Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: theking99
Thu gọn cột thông tin

Add Sub vào Movie

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-3-2013 10:23:44 | Xem tất
cho mình hỏi chút...mình có down 1 bộ phim về...lúc xem onl thì sub vẫn hiện ra bình thường nhưng khi down về thì lại không thấy sub...làm cách nào để khắc phục vấn đề này???làm ơn cho mình câu trả lòi,cảm ơn các bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-3-2013 15:46:08 | Xem tất
hya gửi lúc 19-3-2013 10:23
cho mình hỏi chút...mình có down 1 bộ phim về...lúc xem onl thì sub vẫn hiện ra bình th ...

Mình thấy hơi vô lí. Thường thì khi xem phim online thì chắc chắn sub đã được add thẳng vào Movie rùi. Vậy mà khi down xuống lại k có Sub à? Cái này khó à nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2013 15:58:01 | Xem tất
mình cũng muốn biết, dạng như add sub ý
mình cũng muốn làm video
rồi thêm chữ (không biết dùng từ) vào
may mà bạn hỏi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2013 16:14:21 | Xem tất
hya gửi lúc 19-3-2013 10:23
cho mình hỏi chút...mình có down 1 bộ phim về...lúc xem onl thì sub vẫn hiện ra bình th ...

bạn xem online trên Youtube đúng k =))))
nhiều video trên youtube k phải là hardsub - nghĩa là k add thẳng trực tiếp vào video, ở trên thanh công cụ của Youtube có 1 cái ký hiệu mà bấm vào đó là sub tắt luôn =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2013 10:06:14 | Xem tất
sanysess gửi lúc 19-3-2013 16:14
bạn xem online trên Youtube đúng k =))))
nhiều video trên youtube k phải là hardsub - ngh ...

oh, hóa ra là thế mình thì lại cứ tưởng hardsub.
TKs bạn đã mở mang cho mình. :D

Bình luận

thực tế là mình có kinh nghiệm xương máu về vấn đề này ;))  Đăng lúc 20-3-2013 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 00:03:52 | Xem tất
nhưng cho mình hỏi mình add sub bằng megui nhưng khi copy phim ra coi trên tivi thì k hiện sub (tivi sony), nên cho mình hỏi mấy bạn ở kites làm phim thì add sub bằng phần mềm gì để k giảm chất lượng phim, cảm ơn nhiều.

Bình luận

megui bạn à..có thể tìm thêm hướng dẫn ở youtube nha  Đăng lúc 26-3-2013 05:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 17:46:07 | Xem tất
megui mình cũng nghe nói dễ xài, nhưng cũng rắc rối lắm, sai cái gì là bị lỗi liền, nửa tháng nay mình tập thử encode bằng megui, lúc làm đc rồi thì học add logo, mới vọc có tý tẹo nó hư luôn, có tiếng ko có hình, bỏ cài lại phần mềm updte mới nó cũng bị, ko hiểu vì sao nữa, hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách