Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: torrentfilm
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Avast! Internet Security 2014 và bản quyền đến 2016. Hướng dẫn cài đặt và đăng k

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-2-2014 10:43:05 | Chỉ xem của tác giả
trước mình dùng win 7 thì cũng thử qua nhiều phần mềm diệt virus, nhưng thích cài avast vì vừa nhẹ, giao diện đơn giản vừa dễ sử dụng. Bây giờ dùng win 8.1 thì dùng có mỗi windows defender của win.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-2-2014 22:08:11 | Chỉ xem của tác giả
Avast này dùng khá tốt
hồi xưa thằng bạn cóp cho xài quét máy được hơn trăm con . trong khi máy loại KAV với BK thì tịt
mà đó là bản cũ còn bản này thì ko biết thế nào . sợ dùng lại nặng máy , hiện tại mình đang dung BKAV bản quyền 1 năm nên ko nỡ xóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-3-2014 17:02:06 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi, avast xài cái này có được k?? vì mình thấy ai cũng nói là rất nhẹ, hiện tại mình dùng BKAV Home Plus 2011 (do anh mình cài dùm chứ mình k biết vấn đề này) nhưng vì phiên bản này cũ quá, mỗi lần bật máy lên là nó cứ báo "bạn phải cài đặt phiên bản BKAV mới" -->chán, mình thích pần mềm diệt virus là hạn dùng lâu lâu ấy, như avast vậy> bạn nào đi ngang qua post này thì tư vấn giúp mình vs, nên xài avast như thread này hay xài pần mềm diệt virus khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 13-5-2014 00:29:18 | Chỉ xem của tác giả
phần mềm diệt virus của mình sắp hết hạn sử dụng rùi  giờ thấy phần mềm này mừng hết lớn luôn cho mình xin key với nhé, thanks bạn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách