Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: doraji
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Bae Doo Na - 배두나

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-3-2013 13:55:43 | Xem tất
Bae Doo Na trên tạp chí W KOREA'S tháng 11/2012

http://couchkimchi.wordpress.com

Bình luận

sexy qya nhỉ  Đăng lúc 3-8-2013 08:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2013 13:58:48 | Xem tất
Bae Doo Na cá tính trên tạp chí Vogue Korea tháng 12/2012

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2013 14:01:24 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 15:52:26 | Xem tất
Thật ra thì không phải vì xuất hiện trong phim Vân Đồ đình đám mà mình mới chú ý tới cô ấy.
Mình thích Bae Doo Na từ rất lấu rồi.Từ hối còn nhỏ khi lần đầu tiên mình nhìn thấy cô ấy trong bộ đồ quần thụng của phim Khát Vọng Nghệ Thuật, tuy là vai phụ, nhưng mình cảm thất cô ấy thật là một cô gái cá tính.
Nét diễn của Bae rất lạ, ko lẫn với người nào khác cả. Tuy rằng mình ko thể diễn tả được cái sự lạ trong cách diễn của cô ấy, nhưng mình luôn cảm thấy được cá tính của cô ấy trong từng vai diễn.
Sau này mình có xem được phim Miss HipHop and Mr Rock, đó là 2 tập phim ngắn trong cả chuỗi phim về những câu chuyện tình , cũng đã rất lâu rồi chiếu trên TV, nếu bạn đã từng xem, bạn sẽ thấy cô ấy diễn hay đến thế nào.
Và cả phim đện ảnh nhật Air Doll nữa.
Thật kỳ lạ khi bạn lại đâm thích một diễn viên thật lâu khi mà bạn chỉ xem được vài phim nhỏ của cô ấy đóng khi bạn còn nhỏ. Nhưng với mình là thế đó.
Mình luôn nhớ tên cô ấy, và mỗi khi nhìn thấy tên của cô ấy dầu ở bất cứ phim nào, mình cũng đều ko ngần ngại tìm down để xem. Mà mình thì thường chẳng nhớ tên của nữ diễn viên hàn nào mới lạ.
Cố ấy là một diễn viên rất có cá tính, thật vậy đó bạn à.

Bình luận

hihi, bạn vào nhà Won bin xem lại phim KVNT vietsub nhé http://kites.vn/thread/-kbs2-1999-kwangki-khat-vong-nghe-thuat-  Đăng lúc 3-8-2013 08:12 AM
ừ, nhưng tiếc là những phim cũ của sis vietsub ko có , mà những phim đó kịch bản lẫn diễn viên đều diễn xuất rất tuyệt ^^  Đăng lúc 13-4-2013 01:10 PM
ss Bae là là một diễn viên chuẩn rùi, nên nàng ấy rất tự tin vào những dự án ss chọn. Mong ss luôn luôn thành công với sự nghiệp đã chọn.  Đăng lúc 12-4-2013 03:56 PM
Cảm ơn bạn Zetsuai1983 nhiều nhé, bạn vào chơi nhà ss Bae cho vui nhé!  Đăng lúc 12-4-2013 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 20:47:35 | Xem tất
Bae Doo Na tham gia phim mới của anh em đạo diễn Wachowski.

Nữ diễn viên Hàn Quốc Bae Doo Na  tham gia bộ phim mới của anh em đạo diễn nhà Wachowski mang tựa "Jupiter Ascending".

Trong một cuộc phỏng vấn, Bae Doo Na cho biết cô từng có cơ hội tham gia diễn xuất trong tác phẩm của bộ đôi đạo diễn
Wachowski "Cloud Atlas" nên lần này cảm thấy thoải mái hơn rất nhiều.

"Jupiter Ascending" thuộc dòng phim khoa học viễn tưởng, kịch bản và đạo diễn đều do anh em nhà Wachowski phụ trách, phim có sự tham gia của Mila Kunis (Oz the Great and Powerful), Channing Tatum (Magic Mike) và Eddie Redmayne (Les Miserable).

Phim đã bắt đầu khởi quay và Bae Doo Na đã hoàn thành cảnh của mình tại studio Warner Bros ở Anh. Sau tháng 6, đoàn làm phim sẽ di chuyển đến Chicago để tiếp tục quay những cảnh còn lại. Dự kiến phim ra rạp vào tháng 7.2014 với định dạng 3D.

Korea Herald
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 11:14:51 | Xem tất
Bae Doo Na trên Highcut Volume 100

couchkimchi

Bình luận

hình đẹp quá  Đăng lúc 3-8-2013 08:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 13:14:41 | Xem tất
Bae Doo Na - Sure December 2013

Cre : beautifulkoreanartists ; Reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2013 08:54:46 | Xem tất
BAE DOO NA FOR ALLURE KOREA’S 10TH ANNIVERSARY ISSUE 8/2013

couch-kimchi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2013 08:15:47 | Xem tất
Khahi gửi lúc 16-4-2013 20:47
Bae Doo Na tham gia phim mới của anh em đạo diễn Wachowski.

Gift cắt từ phim KVNT

Cô thợ hàn năm xưa

Bae đóng vai Pyo Luna, rất rất cá tính và lạ

chúc mọi người vui vẻ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2013 17:46:11 | Xem tất
Bae Do Na trên W tháng 4/2013

cre: kmagazinelovers
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký