Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 2255|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Accforyou 1.0.0 - Phần mềm download link Fshare mạnh mẽ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tình hình là mình thấy bên VNZ Forum có phần mềm này khá là hay, có thể download link Fshare và 4share tuy không dám nói là max speed nhưng tốc độ cũng gọi là tạm ổn. Mình dùng mạng cáp quang thì speed khoảng trên dưới 1.2MB/s, bạn nào dùng mạng dây bình thường thì cũng được trên dưới 500kbps.

1. Ưu điểm của phần mềm bên cạnh tốc độ download là lúc nào cũng có thể get link chỉ trừ trường hợp host bảo trì nên mọi người không cần lo lắng việc không có acc hay là có nhưng lại đang được sử dụng trên máy khác, thêm vào đó giao diện phần mềm cũng cực kì dễ sử dụng và được update tự động khi có version mới. Soft hỗ trợ 2 host là Fshare và 4share cực kì phù hợp với các mem của Kites.
2. Hạn chế của phần mềm là không thể send link qua IDM được nên chắc nhiều bạn sẽ không thích, hơn nữa nếu như đang down mà bị ngắt mạng thì sẽ không thể resume.

Link down:
  1. https://drive.google.com/file/d/0B3TKUNmYRydrZnZYTS1PaGxzVFk/edit?usp=sharing
Sao chép mã
Credit:
Phần mềm được phát triển bới thamtu1912@VNZ
Upload by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-2-2014 06:08:28 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn nhiều, mình đang tìm cái này đây, dạo này down bên fshare nhiều mà chậm quá, để đem về test thử.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-2-2014 22:26:53 | Chỉ xem của tác giả
dùng phần mềm này là khỏi cần đăng ký tài khoản ở fshare cũng down được phải không bạn và tốc độ có nhanh hơn idm không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 24-2-2014 00:03:40 | Chỉ xem của tác giả
doquocviet gửi lúc 22-2-2014 10:26 PM
dùng phần mềm này là khỏi cần đăng ký tài khoản ở fshare cũng down được phải khôn ...

Nó không down nhanh được như IDM với tài khoản vip nhưng về cơ bản thì speed bằng một nữa so với vip bạn à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-3-2014 00:41:35 | Chỉ xem của tác giả
Một tool quá tồi, mình dán link vào rồi nhấn download mà nó có hoạt động gì đâu ?

Bình luận

cai nay chi danh co 4share.vn thoi ban ah, fshare thi phai tool khac co :v  Đăng lúc 9-3-2014 04:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-3-2014 09:15:23 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao cũng cảm ơn bạn, mình đã dùng thử mặc dù tool đôi khi dùng được đôi khi không!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 9-3-2014 11:12:56 | Chỉ xem của tác giả
kenh24 gửi lúc 9-3-2014 12:41 AM
Một tool quá tồi, mình dán link vào rồi nhấn download mà nó có hoạt động gì đâu ?
...

Bạn phải đợi một lúc thì tool mới down được chứ. Bạn cứ click download rồi chuyển sang làm cái khác một lúc sau quay lại sẽ thấy tool làm việc với một tốc độ không hề tồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 9-3-2014 11:14:35 | Chỉ xem của tác giả
Mactructhan gửi lúc 9-3-2014 09:15 AM
Dù sao cũng cảm ơn bạn, mình đã dùng thử mặc dù tool đôi khi dùng được đôi khi k ...

Bạn cứ kiên nhẫn đợi, nếu tool không down được sẽ có thông báo, trong trường hợp đó bạn hãy thử lại nếu nhiều lần như thế mà vẫn không được thì có khả năng host đang bảo trì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 9-3-2014 11:18:41 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian tool bắt đầu down sau khi click vào download là khoảng 1 phút bằng với thời gian đợi link fshare bình thường không VIP. Mọi người hãy cố gắng chờ đợi kết quả, mình đã dùng cái này được rất lâu rồi mới up lên chứ không phải là chưa hề test qua mà đã post.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-3-2014 18:27:52 | Chỉ xem của tác giả
Hình như host phần mềm này die rồi hay sao ấy mình ngồi đợi bắt link hoài không được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách