Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6654|Trả lời: 38
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ba cặp ngôi sao luôn nhấn mạnh rằng họ chỉ là bạn bè

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nếu có bất kỳ điều gì chúng ta học được từ "The Time I Loved You" của Lee Jin Wook và Ha Ji Won, thì đó là những người bạn thân có thể yêu nhau. Các bạn có thể là những người bạn thân nhất và không phải trong một mối quan hệ lãng mạn. Hoặc có thể vừa là những người bạn thân vừa là người yêu. Điều thứ hai có vẻ khả thi hơn.

Ít nhất ba cặp ngôi sau khi bị dấy lên tin đồn hẹn hò đã nhấn mạnh rằng họ chỉ là bạn bè. Tin hay không, tùy thuộc vào bạn.

IU và Lee Hyun Woo: Lee Hyun Woo, diễn viên đang dẫn đầu các phòng vé trong bộ phim mới nhất "Northern Limit Line” rất thân thiết với nữ ca sĩ – diễn viên IU. Một scandal nổ ra và nói rằng họ đang hẹn hò, nhưng họ đã nhanh chóng phủ nhận, dù vậy, qua sự việc này, họ lại càng thân thiết hơn. Trong chương trình của tvN “"List of Names”, họ đã được vote ở vị trí thứ hai trong danh sách các ngôi sao thân thiết với nhau. Hai người xuất hiện trong một video âm nhạc cùng nhau và cùng là dẫn chương trình cho show âm nhạc Ingikayo. Vì vướng vào đồn hẹn hò với IU mà Hyunwoo thậm chí đã bị chỉ trích bởi các fan nam của cô. Mặc dù họ có đi chơi với nhau và đôi khi cùng đi xem phim, nhưng phía Hyun woo luôn phủ nhận tin đồn hẹn hò.

Park Shin Hye và Lee Jong Suk: Park Shin Hye và Lee Jong Suk lần đầu tiên gặp nhau khi làm người mẫu cho một hãng quần áo. Sau đó họ cùng đóng vai một cặp đôi trong "Pinocchio". Chemistry của họ tự nhiên và tuyệt vời đến nỗi mọi người cũng muốn họ hẹn hò trong đời thực.  Sau khi "Pinocchio" kết thúc, họ đã có một buổi chụp hình tại London và đã đi đến Hawaii và Thượng Hải cùng một lúc. Cô cũng bị chụp hình đang rời xe anh vào tối muộn. Một sự trùng hợp? Có thể lắm. Họ nhấn mạnh rằng họ chỉ là bạn bè. Nhưng cô ấy khá cởi mở trong quan hệ với các ngôi sao khác và thường xuyên đi chơi với họ nên chẳng có vấn đề gì nếu bị chụp hình lại cả.

Baek Jin Hee and Park Seo Joon: Phim gần nhất của Baek Jin Hee là "Pride and Prejudice," còn phim gần nhất của Park Seo Joon là "Kill Me, Heal Me”. Hai người có tin đồn hẹn hò từ hai năm trước nhưng họ phủ nhận tất cả các tin đồn về mối quan hệ này. Cả hai từng vướng phải tin đồn do dùng nhẫn đôi và quần áo đôi khi đóng vai một cặp vợ chồng trong "Pots of Gold" năm 2013. Nhưng anh đã trả lời rằng tất cả chỉ là trùng hợp. Hàng xóm của họ đã nói với Naver TV rằng hai ngôi sao đã đi dạo và gặp nhau trong xe ô tô. Nhưng cơ quan đại diện của cả hai đã phủ nhận mối quan hệ của họ.

Credit: kdramastars.com
Vtrans: kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-7-2015 20:21:20 | Chỉ xem của tác giả
Chắc là có cặp đôi đang hot nhất hiện nay vịt và heo rồi.
Không biết đoán đúng không.
IU và Hyun Woo hình như có đóng MV chung, hai người đều dễ thương và trong sáng như nhau, là bạn thân cũng tốt, mà có quen nhau cũng đẹp đôi.
Còn vịt với heo mà nói bạn thân đúng là k tin được

Bình luận

hehe, thích cái chữ kí của bạn ghê ý, Deahan Minguk Manse :D  Đăng lúc 23-7-2015 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-7-2015 20:57:44 | Chỉ xem của tác giả
Cả 3 đôi đều yêu quý cả
đẹp quá nên dân tình mới ship nhiệt tình thôi
2 đôi dưới thì đóng chung rồi
có đôi teen IU và Hyun Woo là chưa thôi

Bình luận

Hai bạn này đóng chung MV của IU rồi, dễ thương lắm :D  Đăng lúc 21-7-2015 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-7-2015 21:08:32 | Chỉ xem của tác giả
Uk thì là bạn bè thôi chứ
Bjk ngay là kiểu rỳ cũng có 2 đứa kia mà lại Heo - Vịt
Về cơ bản là 2 bạn nhí nhố lại rõ là đẹp đôi cơ, ko ship không chệu nổi ý..
thanks bạn dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-7-2015 21:20:01 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ cặp thứ 3, yeah!
Nói vậy thôi, tin hay không chờ ngày sau sẽ rõ. Giữ được quan hệ bạn bè tốt đẹp sau khi đóng phim, và rồi sau bao scandal hay vấp phải sự phản đối của fan đã là tốt lắm rồi.
Họ cũng có chuyện cá nhân của mình, cứ mỗi lần scandal mà mất bạn thì buồn lắm.
Cứ là bạn rồi sau nay có thể yêu nhau cũng được. Dù sao họ cũng còn rất mới, vẫn chưa dám công nhận quá sớm dù có tình cảm đi nữa.

Bình luận

hi! mình cũng mong vậy. 2 bạn trẻ đóng vai phụ thôi mà làm mình kết quá.  Đăng lúc 1-8-2015 02:08 AM
mình rất yêu thích và luôn ủng hộ cặp thứ 3. Nếu có duyên nhất định sẽ là 1 cặp  Đăng lúc 28-7-2015 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-7-2015 21:48:26 | Chỉ xem của tác giả
Thích cặp thứ 2 lắm, mong tin đồn giữa 2 bạn là thật
Cặp thứ 3 cũng đẹp đôi nè, nhưng là bạn thì đẹp hơn
Cặp đầu mới nghe lần đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-7-2015 22:05:26 | Chỉ xem của tác giả
Hờ hờ!!! khẳng định thì cứ khẳng định, còn việc tin hay không thì do netizen với citizen tự quyết định. Toàn trai xinh gái đẹp > thích thì nhích thôi, không ai cấm đâu ah!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-7-2015 22:05:38 | Chỉ xem của tác giả
tất cả 3cặp đều rất dễ thuơng--Shye nhà mình tính cách rất ôn hòa-vui vẻ hoạt bát dễ thuơng::dễ gần khi nào nàng ta hâm nên thì khỏi bàn chơi tới bến cho nên quá thân mật với các nam thần nào-DX chung là y rằng có Scandal--ai cũng vậy còn trẻ thì cứ vui vẻ hồn nhiên sau này lại tiếc nuối thời trẻ khg được huởng thụ vui tươi--mong mọi người thông cảm cho các cháu tự do vui tươi làm việc quá mệt mỏi thì phải huởng thụ--mình chỉ quan tâm ai là (chồng)tương lai của Shye--!!!chúc Shye mùa hè thoải mái vui vẻ hạnh phúc bên Gd-bạn bè cố nên heo ơi.-.Merci bạn nhiều-***-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-7-2015 22:06:41 | Chỉ xem của tác giả
không quan tâm 2 cặp đầu như thế nào chứ thích cặp thứ 3 nhất ấy
trong thời gian 2 người này đóng phim cùng nhau thấy PSJ thỉnh thoảng chụp hình cho tạp chí mà tay vẫn đeo nhẫn đóng trong phim ấy. Trường hợp này chẳng bao giờ gặp ấy, hay do mình để ý cặp này nhiều quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-7-2015 22:09:43 | Chỉ xem của tác giả
mình vote cho cặp thứ 2
từ hùi Pino là thích cặp này đến với  nhau òi
chừng nào anh chị mí công bố cho dân chúng mừng đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách