Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 4885|Trả lời: 67
Thu gọn cột thông tin

Bạn là ai trong thời cổ đại?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-3-2013 16:30:28 | Xem tất |Chế độ đọc
Nếu bạn sinh vào các ngày 1-7/1, 19-28/6, 1-7/9, 18-26/11: Một trí tuệ rực rỡ

Sự hòa hợp giữa sức mạnh và sự chân thành ngự trị trong bạn. Tính tự chủ khiến bạn được nhiều người ngưỡng mộ. Đến cả các đối thủ cũng phải công nhận tài năng của bạn. Bạn có giác quan nhạy bén, thoát được những cạm bẫy, không chấp nhận sự hèn hạ, xấu xa.

Về cuối đời, bạn truyền lại sự hiểu biết của mình cho những người thân cận và ra đi với cảm giác thanh thản vì bạn đã làm tròn nghĩa vụ. Đường tình duyên của bạn rất phong phú và sôi nổi

Nếu bạn sinh vào các ngày: 11-31/3; 18-29/10, 19-31/12: Một nhà hùng biện

Bạn có năng khiếu xuất chúng trong lĩnh vực ngôn từ, có thể làm mê hoặc lòng người. Bạn được các vị vua các thủ lĩnh ưu ái. Điểm yếu của bạn nằm ở trái tim đa tình. nếu gặp ý trung nhân bạn cảm thấy như tuyết tan trong nắng. Bạn cố gắng rất nhiều nhưng không được bao nhiêu trong tình yêu. Bạn chỉ sắc bén hùng hồn trước đám đông.

về cuối đời, cuộc sống của bạn được đảm bảo, sẽ lấy được một người giàu có cà không còn khát vọng độc lập nữa. Hiện tại bạn rất tự tin nhưng vẫn luôn tìm kiếm một mối quan hệ chân thành. Ban ghét những lời hoa mỷ và trung thành với tình bạn, đa nghi trong tình yêu

Nếu bạn sinh vào các ngày 1-19/4, 8-17/11: Phủ thủy hiệp sĩ

Bạn muốn giải đáp mọi bí ẩn, hết điều này đến điều khác. Không ai nói dối được bạn vì bản năng nhận sự việc của bạn quá mạnh. ý nghĩa của cuộc đời bạn là tìm hiểu và khám phá, chia sẽ những hiểu biết của mình với mọi người.bạn tôn thờ tình yêu về tinh thần hơn là thể xác.

Về cuối đời, bạn sẽ dồn tâm sức cho việc chăm sóc giúp đỡ trị liệu và xem boí cho mọi người.

Hiện tại bạn là người coi trọng trí tuệ và sự nhạy cảm, có nhiều quan hệ tốt, chấp nhận sự rủi rỏ để dặt đến thành công. bạn hiến dâng tất cả cho tình yêu và đòi hỏi ở tình yêu sự tuyệt đối.

Nếu bạn sinh vào các ngày 9-27/5; 29/6-28/7 : Nhà thông thái

bạn không muốn đạt tới tột đinh vinh quang nhưng vẫn để lại danh tiếng cho đời sau: sự thông hái cùa bạn đã thành huyền thoại. bạn đã rất nghiêm khắc với bản thân và đầy tình thương với mọi người trng gia đình.
Về cuối đời bạn sống trong bình yên và thỏa mãn.

Hiện tại bạn là người đa nghi, hướng đến sự hoàn thiện, khó gần, ghét thói ba hoa. trong tình yêu bạn tìm kiếm sự chung thủy và dịu dàng.

Nếu bạn sinh vào các ngày 28/5-18/6, 28/9-2/10: Kẻ phiêu lãng có trái tim hiền dịu

Một nhà tư tưởng tuyệt đối muốn thâu tóm thế giới qua các chuyến du hành đầy mạo hiểm. Muốn biết nhiều. hoàn toàn tự do trước các ràng buộc vật chất. Gây ra những cuộc tình bão táp để rối biến đi không để lại dấu vết.

về cuối đời, bạn sống ẩn dật với một người tâm giao, cùng chia sẻ những ước mơ điên rồ nhất.

Hiện tại bạn là người độc lập, lý tưởng hóa mọi việc. Khao khát những chân trời mới lạ, không chịu ở yên một chỗ. Bạn sẻ gặp được ý trung nhân bậc thầy.

Nếu bạn sinh vào các ngày từ 20/4-8/5, 12-19/8: Kẻ chinh phục không thương xót

Ham muốn trở nên vĩ đại và làm chủ ý chí là đặc trưng tính cách của bạn. Bản lĩnh công với sự hướng ngoại tạo cho bạn vị trí thũ lĩnh ở những nơi bạn đến. Bạn là người bộc trực, không xót thương kẻ phàn bội. Các vị vua và hoàng đề coi bạn là người ngang hàng.

về cuối đời bạn rất ghét quyền lực. bạn hướng tới sự yên tĩnh, hài hòa, tình yêu tự do mang cho bạn một cá tính đặc biệt. Đòi hỏi tuyệt đối trong tình yêu và hay ghen.

Nếu bạn sinh vaò các ngày 12-29/2, 20-31/8: Ngưởi được nhà vua sủng ái.

Bạn có khả năng đạt được điều mình muốn mà không cần tới sức mạnh. Sự quyến rũ công với tài năng thu hút của bạn khiến mọi người đều thấy thoải mái khi ở bên bạn. Đó cũng là vũ khí của bạn. Những người ở địa vị cao đều ái mộ bạn vì bạn biết hết nhựng bí mật của họ. Nhưng biết nhiều cũng có lúc bất tiện.

Về cưới đời bạn sẽ gặp khăn. Có thể ai đó phản bội bạnm bạn sẽ phải sống cách biệt, thậm chí có thề chết trong tù.

Hiện tai bạn không cho phép ai can thiệp vào cuộc sống của mình. Bạn thích giao tiếp, sợ cô đơn. Chớ tin vào cảm giác ban đầu.

Nếu bạn sinh vào các ngày 29/7-11/8, 30/10 - 17/11: Hiệp sĩ bênh vực lẽ phải.

Bình thản và có phương pháp là thế mạnh của bạn. Luôn nhìn nhận kỹ mọi sự việc, có ý thức trách nhiệm cao, tinh thần khách quan, nhận xét chính xác. Bạn có tài thuyết phục và làm chủ ngòi bút. Nhưng sự kiêu hãnh có đôi lúc khiến bạn phạm sai lầm.

Về cuối đời bạn đạ thực hiện được các ý tưởng của mình, con cháu còn nhắc tới bạn, người đời còn tranh luận về bạn.

Hiện tại bạn là người cởi mở, bộc trực, ghét sự áp đặt. Thích làm việc thiện nhưng hay do dự, thiếu tự tin và đánh giá thấp bản thân. Suốt đời nghi ngờ vào tình yêu

Nếu bạn sinh vào các ngày 1-10/3, 27/11-18/12: người đứng đầu vương quốc.

Kiêu hãnh và tự trọng, bạn được số phận ban cho một trí tuệ hơn người. Dù phải trải qua nhiều trở ngại, bạn vẫn dặt được mục đích. Rất nguyên tắc trong mối quan hệ nên bạn bè không nhiều. Đây cũng là điểm yếu vì một người không thể làm chủ cả một vương quốc.

Hiện tại bạn là một người ghét các mệnh lệnh, khát vọng tự do. Không muốn lẫn lộn trong các đám đông, khó tiếp xúc với mọi người

Nếu bạn sinh vào các ngày 22-31/1, 8-22/9: Một nghệ sỹ phiêu lãng.

Bạn không muốn đi theo con đường của người khác. Bạn có khả năng tạo ra những điều kì thú trong cuộc sống nhàm chán., thu hút được những người thông minh nhất, đến những kẻ lạnh lùng nhất. Không bao giờ ngôi yên một chỗ, không bị trói buộc vào bất cứ điều gì. Luôn tạo không khí vui vẻ ở những nơi bạn đến.

Về cuối đời bạn sống trong hạnh phúc, gặp được tình yêu đích thực.

HIện tại bạn là nguồi nhạy cảm nhưng khó tính. Luôn có những ước mơ nhưng không hão huyền. Luôn tìm được giải pháp trong mọi tình huống.

Nếu bạn sinh vào các ngày 8-21/1, 1-11/2: Một kẻ cướp cao thượng

Xuất thân trong gia đình nghèo, có ý thức chống lại các bất công. Sự can đảm của bạn được lưu truyền, cuộc đời bạn là một chuỗi hành động bảo vệ công lý và người nghèo. trung thành trong tình bạn và tình yêu

Về cưới đời sống trong sự vinh quang.

Hiện tại bạn là người lý tưởng hóa cuộc sống nhưng rất thận trọng, là người bạn lý tưởng. Đòi hỏi cao trong tình bạn và tình yêu

Nếu bạn sinh vào các ngày 14-28/6, 23-27/9, 3-17/10: Một nhà hiền triết được yêu mến.

Bạn luôn nổi trội trong đám đông do tài diễn thuyết thu phục người khác. Sẵn sàng xa thân vì lẽ phải. Sự có mặt của bạn luôn làm yên lòng mọi người, nhưng bạn không kiêu ngạo.

Về cuối đời bạn sống ẩn dật, không muốn là thần tượng.

Hiện tại bạn thích được ở một mình, nhưng luôn giúp đỡ mọi người. Bạn biết rõ quyền lực của mình, muốn cho và muốn nhận một cách xứng đáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 27-3-2013 16:34:56 | Xem tất
Một nghệ sỹ phiêu lãng.

Bạn không muốn đi theo con đường của người khác. Bạn có khả năng tạo ra những điều kì thú trong cuộc sống nhàm chán., thu hút được những người thông minh nhất, đến những kẻ lạnh lùng nhất. Không bao giờ ngôi yên một chỗ, không bị trói buộc vào bất cứ điều gì. Luôn tạo không khí vui vẻ ở những nơi bạn đến.

Về cuối đời bạn sống trong hạnh phúc, gặp được tình yêu đích thực.

HIện tại bạn là nguồi nhạy cảm nhưng khó tính. Luôn có những ước mơ nhưng không hão huyền. Luôn tìm được giải pháp trong mọi tình huống.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2013 16:38:36 | Xem tất
Có vẻ như bài viết không thuyết phục về logic cho lắm.
ít ra cũng phải như khảo sát thống kê rồi công bố thì chuẩn hơn.
Chứ nói xuông như này mình đọc vài dòng cũng thấy như kiểu viết như có bài cho độc giả đọc {:126:}

Bình luận

Mình không nghĩ vây đâu, Logic khi cần thiết còn đay là Kites-Friendship .Bạn bè mà. Mang yếu tố tám thôi  Đăng lúc 27-3-2013 04:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 23:42:23 | Xem tất
Nếu bạn sinh vào các ngày từ 20/4-8/5, 12-19/8: Kẻ chinh phục không thương xót

Ham muốn trở nên vĩ đại và làm chủ ý chí là đặc trưng tính cách của bạn. Bản lĩnh cộng với sự hướng ngoại tạo cho bạn vị trí thũ lĩnh ở những nơi bạn đến. Bạn là người bộc trực, không xót thương kẻ phàn bội. Các vị vua và hoàng đề coi bạn là người ngang hàng.
Về cuối đời bạn rất ghét quyền lực, bạn hướng tới sự yên tĩnh, hài hòa, tình yêu tự do mang cho bạn một cá tính đặc biệt. Đòi hỏi tuyệt đối trong tình yêu và hay ghen.

Một số ý đúng, một số ý sai và một số ý chưa biết là đúng hay sai =))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 00:03:45 | Xem tất
Nếu bạn sinh vào các ngày 8-21/1, 1-11/2: Một kẻ cướp cao thượng

mình là đạo chích á :(((((((((((
Kaitou Kid chăng ????????? =)))))
nhưng hình như k đúng lắm @@!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 01:20:17 | Xem tất

Nếu bạn sinh vào các ngày 1-7/1, 19-28/6, 1-7/9, 18-26/11: Một trí tuệ rực rỡ

Sự hòa hợp giữa sức mạnh và sự chân thành ngự trị trong bạn. Tính tự chủ khiến bạn được nhiều người ngưỡng mộ. Đến cả các đối thủ cũng phải công nhận tài năng của bạn. Bạn có giác quan nhạy bén, thoát được những cạm bẫy, không chấp nhận sự hèn hạ, xấu xa.

Về cuối đời, bạn truyền lại sự hiểu biết của mình cho những người thân cận và ra đi với cảm giác thanh thản vì bạn đã làm tròn nghĩa vụ. Đường tình duyên của bạn rất phong phú và sôi nổi

sao cảm thấy ko đúng lắm (:, cơ mà cũng đúng 1 phần, nhưng ko fải là đúng hết. cơ mà cuối đời sao mà chán dữ vậy 8-}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 02:44:43 | Xem tất
Nếu bạn sinh vào các ngày 9-27/5; 29/6-28/7 : Nhà thông thái

bạn không muốn đạt tới tột đinh vinh quang nhưng vẫn để lại danh tiếng cho đời sau: sự thông thái cùa bạn đã thành huyền thoại. bạn đã rất nghiêm khắc với bản thân và đầy tình thương với mọi người trng gia đình.
Về cuối đời bạn sống trong bình yên và thỏa mãn.

Hiện tại bạn là người đa nghi, hướng đến sự hoàn thiện, khó gần, ghét thói ba hoa. trong tình yêu bạn tìm kiếm sự chung thủy và dịu dàng.

sự thông thái của bạn đã trở thành huyền thoại
hoho, có 1 lần nghịch linh tinh trên fb thấy có cái trò là bạn chết vì sao thì đáp án là "chết vì biết quá nhiều"
lại thông thái nữa rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 04:24:36 | Xem tất
Nếu bạn sinh vào các ngày 1-10/3, 27/11-18/12: người đứng đầu vương quốc.

Kiêu hãnh và tự trọng, bạn được số phận ban cho một trí tuệ hơn người. Dù phải trải qua nhiều trở ngại, bạn vẫn dặt được mục đích. Rất nguyên tắc trong mối quan hệ nên bạn bè không nhiều. Đây cũng là điểm yếu vì một người không thể làm chủ cả một vương quốc.

Hiện tại bạn là một người ghét các mệnh lệnh, khát vọng tự do. Không muốn lẫn lộn trong các đám đông, khó tiếp xúc với mọi người

Kiêu hãnh và tự trọng thì đúng là mình có hơi cao thật :)) nhưng trí tuệ thì ... =)) Hihi, mình thấy mình ngố và ngốc kinh khủng ra ấy =)). Đúng là mình không thích ai ra lệnh cho mình cả :D, thích tự do =)) ai nói nhiều là cảm thấy ghét ngay =)) nhưng còn bạn bè thì mìn hrất thoáng ^^ không gò bó nguyên tắc đâu =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 08:52:46 | Xem tất
3-17/10: Một nhà hiền triết được yêu mến.

Bạn luôn nổi trội trong đám đông do tài diễn thuyết thu phục người khác. Sẵn sàng xa thân vì lẽ phải. Sự có mặt của bạn luôn làm yên lòng mọi người, nhưng bạn không kiêu ngạo.

Về cuối đời bạn sống ẩn dật, không muốn là thần tượng.

Hiện tại bạn thích được ở một mình, nhưng luôn giúp đỡ mọi người. Bạn biết rõ quyền lực của mình, muốn cho và muốn nhận một cách xứng đáng.

Xao mà nghe nó vĩ đại thế nhờ Cơ mà cái này không đúng với mình rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 08:54:11 | Xem tất
Mình ngay hàng dầu tiên.
Dù không thông minh
nhưng coi như cũng an ủi phần nào
ACE nào có hạng mục này giống em nó
cho em nó làm quen với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký