Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1679|Trả lời: 4
Thu gọn cột thông tin

Bạch Bách Hà tham gia drama "Phong Vân Ngoại Khoa" cùng nam chính Cận Đông

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-5-2016 19:43:30 | Xem tất |Chế độ đọc
Đoàn làm phim drama "Phong Vân Ngoại Khoa" (Bác Sĩ Ngoại Khoa) hôm qua đã thông báo nữ chính Bạch Bách Hà sẽ đóng cùng nam diễn viên chính Cận Đông. Bộ phim do công ty Dương Quang Chính Ngọ sản xuất, nhà chế tác Hầu Hồng Lượng dưới sự đạo diễn của Lý Tuyết sẽ chính thức khởi quay tại Bắc Kinh vào ngày 1.6 tới đây.

Bên cạnh đó, thông tin còn cho rằng bộ phim dự kiến công chiếu vào giữa năm sau của 2017, trên một trong 4 đài :Hồ Nam, Giang Tô, Chiết Giang, Đông Phương.

Source: Weibo.com
Translated: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2016 19:58:23 | Xem tất
cuối cùng sau bao phen làm nam thứ đắng cay
đề tài phim hay đấy
lại cùng với bạch bách hà nên hoàn toàn yên tâm
mong chờ phim ra măt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2016 15:20:15 | Xem tất
Nhìn thấy anh Cận Đông và chị Bạch Bách Hà mặc áo blouse trắng mà mình thấy phấn khích quá, mình thường thích thể loại phim y học mà, mà hai anh chị còn được khen về diễn xuất nên chắc phim này sẽ đáng xem đây, không biết bao giờ phim được chiếu nhỉ?

Bình luận

Lịch phát sóng là nửa năm sau của 2017,còn chính xác tháng thì chưa có rõ.THanks  Đăng lúc 22-5-2016 04:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-5-2016 00:23:24 | Xem tất
Bởi vì Bạch Bách Hà vốn được xem là bảo chứng phòng vé còn Cận Đông thì là nam diễn viên có thực lực nên dự án phim mới này chắc hẳn được quan tâm rất nhiều. Đề tài y học tưởng chừng khô khan nhưng sự thật khi lên phim lại rất thu hút, cho dù yếu tố ngôn tình có khả năng bị lép vế cao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 18:14:43 | Xem tất
Chào bác sỹ Cận Đông :">

Còn chưa khởi quay nữa ;___; chờ tới bao giờ...

Bình luận

1.6 quay,nhưng do a vừa bị thương fai phẫu thuật chân,nên k biết là ngày đó có diễn ra k,hay dời chưa rõ.Nhưng chắc k có tin gì,nên k hoãn đâu. Thanks!  Đăng lúc 27-5-2016 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách