Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16672|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Baby không thay lòng trước Song Joong Ki: Trong lòng tôi anh Hiểu Minh là đẹp trai nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Baby không thay lòng trước Song Joong Ki: Trong lòng tôi anh Hiểu Minh là đẹp trai nhất

Sáng ngày 13 tháng 5, Sina đưa tin, có một phóng viên đăng tải một đoạn hỏi đáp phỏng vấn Angelababy. Khi được hỏi đến Huỳnh Hiểu Minh đẹp trai hay Song Joong Ki đẹp trai, Baby khen anh Hiểu Minh đẹp trai nhất, còn Song Joong Ki là ông xã quốc dân, nhưng không liên quan đến cô.

Trong đoạn phỏng vấn, Baby không hề rời từ anh Hiểu Minh, tên ông xã lúc nào cũng ngọt ngào trên môi. Được hỏi Huỳnh Hiểu Minh và Song Joong Ki ai đẹp trai hơn, Baby cho biết "Anh Hiểu Minh là người đàn ông đẹp trai nhất trong lòng tôi, Song Joong Ki là ông xã quốc dân, nhưng không liên quan gì đến tôi". Nói đến hi vọng lớn nhất của "mẹ Huỳnh" đối với mình, Baby trả lời rằng "Ầy, mọi người đều biết cả rồi mà", bỗng nhiên giọng nói trở nên thẹn thùng, xem ra là đang lên kế hoạch chuẩn bị sanh em bé đây mà.

Trong câu trả lời, sự thông minh của Baby cũng được bộc lộ rõ ràng, được hỏi "Cho bạn cả GD và anh Hiểu Minh, nhưng chỉ được chọn một, bạn chọn ai?" Baby đáp: "Đã bảo là cho tôi cả, tại sao còn nói chỉ được chọn một? Tôi chỉ nghe thấy nửa câu trước thôi..." cùng với câu hỏi vạn năng này nữa "Hai người cùng rơi xuống nước, bạn sẽ cứu ai trước?" Baby cũng dí dỏm trả lời: "Nhanh chóng móc điện thoại ra chụp hình, hiếm khi cả hai người cùng được chụp chung, hahaha!"

Cuối phỏng vấn, Huỳnh Hiểu Minh gọi điện cho Baby, còn dặn dò một câu "Đối tốt với Baby nhà tôi một chút nhé".

Nguồn: http://ent.sina.com.cn/s/m/2016-05-13/doc-ifxsenvn7123248.shtml
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Vẹo + 5 Ủng hộ 1 cái!
AvriL + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-5-2016 20:05:12 | Chỉ xem của tác giả
Anh ki là của chung còn minh giáo chủ là của mọi người.hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-5-2016 20:56:25 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận By vừa thông minh vừa ngọt ngào. Bảo sao mọi người không thích By còn Hiểu Minh ca thì sủng By thôi rồi. Coi Hurry up Brother mới thấy By ngọt ngào và tốt tính như thế nào. Mới coi tập có Dương Mịch gần đây, lúc Mịch thổi hoài mà con cua nó không chạy, By từ xa chạy tới giúp Mịch, còn nói "Để em giúp chị" vừa nói vừa cười tươi thôi rồi. By đối với ai cũng ngọt ngào cả cho nên mọi người ai cũng cưng By cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-5-2016 23:43:49 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là 2 anh chị này nhiều lúc ngọt ngào ghê ý!!!
Đám cưới thì hoành tráng!!!
Cô dâu, chú rể cứ như công chúa với hoàng từ, đúng như kiểu chuyện cổ tích bước ra ngoài đời thật!!!
Đã thế, không biết bao nhiêu scandals nói này nói nọ, mà anh chị cũng vẫn gắn bó bền chặt!!!
Rất ngưỡng mộ tình cảm keo sơn của cặp đôi này!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-5-2016 09:00:20 | Chỉ xem của tác giả
Baby lâu nay vẫn được đánh giá là người thông minh. Ngoài việc quá đẹp và bị tố là phẫu thuật ra, bạn này hình như chẳng có scandal nào nữa nhỉ.

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-5-2016 13:35:20 | Chỉ xem của tác giả
nói chuyện thông minh
mình thích những người thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-5-2016 08:55:20 | Chỉ xem của tác giả
Kinh quá nhỉ
bênh chồng chằm chặp lun
Đôi này hồi mới đầu mình thấy không hợp
nhưng đúng là đánh giá của người ngoài
không thể đoán trước điều gì được
cộng thêm couple Lưu Thi Thi - Ngô Kì Long là mình thấy hai đôi này sáng giá và hạnh phúc nhất Cbiz bjo rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-5-2016 14:25:40 | Chỉ xem của tác giả
Hoàng tử ngọt ngào đối với các cô gái chưa chồng. Mình thích cách trả lời phỏng vấn của chị ấy. Rất thông minh và sắc sảo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-5-2016 08:41:08 | Chỉ xem của tác giả
Chội ôi mỗi lần thấy Baby là lại nhớ ngay đến G-Dragon
Cũng chả hiểu sao mà chắc tại tinh thần fangirl của nàng cao quá xá
Người gì đâu mà dễ thương, trả lời cũng lém lỉnh lí lắc nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-7-2016 09:39:37 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng cuộc hôn nhần này sẽ bền vững chứ không có sóng ngâm, băng ngầm gì cả. Nhiều cặp ban đầu thì hạnh phúc lắm, hi vọng thời gian không có phũ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách