Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kieunt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Áo Mới Cà Mau - Phương Mỹ Chi

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 11-5-2014 11:21:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cảm ơn lời bài hát của bạnnhiều nhé^^,
bài này thì nghe hoài bé Chi hát luôn
ấm áp ,vô lòng người dễ dàng
cà mau đẹp lắm,con người cũng thân thiện nữa, đã đổi thay nhiều so với trước roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-5-2014 00:04:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Á quân Giọng hát Việt nhí của Việt Nam mùa thứ nhất đang tiến vào lĩnh vực âm nhạc Việt Nam
Với giọng hát chín muồi ngay cả khi đang ở tuổi nhỏ, Phương Mỹ Chi đã lấy được nhiều quan tâm của khán giả
Hi vọng Phương Mỹ Chi ngày càng thành công trên con đường nghệ thuật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 14-5-2014 13:50:50 | Chỉ xem của tác giả
Bạn mình biết mình cuồng bé PMC nên quăng thread này cho
Thích bé 7 kể từ ngày đầu TVK và vẫn theo dõi em từ ngày đó đến bây giờ, mình thích nghe nhạc dân ca, trữ tình từ nhỏ, tự thấy có hơi bà cụ non Nhưng mà cũng mê mẩn K-pop xập xình nữa mới ảo chứ )
PMC có giọng hát trời cho nhưng cũng phải công nhận rằng em có được như ngày hôm nay cũng 1 phần nhờ may mắn, thiên thời địa lợi nhân hoà đủ cả. Hi vọng em mãi hát hay, học giỏi, nhân cách tốt, bản thân mình khá lo lắng sợ em sẽ bị cuốn vào showbiz, mất dần chất giản dị, mộc mạc. Hơn nữa, ngày xưa mình rất thích Phương Trinh hồi PT tầm tuổi này của PMC, cũng rất đáng yêu, giản dị, có mơ cũng ko tưởng tượng nổi em í bây giờ lại như thế @@ Lo sợ vu vơ thế thôi chứ chuyện gì tới đó tới, chứ giờ vẫn rất yêu mến bé, thần tượng nhỏ tuổi nên xem như em út trong nhà

Thanks bạn chủ thread đã sub nhé, mình cũng sub mấy bài cho bé 7 nhưng mà chỉ kara và vietsub thui, hổng có engsub được, ngưỡng mộ bạn thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 14-5-2014 15:49:25 | Chỉ xem của tác giả
viola gửi lúc 14-5-2014 01:50 PM
Bạn mình biết mình cuồng bé PMC nên quăng thread này cho
Thích bé 7 kể từ ngày đầ ...

Ố là la, cái avatar của bạn, sao thật trùng hợp, là cái hình mình thích nhất khi lượn lờ tìm hình để làm banner.
Có phải anh starlucky58 quăng link cho bạn không nhỉ? Vì mình suy đoán là bạn và anh ấy cũng thích SNSD và bé PMC.
Mình thì cũng chỉ biết kara này nọ thôi chứ engsub thì phải nhờ đến bà chị trong nhà Mu hiện đang ở nước ngoài, rành tiếng Anh trans giúp, chứ khâu này thì chịu, khó lắm.
Nói về nỗi lo lắng mà nhiều fan của PMC hiện nay đang nơm nớp, mình cũng có cùng suy nghĩ như bạn. Rất sợ tài năng chín sớm, nổi tiếng sớm, sẽ làm em ấy không giữ được bản chất của mình. Rất sợ lại giống Phương Trinh...Hi vọng là người nhà của bé sẽ bên em, sẽ có những định hướng đúng đắn trên con đường nghệ thuật của bé.

Bình luận

mod box SNSD quăng cho mình đó :D thôi cứ đợi thời gian trả lời vậy, chứ lòng cứ nơm nớp kiểu gì í :(  Đăng lúc 14-5-2014 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 14-5-2014 16:47:09 | Chỉ xem của tác giả
Một hiện tượng, một giọng hát đã khiến nhiều người phải rơi nước mắt khi xem bé hát trong vòng thi giấu mặt của The Voice Kid.
Lúc ấy trên face ngập tràn những status viết về em. Nhưng mình lại nằm trong số những người không quan tâm mấy đến hiện tượng PMC.
Chỉ mãi về sau, khi quen anh starlucky58, nghe nói nhiều về bé, được anh nhờ làm sub bài  "Nỗi buồn mẹ tôi" và bây giờ là bài "Áo mới Cà Mau", tôi mới bắt đầu nghe nhạc của em nhiều hơn. Thế là, cứ nghe mãi, nghe mãi không chán. Điều này đã làm thay đổi suy nghĩ của tôi lúc trước. Lời nhận xét "một màu" trong phong cách của em, cũng không có gì phải bận tâm. Em theo đuổi dòng nhạc mà mọi người yêu mến em, dòng nhạc sở trường của em, được rất nhiều người chào đón. Như thế là đã quá đủ rồi.
Cố lên em nhé! Chặng đường còn dài, hi vọng em giữ vững phong độ và hình tượng bấy lâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 25-6-2014 09:00:07 | Chỉ xem của tác giả
Giọng chị Bảy luôn hay và truyền cảm như thế! Hi vọng em sẽ giữ mãi được sự yêu mến trong lòng khán giả!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 21-8-2016 11:33:18 | Chỉ xem của tác giả
Noi that minh thich nge chi Thanh Ngan hat bai Ao moi Ca Mau nay hon,nghe rat ngot ngao tinh cam.Phuong My Chi hat hay nhung minh thay em ay hat Noi buon me toi hay hon.Du sao cung gui loi cam on st
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách