Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5116|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bae Yong Joon hoãn nghỉ hưu (?)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nhật báo Seoul 17/2/2013

Cư dân mạng đang ngày càng xôn xao, tò mò về việc Bae Yong Joon cư trú dài hạn ở Hawaii

Sau khi hoàn tất vai chính của mình ở đài KBS, năm 2011 Bae Yong Joon dừng lại với vai diễn trong bộ phim “Dream High”. Người hâm mộ đã không gặp lại anh sau đó.

“Đã lâu không thấy anh đóng phim, liệu có hay chăng việc anh sẽ ngừng hoạt động?” đó chỉ là một trong số rất nhiều câu hỏi được người hâm mộ đặt ra cho Bae Yong Joon.

Một cư dân mạng bình luận một cách thận trọng về việc Bae Yong Joon nghỉ hưu “Nghỉ không có nghĩa là biến mất mà chỉ là rẽ sang một hướng khác”. Điều này khiến cho sự quan tâm của người hâm mộ đổ dồn vào việc Bae sẽ trở thành một đạo diễn, như cách các diễn viên thường hay làm.

Theo lời các phụ tá thì Bae Yong Joon ở Hawaii một thời gian dài như vậy để điều trị phục hồi chức năng. Anh cũng đã rời khỏi đó sau khi kết thúc luôn việc kinh doanh quán cà phê vào tháng 12 năm ngoái.

Bae Bae () Gorilla (tên quán cà phê Bae Bae (tay trong tay) cùng Khỉ đột) được mở vào tháng 6 năm ngoái, là quán cà phê mang phong cách màu sắc Kaunas, nằm trong một cửa hàng mở lớn trên đường Waikiki, khu Midtown, Hawaii. Quán cà phê của Bae được biết đến như một cổ đông lớn nhất của công ty Kiyiseuteu.

“Ngoài thời gian điều trị và phục hồi chức năng bằng vật lý trị liệu, nhiều bộ phim truyền hình, điện ảnh còn bị hoãn lại vì tôi bị đau vai đốt sống cổ” Bae Yong Joon nói.

Những người quản lý cấp cao cho rằng Bae đã hồi phục hoàn toàn sau khi được điều trị tại bệnh viện, tuy nhiên lịch trình bận rộn, không nhận được sự nghĩ ngơi thích hợp chính là nguyên nhân gây ra di chứng, khiến Bae Yong Joon bị đau ngay trong lúc làm việc. Hiện các bài thể dục vật lý trị liệu và phương pháp điều trị được cập nhật thường xuyên nhằm giúp Bae có thêm cơ hội bình phục.

Các nhà quản lý cấp cao cũng bày tỏ lòng biết ơn đối với người hâm mộ đã dành sự quan tâm cho Bae Yong Joon. Một vài người trong số đó còn hé lộ rằng việc Bae Yong Joon quay trở lại drama hay đóng cửa, nghỉ hưu vào năm 2013 và trở thành đạo diễn, làm bộ phim đầu tay hay không vẫn còn đang được xem xét. Đó là một chuyện đặc biệt.

Các hoạt động của Bae Yong Joon với Kiyiseuteu là vô điều kiện.
“Không có lý do gì để ràng buộc việc trở lại đóng drama trong năm nay. Việc ấy phụ thuộc vào kịch bản tóm tắt nội dung phim. Nó đang được xem xét đánh giá, tùy vào việc đánh giá sớm hay muộn mà tôi có thể có thông tin tốt đến người hâm mộ” Bae nói.

cre: http://www.seoulilbo.net
V-Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
wallace79 + 5 Ủng hộ 1 cái!
timbuondoncoi + 5 ôi di chứng! thương oppa quá :((

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2013 07:55:09 | Chỉ xem của tác giả
sao mà rối tinh rối  mù thế này nghỉ hưu cái gì hả
chuyển hướng gì hả
hu hu chú bae bị di chứng là xao
đã bảo rầu mà tham việc lắm vào
chỉ mình phim thâu
cái khác từ từ đê chú mau xem kịch bản duyệt
em nó ứ biết đâu
hè là chú phải quay đó

p/s: nhớ ss gê lun{:444:}

Bình luận

ôm hun thắm thiết, lâu rồi mới gặp  Đăng lúc 21-2-2013 09:30 AM
hí hí.. thì dưới áo em, em treo biển quảng cáo lấp lánh thế sao ss ko thấy chứ ^^ tại Gió toàn diễn viên hot thôi, trường phái thực lực ý, cảnh phim đẹp nhu dien anh   Đăng lúc 21-2-2013 08:50 AM
hí hí.. chào mỹ nam của ss ^^  Đăng lúc 21-2-2013 08:28 AM
Chào bé em nhé, lâu lắm mới gặp. he hihihi  Đăng lúc 21-2-2013 08:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-2-2013 08:00:30 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời, mình đọc tít tưởng anh Bae nghỉ hưu cơ đấy {:442:}
Em vẫn còn chờ mong phim mới của anh đấy{:447:}
Giờ anh cứ nghỉ dưỡng đi, khỏe hẳn đã rồi trở lại tràn đầy năng lượng với tác phẩm mới nhé{:408:}
Cảm ơn em dịch tin nha{:444:}

Bình luận

ôi em thành mỹ nam rầu xao ???? hô hô mí onl vào thấy loạt tin của ss về gió đông hot gê nhá  Đăng lúc 21-2-2013 08:30 AM
lâu lắm mí gặp ss *ôm hun thắm thiết*  Đăng lúc 21-2-2013 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-2-2013 08:29:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc tít nghỉ hưu lại tưởng anh ấy già rồi nên phải nghỉ ấy chứ.
Làm hết hồn quay lại nhìn kỹ cái tên đúng là anh Bae.
Ngày xưa thấy anh Bae trong mối tình đầu thấy sao đẹp zai thế {:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-2-2013 08:37:41 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rồi chú này chưa đóng phim nào cả.
Phong cách diễn của chú mình rất thích.
Chờ mong dự án tiếp theo của Chú.
Cám ơn bạn đã dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-2-2013 09:45:09 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng rồi sức khỏe của chú Bae sẽ tốt trở lại
So với việc tò mò xem chú Bae bao giờ đóng phim mới, bao giờ nghỉ hưu, sẽ làm đạo diễn hay làm ông chủ quán xá nào khác, mình hóng cái tin chú lấy vợ hơn
Thực sự tuổi của chú mà vẫn chưa lấy vợ thì muộn quá rồi đấy ạ
Nổi tiếng như vậy, bao nhiêu ng yêu quý hâm mộ như vậy, sao có thể ko có bạn gái chứ
Mau lấy vợ đi thôi chú ơi :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-2-2013 09:48:52 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng rồi sức khỏe của chú Bae sẽ tốt trở lại
So với việc tò mò xem chú Bae bao giờ đóng phim mới, bao giờ nghỉ hưu, sẽ làm đạo diễn hay làm ông chủ quán xá nào khác, mình hóng cái tin chú lấy vợ hơn
Thực sự tuổi của chú mà vẫn chưa lấy vợ thì muộn quá rồi đấy ạ
Nổi tiếng như vậy, bao nhiêu ng yêu quý hâm mộ như vậy, sao có thể ko có bạn gái chứ
Mau lấy vợ đi thôi chú ơi :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-2-2013 10:02:17 | Chỉ xem của tác giả
Gì thế, còn đang mong anh way lại đóng fim

mà giờ đòi nghĩ hưu là sao

em hok cho nghĩ nhe

way lại làm 1 fim hoành tráng để đời đi, ròi mún nghĩ gì thì nghĩ

năn nỉ anh mà *níu áo, túm quần*

Bình luận

rách áo, tuột quần anh y bi h  Đăng lúc 25-2-2013 10:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-2-2013 10:48:50 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới biết anh đau đốt ống cổ đó
cứ nghĩ anh đi Hawaii nghĩ mát không à
không ngờ anh đi trị liệu
thôi thì mau bình phục rồi quay về màn ảnh anh nhé=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-2-2013 11:06:46 | Chỉ xem của tác giả
hy vọng anh mau chóng bình phục
việc anh nghỉ hưu hay không cũng là quyết định của riêng anh, là người hâm mộ em tôn trọng quyết định đó
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách