Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: marie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Aaron Kwok - Quách Phú Thành (郭富城)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 25-11-2012 17:14:56 | Chỉ xem của tác giả
Show nhà mình bước vào giới giải trí cũng là từ chiến thắng cuộc thi mô phỏng chú Quách
đến nay chú và Lưu Đức Hoa vẫn là 2 idol bự nhất của zai
concert tại Hong Kong năm sau nghe rằng sẽ mời 1 nhân vật nam nổi tiếng và là ng mà zai thần tg, đoán rằng là chú
idol của idol mềnh, dù mềnh hog thik chú cho lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 25-11-2012 19:32:17 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 25-11-2012 19:33:28 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 25-11-2012 19:34:31 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 25-11-2012 19:36:00 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 25-11-2012 19:37:25 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 27-7-2014 17:16:16 | Chỉ xem của tác giả
Link từ Danh sách tổng hợp bị sai nên lặn lội tìm thủ công, cuối cùng cũng ra được nhà "chú".
Khi chú đóng phim tình cảm trai gái trẻ trung thì mình mới biết rung động lần đầu
Mình, bạn bè mình, vả chắc là cả thế hệ 9x trở về trước lớn lên cùng TVB, cùng những diễn viên gạo cội, cùng thời vàng son của phim ảnh với diễn xuất không thể chê vào đâu được, nên cứ nhớ đến chú là nhớ đến cái thời vô lớp trai gái xúm nhau bàn Quách, bàn Lưu, bàn Lương.

Bộ phim mình yêu thích nhất có chú góp mặt: Romancing Hongkong 2003. Thời điểm bấm máy, nhiều tin đồn cho rằng chú đã không còn "hào quang" như xưa, nghi ngờ liệu rằng bộ phim có sự hợp tác giữa HK và đại lục có tạo nên kì tích, kéo chú trở về vị trí tỏa sáng ngày xưa. Dù các reviewers đều ko đánh giá cao phim này, bởi dàn diễn viên đại lục (trừ Lý Băng Băng) và cả kịch bản đều bình thường, ko nhiều tình tiết nút thắt gây cấn mới mẻ, ko làm bật được diễn xuất tốt của chú, nhưng với mình, cặp đôi Hạo Dân - Cao Sảng trong phim mãi là số 1 trong lòng mình

Reviewers cũng đã phải thừa nhận Lý Băng Băng diễn xuất đạt, xứng đáng là ngôi sao mới nổi thời kì ấy, diễn cặp với QPT như có chemistry of love. Chú già thì khỏi nói, được ưu ái xây dựng đầy đủ phẩm chất hoàn hảo, đáng mơ ước (mà hình như đời thực cũng đã "hoàn hảo" rồi) nên đốn hết bao nhiêu trái tim người xem. Trong 1 bài phỏng vấn LBB có nói rất ngưỡng mộ QPT nhưng anh không phải mẫu đàn ông của cô vì cô ko chọn đàn ông hoàn hảo, đẹp trai quá khó giữ

Nhạc phim rất hay và ý nghĩa (mãi sau đi tìm soundtrack mới biết thì ra là chú già hát, hèn gì hay và nhập tâm), cảnh phim kết hợp quảng bá du lịch nên quay cực kì cực kì đẹp, túm lại sau phim này chú đã tỏa sáng trở lại, càng lợi hại hơn khi báo chí lẫn người hâm mộ cứ mong và đồn chú và LBB là 1 đôi đẹp thần thánh.

Lâu rồi hông thấy phim nào lãng mạn, tâm lý, nhẹ nhàng có chú góp mặt lẫn góp giọng và góp cùng LBB. Hy vọng 2 người tái ngộ lần nữa   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-7-2017 09:26:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đang hóng Tây du ky 3. Nghe tin sẽ ra rạp Việt, nghe đồn ai biết, nhưng phần truớc có chắc thuận ý thành chuơng. Năm nay Quách thiên vuơng còn phim nào nữa không. Nhẹ nhàng thôi. Chứ Hàn chíên và Tây du là đủ hóng rồi. Nhưng muốn xem guơng mặt tình cảm của lão Hàn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 30-11-2017 14:40:10 | Chỉ xem của tác giả

SR: WEIBO
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 30-11-2017 14:41:31 | Chỉ xem của tác giả

SR: WEIBO
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo