Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4488|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn đang mong chờ bộ phim nào của Đường nhất?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bạn đang mong chờ bộ phim nào của Đường nhất

.

Cô giá trên cây sake: một tác phẩm được chuyển thể từ quyển tiểu thuyết cùng tên của tác giả Trương Tuyết Nhàn, do đạo diễn nổi tiếng Trần Minh Chương ( cũng là đạo diễn của các bộ phim thần tượng ăn khách : Định mệnh anh yêu em, hoàng tử ếch..) chỉ đạo. Bộ phim kể về tình bạn, tình yêu, cách lựa chọn giữa cuộc sống thực tế và cách theo đuổi tình yêu đích thực của những cô gái trẻ Trình Vận, Tống Dịch Chi, Thẩm Quang Huệ

Nữ Nhân văn phòng: cũng được chuyển thể từ một tiểu thuyết nổi tiếng The lady in Cubiclbe. Bộ phim kể về quá trình phấn đấu để trở thành nữ cường nhân của Đàm Bân. Bên cạnh đó là còn nói về những âm mưu, toan tính, thủ đoạn trong kinh doanh và những mối tình nơi công sở.

Kim Ngọc lương duyên: bô phim đầu tiên do Hoa Kiệt studio đo tư sản xuất, Đường Yên và Hoắc Kiến Hoa chủ diễn. Nội dung phim nói về một thiếu gia Kim Nguyên Bảo ham chơi  vô tình đụng độ một Ngọc Kỳ Lân tinh quái gây ra bao chuyện dỡ khóc dỡ cười, trở thành một đôi oan gia vui vẻ đồng thời vô tình phát hiện và bị cuốn vào một bí mật được che dấu hơn hai mươi năm. Bộ phim đánh dấu sự tái hợp  sau 5 năm của Đường Yên và Hoắc Kiến Hoa.

Đại Đường hậu phi - Trân Châu truyền kỳ: Bộ phim do Đường Yên studio lần đầu tiên đóng vai trò nhà sản xuất. Nội dung phim kể về một nhân vật có thật trong lịch sử, là một người phụ nữ truyền kỳ và bí ẩn nhất trong lịch sử Đại Đường 300 trăm, là mẹ của một vị vua và một vị vua khác vì nàng mà khuyết hậu mười mấy năm. Bộ phim hiện tại chỉ công khai xác định một nữ chính là Đường Yên còn các vai diễn khác vẫn đang trong bí mật, thời gian khai máy cũng đang được dời lại.

Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 4 lựa chọn ), Có tất cả 44 người đã tham gia

Khảo sát này đã kết thúc

14.63% (12)
21.95% (18)
42.68% (35)
20.73% (17)
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-8-2013 13:19:36 | Chỉ xem của tác giả
ss Sofi lần này tâm lí ghê . Để 4 lựa chọn {:465:}{:465:}{:465:}{:161:} {:161:} {:161:} {:161:} {:161:} {:161:} {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-8-2013 00:26:49 | Chỉ xem của tác giả
Hiện giờ thì e hóng nhất là bộ "Cô gái trên cây sakê", mấy nay up ảnh với tua đi tua lại cái trailer mà mong mau tới tháng 10 kinh khủng ! e chuẩn bị là fan cuồng couple TTrạch_Yên nha !{:440:}{:440:}{:440:}
Thứ 2 là KNLD, mới quay xong nên ko biết khi nào lên sóng nữa, cơ mà xem mấy cảnh hậu trường lẫn ảnh HD của film thì thấy Bông Đường vui và đáng iu quá hà ! Tiên 3 yêu nhau mà ko đến đc với nhau *e hok có dám coi* nên nhất quyết là sẽ xem KNLD *vì nó HE và vì Bông Đường*.{:418:}
Tiếp là Đại Đường hậu phi - Trân Châu truyền kỳ vì phim này nghe nói là Đường làm NSX với cả chưa biết mặt anh nam chính cho nên hóng {:438:}
Còn phim Nữ nhân văn phòng thì trước giờ e mù tịt thông tin nên ko có ý kiến cũng ko dám vote *hè hè*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-8-2013 00:53:25 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui, em khoái mấy cái poll này sis sofia ạ. Mà sis cho 4 lựa chọn nên em chả suy nghĩ quất luôn 4 cái. Nói vậy chứ lúc mới đọc tưởng được chọn có 1 cái em đã nghĩ là KNLD. Tại đóng với Bông ca mà
TC truyền kỳ em cũng hóng nữa, tại chưa biết mặt nam chính nên hóng đó, với lại phim đầu tiên Yên tỉ làm nhà sx nữa, phải ủng hộ hơn chứ. Mà phim dời lại vậy em không biết sự hóng này có kéo dài hông hay em chờ mòn răng đi tự kỷ lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-8-2013 22:56:02 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là phim nào cũng hóng hóng hóng, độ hóng cao ngất ngưởng {:398:}
Chọn luôn 4 cái một lúc không nghĩ ngợi gì
Nhưng mà thứ tự hóng sẽ là
- Kim Ngọc lương duyên : Bông Đường iu quý {:418:}
- Nữ Nhân văn phòng : Rất chi là thích những nữ cường nhân
- Đại Đường hậu phi - Trân Châu truyền kỳ : hóng phim đầu tiên Yên tỷ làm nhà sản xuất
- Cô giá trên cây sake : Bị mù thông tin về phim này nên cho đứng cuối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-9-2013 22:44:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng bỏ phiếu 4 bộ.

Nhưng nếu xét về nội dung thì sẽ là: Nữ nhân văn phòng và Đại Đường hậu phi - Trân Châu truyền kỳ.

Mình hiếu kỳ với người phụ nữ - là mẹ của một vị vua và một vị vua khác vì nàng mà khuyết hậu mười mấy năm.

Sa kê và Lương duyên thì mình lại chăm chú về 2 nam chính hơn nội dung! {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-9-2013 13:28:41 | Chỉ xem của tác giả
bỏ phiếu ngay phim Kim ngọc lương duyên.
Một bộ phim hài hước và rất hay.
lại được thấy lại cặp đôi Đường Yên và Hoắc Kiến Hoa từ sau Tiên kiếm Kì Hiệp rồi .
Hóng phim này ra mắt quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-10-2013 20:14:59 | Chỉ xem của tác giả
Kim ngọc lương duyên và Nữ nhân văn phòng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Ngóng aaa{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-4-2014 15:31:13 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ hết luôn ^^

nhưng thấy trailer phim Kim Ngọc Lương Duyên quá hài hước luôn

thấy cưng quá, yêu couple này mất rồi

Hóng hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao