Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1007|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phụ kiên TT] Ấn tượng những đôi giày cao gót Ralph Lauren 2012

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Những đôi giày cao gót được xem là người bạn tốt nhất của phái đẹp. Không có gì lạ khi trong tủ đồ phụ kiện của chị em lại thấy xuất hiện ít nhất một đôi giày cao gót.

Đúng vậy. Giày cao gót là phụ kiện dành cho các quý cô, quý bà. Nếu bạn là fan của giày cao gót, đừng bỏ qua bộ sưu tập giày mới nhất của Ralph Lauren mà chúng tôi giới thiệu bên dưới. Bạn có thể tìm thấy ở đây tất cả các style vô cùng thời trang, nữ tính và thanh lịch.

Tất cả các style giày mà Ralph Lauren giới thiệu trong bộ sưu tập mới nhất này của mình đều thật hoàn hảo để mang tới các sự kiện từ các sự kiện thông thường đến các sự kiện lớn hay các sự kiện formal. Và chúng có thể mang cùng với mọi kiểu trang phục bạn mặc; từ quần jeans, chân váy đến quần shorts và váy dài.

Chất liệu của những đôi giày cao gót này được làm từ da, da lộn, satin và da dê. Màu sắc cũng rất đa dạng để bạn lựa chọn theo sở thích của mình: màu be, màu nâu, màu đen…

Dưới đây là một số hình ảnh đẹp nhất mà chúng tôi vừa update từ bộ sưu tập, xin mời các bạn cùng chiêm ngưỡng.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 3-2-2012 14:18:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách