bạn biết hết nhựng bí mật của họ. Nhưng biết nhiều cũng có lúc bất tiện.

Về cưới đời bạn sẽ gặp khăn. Có thể ai đó phản bội bạn bạn sẽ phải sống cách biệt, thậm chí có thề chết trong tù.

Hiện tai bạn không cho phép ai can thiệp vào cuộc sống của mình. Bạn thích giao tiếp, sợ cô đơn. Chớ tin vào cảm giác ban đầu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách