Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1487|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bae Doo Na trở lại màn ảnh nhỏ sau 6 năm với dự án phim hình sự của OCN

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Bae Doo Na có thể trở lại màn ảnh nhỏ Hàn Quốc sau 6 năm kể từ bộ phim "Gloria" và trở lại màn ảnh nhỏ sau 1 năm kể từ series truyền hình "Sense8".

OCN cho biết nữ diễn viên Bae Doo Na hiện tại đang xem xét vai chính trong "The Voice" sẽ phát sóng vào năm tới.

"The Voice" xoay quanh những cảnh sát làm việc tại trung tâm 112 (113 ở Việt Nam), những người chịu trách nhiệm đầu tiên về việc bắt tội phạm. Trong quá trình điều tra một kẻ giết người hàng loạt giết những thành viên trong gia đình nhân vật chính, họ sẽ khám phá ra tầm quan trọng của công việc của mình.

Nữ diễn viên sẽ vào vai một cảnh sát phá cách, trưởng đội cảnh sát 112, tốt nghiệp từ một trường đại học hàng đầu và cá tính mạnh mẽ không hề bị ảnh hưởng bởi những khó khăn. Với vẻ ngoài dễ thương, cô luôn bị đánh giá thấp nhưng cô có thể đánh bại hầu hết những người đàn ông với mánh võ hapkido và taekwondo của mình. Cô còn có một dạ dày tốt và một chất giọng hoàn hảo cho công việc.

Bae Doo Na hiện tại đang quay mùa 2 của series truyền hình "Sense8" trong khi "The Voice" đang có kế hoạch khởi quay vào tháng tới, bộ phim dự kiến lên sóng 2017 (hoặc cuối 2016).

Cre: dramabeans
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-9-2016 18:08:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thấy mặt chị này nhưng không nhớ đóng phim nào.còn phải xem nhiều để biết mặt hết. Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-9-2016 18:41:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chị này thấy quen quen, chắc do góc chụp nên ko nhận ra. Lại sắp có phim mới để xem . Hy vọng sẽ là phim hay . Thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-9-2016 20:20:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình phát hiện bản thân và chủ topic có duyên ghê. Mình xưa giờ gần như toàn mê gái, mà cứ lên kites xông vô hóng hớt tin nào về các gái già là y rằng do bạn @khanhkhungvui bé nhỏ dịch tin, vui lắm nhé! Sis Bae Doo Na trở lại à, cơ mà vẫn đang xem xét, chẳng biết có nhận lời không. Tội thêm quả chị có đóng phim thì cũng phải đầu năm 2017 mới được xem, lâu quá. Lần trước nhớ bà quá, bấm bụng định xem Sense 8. Mà có tận 8 diễn viên chính trong phim, muốn hóng hớt cảnh của bà chờ rõ lâu mới đến lượt. Lại bị bonus thêm quả không khí phim truyền hình mà quá nặng đô, mình bị shock văn hóa, kiểu lâu không xem phim có bạo lực, tình dục nhiều như thế. Lâu lâu xem phim Mỹ cũng toàn đấu trí với phá án theo mùa. Vậy nên nhớ bà quá đất quá trởi cũng chẳng có phim để lầy lội. Hy vọng nếu là 1 bộ phim hay thì chị sẽ nhận vai. Mong chị xuất hiện trên truyền hình dài tập để em được ngắm cho đỡ nghiền, chứ phim điện ảnh gần 2 tiếng đồng hồ, người hâm mộ như em đây hổng có thấy đã

Bình luận

cảm ơn bạn đã ủng hộ nha ^^  Đăng lúc 19-9-2016 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-9-2016 20:40:44 | Chỉ xem của tác giả
WoW Bae Doo Na trở lại màn ảnh nhỏ Hàn Quốc. Nhớ hồi xưa chị đóng 1 phim cuối tuần mà mình buồn buồn nghĩ: Sao Bae Doo Na lại phải đi đóng phim cuối tuần thế này. Rồi chị vi vu đất Mỹ, đạt được thành công, cũng mừng cho chị. Phim của OCN toàn phim hình sự, rất hợp với phong cách cá tính của chị. Hàng loạt phim OCN mình xem và biết thì hầu như toàn lấy nhân vật nam làm chủ, lần này làm phim nữ chủ mà lại mời được chị Bae về phải viết thật oách đó nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-9-2016 20:41:17 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn dịch tin nheee, hồi trước có xem chị xuất hiện trên RM đã thấy thích tính cách của chị rồi, chúc dự án phim mới thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-9-2016 20:45:36 | Chỉ xem của tác giả
Tui vào đây vì thấy chị Bae và muốn vào hóng hớt xem có thông tin gì về sense8 season 2 hem )
Mấy bạn trong lúc chờ phim thì xem sense8 của chị đóng đi. Phim hay lắm á, chị đóng cũng cun ngầu nữa
Trên utube fan quốc tế khen chị nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-9-2016 20:55:07 | Chỉ xem của tác giả
Trong những nữ diễn viên Hàn quốc hiếm hoi mà mình thích có chị này, vì mình rất ấn tượng với chị ấy, khuôn mặt tuy không xinh kiểu Hàn quốc nhưng đặc biệt khiến người ta nhớ mãi cùng với diễn xuất được nhiều khen ngợi nữa, thích Vân đồ và Quái vật sông Hàn có chị tham gia.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-9-2016 20:56:42 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới thấy chị quay lại, lại là đề tài cảnh sát @@ vóc dáng của chị ấy hơi bị hợp nhìn bé bé xinh xinh thế thôi nhưng thần thái không thể đùa được đâu :X cảm ơn bạn dịch nha, hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-9-2016 21:30:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vì chị Bae tập trung cho mảng điện ảnh
nên ít thấy chị quá cơ
Tận 6 năm luôn
Thích chị lắm nhưng ít có cơ hội xem phim
Ôi,  cô giáo tận tâm của chúa tể học đường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký