Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9297|Trả lời: 38
Thu gọn cột thông tin

Bạn học cũ của Han Ji Min chứng minh lòng tốt và sự nổi tiếng của cô

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-6-2012 09:40:02 | Xem tất |Chế độ đọc

Một cư dân mạng xưng là bạn học trung học của Han Ji Min đã tiết lộ chi tiết thời gian còn đi học của nữ diễn viên.

Bài viết có tiêu đề "Sự thật về Han Ji Min- tiết lộ bởi bạn học trung học của cô ấy”. Người đăng bài giới thiệu mình: "Tôi không còn liên lạc với Han Ji Min nhưng chúng tôi là bạn học hồi trung học".

Người này viết, "Trong suốt thời gian học của chúng tôi, cô ấy là một người hoàn hảo của học sinh gương mẫu. Trong thực tế, bởi vì cô ấy rất xinh đẹp nên phải đối mặt với nhiều kẻ bắt nạt cố gắng lan truyền tin đồn sai về cô ấy. "

Tiếp tục, "Có một thời gian ở trường trung học khi chúng tôi chơi bóng chày giữa các lớp và Han Ji Min bị một vết cắt xung quanh mắt bởi vì bị bóng ném trúng. Nữ sinh bắt nạt cô ấy cười và vỗ tay vì việc này. Chỉ vì cô ấy nổi tiếng. Cô ấy luôn nằm trong top 5 của lớp, cô viết luận văn rất tốt, thậm chí vẽ cũng rất đẹp. "

Người này nói thêm: "Cô ấy là một trong những học sinh xếp hạng cao nhất ngay cả trong trường trung học và được tất cả các giáo viên yêu quý. Cô ấy đã quay quảng cáo sau đó, vì vậy nếu Ji Min muốn cô ấy đã có thể dễ dàng được các trường học diễn xuất và các bộ phim chấp nhận. Nhưng cô ấy muốn học về phúc lợi xã hội và đã học tại trường Đại học phụ nữ Seoul. "

Người này kết thúc bằng cách nói rằng, " Phải rồi. Có một điều nữa tôi nhớ. Có một cô bạn bị vấn đề về tâm thần trong lớp đã không tắm rửa thường xuyên và luôn luôn tự nói với chính mình, vì vậy tất cả các bạn cùng lớp không thích cô ấy và tránh xa....Tôi cũng vậy và người duy nhất đã nói xin chào với cô bạn đó kèm theo một nụ cười chính là Han Ji Min. Wow. Tôi vẫn còn nhớ ngay cả khi nó được 15 năm. Họ nói rằng bạn sẽ nhận được nhiều may mắn như bạn đã chia sẻ nó vậy, bạn nhìn vào Han Ji Min và đó chính xác là nó. "

Cư dân mạng nhận xét: “Han Ji Min nổi tiếng trong khu vực đó là rất xinh đẹp và học rất giỏi”, “Nó là 1 câu chuyện cảm động của 1 vẻ đẹp tự nhiên”, “Tôi không có ý kiến nếu bạn là bạn học thực sự của Han Ji Min, nhưng dựa trên tất cả các tổ chức hoạt động từ thiện của cô ấy tôi nghĩ rằng điều này là đúng”...

Source: kpopfever
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2012 09:42:55 | Xem tất
Được sofa của Angel Min ....
Thích cái kiểu le lưỡi của nàng nhìn yêu ơi là yêu
Ai mà không cảm động vì cái nụ cười hơn nắng của nàng chứ Thật sự mong manh và thánh thiện
Tuyệt vời hơn nữa là nàng có một tấm lòng thật đẹp!

Bình luận

chệ đi trước e rùi :((:((  Đăng lúc 27-6-2012 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2012 09:48:58 | Xem tất
Han Ji Min có vẻ đẹp thuần khiết và vẻ đẹp tâm hồn từ khi còn đi học nhỉ
Luôn dịu dàng và biết cách chăm sóc bạn diễn của mình (theo nhiều diễn viên đóng chung nói vậy)
Đẹp từ bên trong là vẻ đẹp đáng quý nhất

Bình luận

yes yes =)) ss chỉ đc cái.. nói đúng :">  Đăng lúc 27-6-2012 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2012 09:49:47 | Xem tất
HMJ ss thật là khiến người khác ghen tỵ nha{:307:}, học giỏi, tốt bụng, xinh đẹp toàn những điều mà người khác phải yêu mến{:290:}, hy vọng sự nghiệp của ss còn phát triển hơn nữa{:310:}, và mong sẽ gặp lại ss trong thời gian gần đây nha{:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2012 09:58:21 | Xem tất
Ngưỡng mộ HJM. Mình tin vào cảm nhận của mình HJM là người tốt và đọc cái news này thì càng khảng định hơn.
HJM nổi tiếng từ bé học giỏi và xinh đẹp, nhân hậu. Quả thật là đáng tôn trọng. Càng ngày càng iu Sis. cứ hỏi tại sao sis chảng có cái scandal nào.{:295:}

Bình luận

hoàn toàn đồng ý với bạn  Đăng lúc 27-6-2012 02:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2012 10:03:25 | Xem tất
Sis Min thật quá toẹt vời... Vẻ đẹp cả bên trong lẫn bên ngoài
Càng ngày càng yêu mến sis hơn... Đẹp và nổi tiếng nhưng ko kiêu ngạo mà lúc nào cũng vui vẻ và hòa đồng với mọi người
Thử hỏi sao mọi người ko yêu quý chứ
Chúc sis lúc nào cũng vui vẻ, hạnh phúc và mau tìm dc 1 đấng lang quân như y' " Chì chỉ cái avt "...

Bình luận

yes yes =)) ss chỉ đc cái.. nói đúng :X mà chồng em nó bận ss ui =))  Đăng lúc 27-6-2012 10:33 AM
*gật gật* đồng ý =)))))  Đăng lúc 27-6-2012 10:14 AM
A' hóa ra ngay trước ss hihi!  Đăng lúc 27-6-2012 10:12 AM
Ồ ze!!^^  Đăng lúc 27-6-2012 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2012 10:07:12 | Xem tất
Đúng là xinh đẹp hơn người khác thường bị ghen ghét ! Con người ích kỷ vậy đó nhưng Ji Min luôn sống tốt , sống chân thành để những ai muốn ghen ghét cũng phải tự xấu hổ với bản thân vì cô sống quá đẹp !

Trong mặt mà bắt hình nhìn Ji Min đã thấy cô là 1 người thánh thiện , lúc nào cũng tràn đầy nhựa sống ! Cô nhỏ bé người khác muốn che chở nhưng trong cô lại toát lên 1 nguồn sức mạnh mà người khác có thể cảm nhận được !

Ji Min có thể không phải là diễn viên nổi tiếng nhất nhưng chắc chắn là người có tâm hồn đẹp nhất ! Đáng được yêu mến nhất ! Ai lấy được Ji Min đúng là người đàn ông hạnh phúc nhất thế giới !

Bình luận

Mình là fan thì ship vậy thôi, nhưng mà quả thật là với cử chỉ, hành động và cách trả lời phỏng vấn có vẻ bạn Chun đổ ss ý rồi. Còn quen hay ko thì ko rõ ;))   Đăng lúc 27-6-2012 03:14 PM
Câu cuối ko phải chỉ 1 bạn nói đâu, mình lang thang trên utube nhìu thấy nhìu fan nc ngoài cũng nói vậy lắm. Họ nói ai là chồng ss ấy chắc fai người có phước lắm   Đăng lúc 27-6-2012 10:38 AM
ss Kim thật là chí lí :X thích com của ss quá à :X  Đăng lúc 27-6-2012 10:34 AM
ike mạnh câu cuối ss ơi :X:X  Đăng lúc 27-6-2012 10:15 AM
hi'hi'.. 2 ng là perfect couple :X:X:X E cmt 1 phát xún là thấy sis lun  Đăng lúc 27-6-2012 10:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2012 10:07:24 | Xem tất
tại sao lại có một cong người hoàn hảo đến vậy chứ
ghen tị với ss quá
mong ss ngày càng thành công hơn trên con đường nghệ thuật cũng như cuộc sống nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2012 10:09:49 | Xem tất
ôi ss yêu quý của em.
mới xem 3 phim của ss thôi,hai phim trước thì ấn tượng với ss không nhiều.
nhưng sau RP,sau khi tìm hiểu về ss thì ngày càng yêu quý ss hơn và trở thành fan của ss
sao lại có một ngươì xinh đẹp,thánh thiện đến thế chứ.Lại còn học giỏi nữa,chắc ngày xưa ss có nhiều chàng theo đuổi lắm đây.
thế mà giờ chưa thấy ss có bạn trai,chắc ss đang chờ "định mệnh" của mình đây mà.không biết người đó xuất hiện chưa nhỉ?tò mò quá.
p/s:thank ss lona trans news nhé

Bình luận

định mệnh đó đc sắp đặt từ 300 năm trc rồi...hehe...:xx...yêu ss Min quá đi mất... yêu luôn cả cái định mệnh đó nữa..  Đăng lúc 27-6-2012 05:41 PM
@ryn:ơ,ai nhỉ ss *chớp chớp*  Đăng lúc 27-6-2012 10:50 AM
xuất hiện rầu =))) hí hí  Đăng lúc 27-6-2012 10:45 AM
định mềnh thì có ui` ma`  Đăng lúc 27-6-2012 10:24 AM
hí hí.vẫn cảm ơn ss nhiều :x  Đăng lúc 27-6-2012 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2012 10:12:53 | Xem tất
ss Min có vẻ đẹp thánh thiện mà ai cũng phải ngưỡng mộ
là 1 diễn viên nổi tiếng, có thực lực..nhưng ko bao giờ gây ồn ào chú ý cả
người nổi tiếng khác chăm đi event còn ss thì chỉ đi các hoat động từ thiện
ngưỡng mộ ss lắm á
"ai kia" ơi có thấy bao nhiu người khen và dòm ngó ss chưa...hjhj