Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _KeunSuk_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

____Fan Account ____"Eels Bốn Phương... "

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 15-9-2011 01:32:13 | Chỉ xem của tác giả
AQ-KENSHIN@ST :

...dù j S cũng là 1 chàng thanh niên mà, mới 23 tuổi, cái tuổi mà hồi bằng tuổi em vẫn thường nhìn tụi con trai như đứa nhóc
thế nhưng S là người nổi tiếng, người của công chúng từ rất lâu rồi
vậy liệu S có sống lớn hơn lứa tuổi của mình ko???
chắc hẳn ở đâu đó, S vẫn mong ước mình là 1 người bình thường, như những chàng trai mới lớn khác, dc sống, dc yêu, dc làm những điều "điên rồ" của tuổi trẻ...
đúng là S vẫn muốn đấy chứ!
nhưng làm người nổi tiếng đâu phải là có thể sống cho riêng mình???
nhiều khi phải sống theo ý của người khác
tâm tính S gần đây có sự thay đổi này
thấy thật là buồn
thật sự khi nghe ss su nói, em thấy hụt hẫng trong lòng, muốn đập bể 1 cái j đó cho hả
tại sao?
có phải vì em cũng yêu S ko?
e ko biết định nghĩa chính xác là j
nhưng từ trước tới nay, em thik phim Hàn chứ ko mê đắm
cũng 1 thời thik trai Hàn nhưng cũng chỉ là nhất thời
đặc biệt em chỉ thích vai diễn trong phim thôi chứ ko thik diễn viên đó ngoài đời  )
em thik Han Tae Suk trong trái tim mùa thu, thik chàng lính yêu nàng công chúa thứ 2 của những nàng công chúa nổi tiếng
nhưng lần này với S thì khác
ko chỉ thấy thik n/v HTK mà em thik luôn con người của S luôn
e đã thấy S lần đầu là công tử Eun Ho, sau đến thái quân (nhưng chưa xem trọn vẹn), tiếp đến là gặp anh cảnh sát giao thông thiên tài âm nhạc trong BV
gặp 3 lần mà cũng chỉ ấn tượng ở đôi mắt (dĩ nhiên là cả vẻ bề ngoài của S nữa)
đôi mắt đầy xúc cảm...
rồi khi gặp lại trong YSH, thật sự đã bị vai diễn HTK chinh phục, một tâm hồn luôn khao khát dc yêu thương giấu dưới bộ mặt lạnh lùng vs tính cách có phần hơi quái
rồi lần đầu tiên tìm hiểu về S wa tìm hiểu thông tin về YSH
ngạc nhiên hơn nữa khi S là người thể hiện những ca khúc trong fim
==>ấn tượng mạnh về 1 con người tài năng
===> càng thấy thik S hơn
thế rồi tìm hiểu và mê mẩn với S
xem wa các fim S đóng ko thể phủ nhận S quyến rũ, dù ở vai diễn nào, tính cách nào cũng hấp dẫn 1 cách kì lạ
khi gia nhập kst, dc biết nhiều hơn về S
1 con người rất vui vẻ, hòa đồng
hay bắng nhắng, thik tự sướng...nhưng làm việc rất nghiêm túc, luôn nỗ lực để đạt dc kết quả hoàn hảo
=>đây chính là điều mà em ngưỡng mộ vs muốn học hỏi (vì em cũng cầu toàn trong công việc lắm)
chưa 1 sao nào mà lại thân thiện, cởi mở 1 cách chân thành như vậy
các sao khác cũng thế nhưng sao vẫn thấy có 1 khoảng cách nào đó
còn với S thì ko
rất "open"
em thik con người của S
yêu tính cách đó của S
...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 15-9-2011 01:32:35 | Chỉ xem của tác giả
[19.5] Ystar Interview

Q: Loại hình sự kiện như thế nào?
A: Hiện giờ tôi đang trực tiếp tham gia vào sự kiện có tên gọi "Lounge H" ở trường đại học của tôi. Cùng lúc có 3 ngày nghỉ.

Q: Những hoạt động như thế nào?
A: Tôi có trách nhiệm chỉ đạo và quan sát.

Với công việc chỉ đạo vào giám sát đề nặng lên vai, Jang Geun Suk xem xét rất kĩ những thứ cần thiết phải chuẩn bị cho lễ hội. Anh ấy không từ chối việc nặng nào.

Q: Anh có vất vả để tổ chức cho sự kiện này không?
A: Sự kiện năm nay thực sự là được tổ chức bởi cá nhân tôi. Nếu không có nhà tài trợ nào... sân khấu được dựng lên, hệ thống âm thanh, tất cả các thiết bị, tôi sẽ gọi điện và đàm phán với họ (các công ty) từng người một. Mặc dù mọi thứ có vẻ đầy đủ, nhưng cho tới hôm nay, tôi vẫn cảm thấy có những chỗ mà chúng tôi có thể làm tốt hơn, còn nhiều điều cần phải học hỏi.

Cũng là một nhân viên, anh ấy đã chỉ dẫn cho các sinh viên khi tham gia vào sự kiện. Có vẻ như Jang Geun Suk rất có khả năng lãnh đạo.
Jang Geun Suk gửi lời tới các sinh viên tham gia: "Bia, nước ngọt, vé mời, tất cả đã được kiểm tra hết bởi những người giám sát rồi..."

JGS: "Mặc dù có rất nhiều khán giả của Ystar đã từng tới trường của chúng tôi, nhưng để chuẩn bị cho sự kiện, chúng tôi chỉ ngủ có 2 tiếng mỗi ngày trong suốt cả tuần nay. Vì thế, cổ họng tôi không được tốt, cơ thể cũng không khỏe lắm. Lần tới bạn hãy tới đây, chúng ta sẽ cùng chung vui với nhau nhé.
Tạm biệt cri~

Credit: Soompi
posted : thanhtrahoang@KST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 15-9-2011 01:32:48 | Chỉ xem của tác giả
Tôi đã tới Lounge H ngày hôm qua, và nó thật sự rất sôi nổi. Nhìn JGS thật quá khó tin!!!! Tôi vẫn không hiểu tại sao 1 cơ thể nhỏ bé như vây lại có thể chứa đựng và tỏa ra nguồn năng lượng lớn đến thế!!
Anh ấy nói anh ấy đã không ngủ trong 10 ngày để chuẩn bị cho sự kiện này...
Nhưng anh ấy vẫn có thể nhảy rất hào hứng... Tôi thực sự rất kinh ngạc...

Anh ấy bận rộn chạy qua chạy lại khắp nơi, từ bar tới cửa ra vào rồi lại quay trở lại sân khấu....
Tôi chỉ ở đó đến 3h sáng còn bữa tiệc vẫn tiếp tục rất sôi nổi, tôi cũng ko biết mấy giờ mới kết thúc nhưng theo lời anh ấy nói thì nó sẽ kéo dài tới sáng....
Tôi mệt lử sau khi nhảy khoảng 3 tiếng đồng hồ, tôi không thể tưởng tượng với anh ấy thì sẽ mệt tới như thế nào.
Tôi chỉ hy vọng lúc này anh ấy có thể được nghỉ ngơi thực sự

JGS là quái vật của bữa tiệc.. haha

Cre: startoxic@soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 15-9-2011 01:33:13 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bài viết của 1 bạn VN học ở HQ đã tham dự Lễ hội này
Tình cờ mình thấy trên facebook
Đọc xong bài viết của bạn ý, mình thấy bạn ý hok faj fan ruột của oppa nhưng hết lời khen oppa nhà mình
thiệt là tự hào về oppa wa' đi

Tựa đề : Người nổi tiếng thứ 2 đc gặp_ Jang Geun Suk ^^

Hôm qua đi học về, đc chị rủ đi qua trường Hanyang( 한양대) chơi, trg cũng đang có lễ hội. Nghe chị nói mới bit là trg này có anh Jang Geun Suk đang hoc. Thì nghĩ trường mình cũng có đầy người nổi tiếng học đấy thôi, nhưng mà có bao giờ gặp. Mấy đứa bạn ở nhà cứ hỏi học trg mình thế có gặp dc sao ko? Các sao tòan là lấy tiếng đi học chứ có mấy khi xách cặp tới trg mà gặp.. Nên khi nghe chị kể là bạn chị học trg đấy, gặp Geun Suk mấy lần, vô thư viện cũng gặp, đi tàu điện ngầm còn nói chuyện chung nữa. Mình nghe mà thấy lạ, tưởng con bạn chị nó nổ nữa chứ

Nên đi thi chơi thì cứ đi chứ nghĩ làm gì mà dễ dàng gặp đc như thế. Chị thì bảo chị cũng muốn dc gặp Suk 1 lần. Tới trường đi loanh wanh, thấy trg Hanyang cũng bình thường, cảnh còn ko đep bằng trg mình nua. Tính vào coi ca nhạc 1 tí rồi đi về. Thì thấy tòa nhà kia có ghi "Lounge H" đi vào coi thử, hinh như ở đây cũng có ca nhac hay sao ấy, ko bit có mất vé ko. Lên cấu thang thì thấy có mấy tốp con gái đang ngồi chờ. đang loay hoay ko bit fai làm sao thì nghe giọng nói của ai bảo"9h", nhìn quanh quat ko bit ai đang nói thì thấy.. anh Suk đi xuống cầu thang..đứng ngay cạnh mình, cách đúng 1 gang tay...Thì ra ko fai là khách mời mà Suk sẽ làm DJ cho Lounge này,hình như là đích thân đứng ra tổ chức thì phải. Thế là mua vé vào lun ^^
Cứ tưởng người nổi tiếng đi đâu cũng đeo kính đen, đội mũ trùm mặt kín mít chứ, thế mà anh Suk cứ tự nhiên như ko, cứ thế hiên ngang đi lại, cấm micro nói chuyện a`m i~. Nhìn ở ngòai cũng y chang trong phim, cao va ốm nhom, tóc dài búi lên.Mặc cái áo đồng phục của chương trình.

Nhưng điều làm mình ngạc nhiên nhất là ko chỉ tham gia ko, mà anh Geun Suk còn tự làm lun những công việc như là xách đồ lên xuống, gắn dây điện, leo lên ghế sửa bóng đèn, chỉnh âm thanh ánh sáng..đủ thứ. Ngộ thật~ ko thể tin vào mắt mình..

Chưa hết, chương trình bắt đầu, anh Suk cũng là nguoi kiểm vé, in dau vao tay + fat đồ uống (miễn phí) va tặng kèm thêm 1 cái bắt tay nữa. ^^
Suốt chương trình diễn ra đến tận gần 6 tiếng đồng hồ,nhạc bật to kinh khủng, anh Suk nhiệt tình hết sức, nhảy rồi la hét đủ trò, dội cả bình nước lên đầu nữa..Rồi đi wa roi di lai nhìn chóng cả mặt..mình nhìn thôi còn thấy mệt nua..phòng cũng nhỏ nên anh Suk lâu lâu lại đi ra đi vào sấy tóc, nghỉ lấy sức khoảng 10' lại đi vào tiếp.
Nghe nói la trc đây anh Suk cũng đã tổ chức mấy chương trình như thế này cho Sv trong trg rồi, mà làm như tụi SV gặp hoài nên cũng chả lạ lẫm gì nữa cả, cứ nhu chuyen gap Jang Geun Suk thế này là hết sức bthuong rồi ..

Tóm lại là luc do nhin cha ai bit do la ngôi sao nữa cả, chắc ngoài Jang Geun Suk ra thi ko co sao nào lại được như thế này đâu.

Nguồn: http://www.facebook.com/profile. ... uk-/123158814380149
nh0cl0v3anh@KST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 15-9-2011 01:33:33 | Chỉ xem của tác giả
1. Nếu bạn đổi vé, JKS sẽ tự tay đưa cho bạn 1 chai bia. Khi anh ấy nhận vé, anh ấy còn đóng dấu lên tay của bạn nữa.

2. Hãy bỏ qua cho tôi vì vốn tiếng Hàn không được tốt. Lúc bắt đầu, anh ấy đã nói 1 vài điều gì đó, tôi thực sự không hiểu. Tôi chỉ biết là không được chụp ảnh, và thêm nữa là anh ấy đã hứa rằng sẽ ở đây cùng với mọi người suốt đêm. Và anh ấy thực sự đã nhảy cùng mọi người suốt cả đêm.

3. Anh ấy nhảy 1 vài điệu hot dance với các cô gái!!!! Có lẽ là khoảng 10 cô gái đã nhận được sự may mắn đó. Anh ấy kéo họ lên sân khấu, nhảy với từng người. Anh ấy nhảy tất cả các phong cách khác nhau - cơ thể họ thật gần nhau đến nỗi các cô gái còn không thể đứng vững.... (tự kỷ, ghen tỵ, mún khóc  T_________T )

4. Anh ấy rất hào hứng đến nỗi còn đổ nước trực tiếp lên đầu mình và hớp 1 ngụm nước đầy miệng rồi phun vào khán giả (eo~~~~  )

5. Anh ấy đứng lên bàn và nhảy trên đó vài lần.

6. Anh ấy thực sự có khả năng trêu chọc người khác. Anh ấy làm sừng trâu rất dễ thương, còn liếc mắt và bắt chước bước di chuyển của trâu nữa (muốn coi    )

7. Vài lần anh ấy cũng thực hiện điệu nhảy ngoáy mông  rất sexyyyyyyy... (chuyện, cái phần hấp dẫn nhất trên cơ thể mà, oppa tranh thủ khoe  )

8. Tiền thu được từ sự kiện này không phải cho anh ấy mà sẽ đóng góp vào cho Bệnh viện Hanyang

9. Quan hệ của anh ấy với 1 vài người nước ngoài cũng rất tốt, anh ấy luôn tranh thủ nói chuyện với họ.

10. Khi anh ấy không nhảy trên sân khấu, anh ấy lại chạy ra chỗ cửa thoát để duy trì trật tự,....

11. Chi tiết nhỏ: Có 1 staff dường như không vui lắm và đã đá ghế, anh ấy nghe thấy và đã nhanh chóng nhấc ghế lên, không 1 chút tỏ ra khó chịu, kiêu căng, anh ấy thực sự rất thân thiện (oppa đáng yêu quá, yêu oppa lắm lắm.....  có lẽ staff đó cũng mệt mỏi giống như oppa nhưng ko kiềm chế được như oppa và đã tỏ ra khó chịu ngay tại đó trong khi oppa thì về nhà mới xả với fan.... dù sao thì oppa rất tuyệt,.... oppa khó chịu, bực bội, mệt mỏi tới đâu thì cũng ko để ảnh hưởng tới công việc và thời gian vui vẻ của những người đã tới với Lounge H., chỉ khi xong việc về nhà thì oppa mới xả ra thôi....  )

12. Tôi đã nói với anh ấy: "Welcome to China" (Chào đón oppa tới Trung Quốc), anh ấy nói "OK".
Chúng tôi nói: "Saranghaeyo"
Anh ấy nói: "Wo ai ni" (oppa dễ thương quá ) )
Tôi nói: "Em có thể bắt tay anh được ko?"
rồi chúng tôi bắt tay, anh ấy cười, anh ấy thực sự rất rất tốt

13. Cuối bữa tiệc, anh ấy nói: "Những người trẻ tuổi nên giống như thế này..."

Cre: http://tieba.baidu.com/f?z=77620 ... %F9%CE%FD&pn=90
E-trans: daily_tofu@soompi
V-trans: seichan90@KST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 15-9-2011 01:34:14 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên,tôi phải thừa nhận là mình ko thực sự là một Fan~
Tôi chỉ muốn nói lên cảm giác của mình khi đc tiếp xúc gần gũi với Jang Geun Suk ngày hôm nay.
1.Anh ấy rất gầy...thực sự gầy,rất đẹp trai,thực sự rất rất đẹp trai,mọi người đều sẽ bị hạ gục bởi anh ấy.
2.Tính tình của anh ấy rất rất tốt,khi bạn tôi đã hỏi xin chữ kí,anh ấy từ chối rất lịch sự,thực ra thì việc chụp hình đã ko đc cho phép,nhưng mà...nhưng mà,bạn nói đi,ai có thể cưỡng lại đc chứ?Khi mà chúng tôi bị anh ấy bắt được đang chụp lén,anh ấy đã ko nhìn chúng tôi giận dữ,anh ấy chỉ đưa tay ra dấu hiệu "KO Được",tính cách anh ấy đúng là cực kì tốt!
3.Anh ấy có thường xuyên đi Club ko vậy?Việc DJ và điệu nhảy của anh ấy thật tuyệt,tôi thật ko ngờ một thân thể nhỏ bé như thế lại có thể tỏa ra năng lượng khủng khiếp đến vậy!Haha,anh ấy làm cho không khí trở nên bốc cháy,và rồi la hét,sự thật tôi phải nói là "rất dễ thương",nhưng dù sao thì hôm nay anh ấy đã rất rất là SUNG. (  tội ss này,hình như ko phải Fan thiệt,ko biết ông nhà mình là CHÙM CLUB mà lại  
4.Sau đó anh ấy đã đi xuống và nhảy với mọi ng (anh ấy bắt đầu từ dãy DJ),và mọi người bắt đầu tiến lại gần anh ấy,áp sát người vào anh,anh ấy đã ko giận dữ,mọi người đã nhảy và phiêu cùng nhau.
5.Thậm chí anh ấy đã chạy ra ngoài mưa để nhảy,một fan đã theo anh ra nhảy cùng.
Well,tôi cảm thấy nếu bạn đang ở Hàn,bạn phải đến và chiêm ngưỡng.Thậm chí 1 ng ko phải Fan như tôi cũng trở nên phấn khích.Anh ấy nhảy say sưa, và cho tôi cảm giác rằng anh ấy đi club rất thường xuyên, haha.Và thực ra thì hôm nay anh ấy hoàn toàn ko hề giống 1 ngôi sao,ko một chút kiêu ngạo.Đã có một vài thiết bị điện bị hỏng và anh đấy đã đi xuống sửa chúng,tôi đã rất là tò mò và cảm thấy lạ,bởi vì những ng khác ko biết sửa chúng,nhưng bất cứ khi nào những thiết bị điện đó bị hòng,người đến sửa chúng lại chính là Jang Geun Suk. (đúng là ss này ko phải Fan thiệt rồi ) Hôm nay Seoul đổ mưa.Tất cảm đám đông tập trong vào những cái liều.Khi đó anh ấy lại chảy ra ngoài mưa và nhảy.Hoạt động hôm nay như một cái Club vậy,và một đám học sinh nhân viên,tất cả mọi người,chúng tôi đã nhảy cùng nhau.
Đúng vậy,CHỤP HÌNH ĐÃ KO ĐC CHO PHÉP.
Mà ko,tôi đến từ một trường đại học bên cạnh,tôi đã ko đi đến FM ở Bắc Kinh,tôi nghĩ đến đây là 1 sự lựa chọn đúng đắn hơn.Đa số những người ở đây là con gái,haha.Nhưng khi những ng Hàn Quốc ở đây nhìn thấy anh ấy,họ đã ko hề phấn khích,thực ra thì vẫn có 1 số ít rất hào hứng,có lẽ nó bởi vì họ đã thấy anh ấy trong trường thường xuyên,tôi cũng ko biết nữa +__+. (thấy cách viết có lẽ ss này ng Trung Quốc ,ai gặp cũng khen oppa mình nổ bát đĩa  )
Anh ấy đã về khỏi khoảng 9h mấy,và sau đó chúng tôi cũng về nhà,dù gì thì nó cũng sẽ diễn ra trong 3 ngày.Er,tôi không còn thính giác nữa thì phãi +_+.Àh,có rồi! Đã có những cô nàng rất là bạo dạng,họ đã ÁP SÁT người vào anh ấy và nhảy,họ thực ra chẳng quyến rũ gì cả,haha. (trời ơi,đọc đoạn này mà tức lộn ruột +_+,mấy mẹ kia!!!! ai cho sàm sỡ oppa ta!!!!! )
Tôi đã thấy,ở hàn DJ,anh ấy đã uống 1 cốc bia.
Tôi nghĩ tâm trạng của anh ấy đã ko tồi,cười suốt cả buổi,rất là đẹp trai,hoàn toàn dễ thương. (và con tim đã vui trở lại   )
Đúng rồi đúng rồi,cái áo thun Lounge H,quần đen,rất là ốm.
Vẻ đẹp của anh ấy là một ngoại lệ,khiến 1 người ko phải Fan như tôi phải say đắm.Tôi thực sự đã ko muốn về nhà,haha.Bạn nghĩ có đúng ko,làm sao mà tôi biết đc anh sẽ đã về nhà hay chưa,haha.Nhưng dù gì thì khi anh ấy ra xe,tôi cũn trở về nhà.Số người Hàn Quốc có thể nhảy cừ là rất nhiều.Nhưng dù j thì đó đã là 1 cái club rất đặc biệt.Tôi đã thu hình của anh ấy lại cho các bạn xem!!!
Anh ấy cũng đã bán vé và thức ăn ở cổng vào.Một cô gái đến mua nước,anh ấy đưa thức uống cho cô ấy và tìm người lại giúp việc thối tiền,nhưng cố gái ấy đã bảo anh giữ phần còn lại.Và cũng bằng cách đó,khi những thức uống đã hết,Jang Geun SUk tự mình đi khiêng mấy thùng nước đến.Một cơ thể nhỏ bé,khiêng một thùng nước thật to,aiyooo. (hic hic hic huhuhu đọc tới đây lại thương ổng đứt ruột,ng gì mà ko lo giữ sức khỏe,việc gì cũng ôm đồm,có ngày xỉu giữa chừng thì ai lo cho anh đây oppa ?????)

V-trans : yueleelu@KST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 15-9-2011 01:34:40 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ mất có 5000 won để vào cổng, tại hội trường bạn có thể dùng vé này đổi lấy đồ uống (Nhưng mình đã giữ lại cái vé của mình như một vật kỷ niệm (^o^)), bạn cũng có thể gọi thêm đồ ăn nhẹ, giống như là một club vậy, rất tuyệt, những lươn nào có thể đi thì tuyệt đối không nên bỏ lỡ dịp này

Trước khi bắt đầu, tôi đến hội trường và cố gắng gọi Xiao Xi (Xiao Xi là bạn của cô ấy) nhưng không ai trả lời, khi tôi tìm được cô ấy, chắc rằng cô ấy đang say sưa với việc quay phim Jang Keun Suk người mà đang mải mê trang trí cho hội trường, tôi đã không thấy anh ấy trong 1 tháng, anh ấy thực sự sụt cân rất ghê gớm… T_T nghe mà đau lòng quá

Dù sao đi nữa thì khuôn mặt đó vẫn đẹp như ngày nào... quần jeans bó + áo thun Lounge H + giày canvas cao cổ sáng bóng, diễn viên Jang Keun Suk hoàn toàn hợp mốt! Một điều làm tôi thực sự vui đó là anh ấy đã cột tóc lại, hia hia ~ kiểu tóc quả táo yêu thích của tôi ~ cái trán sáng bóng yêu thích của tôi ~

Tôi đã thấy anh ấy ở hội trường đang tập trung vào công việc trải bàn với những tấm khăn màu đen, có một lúc anh ấy đi ra ngoài và pha chế ở bên ngoài. (chú thích: buổi tiệc chưa bắt đầu, họ đang đợi ở bên ngoài) ~À, vâng, khi tôi tới hội trường, 幸福 (chú thích: 幸福 là một người bạn khác của cô ấy) chỉ cho tôi thấy chiếc SUV của Jang Keun Suk, cái SUV trông thực sự rất bảnh. Cái này thì khỏi bàn, giống y chủ nhân Sau khi nhìn cái SUV với ánh mắt ngưỡng mộ, tôi ngẩng đầu lên và thấy Keunsama/Quản lý Kim, anh ấy đang mặc một cái áo mưa trắng và cái áo mưa cũng không làm giảm vẻ đẹp nam tính của anh ấy chút nào, Keunsama à, anh rất đẹp trai đấy! Sau đó ở trong hội trường, anh ấy cởi áo mưa ra, lại một lần nữa Keunsama xuất hiện trong bộ vest, anh ấy đi qua chỗ chúng tôi không biết bao nhiêu lần, và chứng tỏ vẻ đẹp của anh ấy cũng chừng ấy lần không đếm xuể… Bạn này có vẻ rất chi là hâm mộ Keunsama nhá

Trong khi tôi đang nói chuyện với幸福 và Xiao Xi, tôi gặp một người bạn khác – một chị người Hàn Quốc mà tôi đã gặp ở giải Baeksang đã nhận ra tôi, chúng tôi chuyện trò vui vẻ, chị gái đó nói là chị ấy không thể kiếm được vé vào bởi vì họ yêu cầu chị ấy xuất trình thẻ sinh viên (Họ nên nới lỏng chính này, bởi vì rất nhiều lươn không có thẻ sinh viên nên họ từ bỏ ý định tham gia Lounge H), vì vậy tôi đã chạy đi mua 2 vé sau khi chị ấy nhờ, tôi thậm chí không cần xuất trình thẻ sinh viên khi mua vé, ngày mai chị ấy sẽ đến và lại tham gia.

Chúng tội đứng xếp hàng, rồi đi vào, vẫn còn sớm (chú thích: cô ấy tới đó lúc 5h30), do vậy chúng tôi tìm một cái bàn trong hội trường và ngồi nói chuyện. Chị kia đi xung quanh và tới chỗ khu ẩm thực … và gọi đồ uống và đồ ăn cho chúng tôi, chị ấy cứ nói mãi về việc cô ấy đã kiếm được rất nhiều nên cả tối ấy chị bao cả nhóm, nói rằng khoản tiền thu được từ Lounge H sẽ được ủng hộ cho bệnh viện đại học Hanyang, đó thật là một điều tốt, nên chị ấy thấy là đang ủng hộ Jang Keun Suk và đồng thời làm một việc tốt. Hậu quả là tôi quên mất tiêu rằng mình đang ăn kiêng, và tiêu diệt hết 3 cốc bia với một đống gà rán …

Khi trời tối dần, Jang Keun Suk vẫn đang đi xung quanh hội trường, tôi để ý thấy một số trang trí chưa được lắp đặt, sau cùng thì đây là ngày đầu tiên của Lounge H. Vì vậy tôi và chị đi đến trước bục DJ và nhảy đầu tiên. Chúng tôi đã uống bia và nhảy một cách cuồng nhiệt ^^, bởi vì đây là club mà.

Jang Keun Suk đã không để chúng tôi phải chờ đợi lâu, anh ấy và DJ Brother nhanh chóng trèo lên bục DJ, và sàn nhảy phía bên dưới ngay lập tức đầy chặt người ~ Thật đúng là người nổi tiếng ~ Jang Keun Suk phát biểu mở màn: “Annyeonghaseyo, tôi là Jang Keun Suk, hiện là sinh viên Đại học Hanyang khóa 2006 khoa Phim Điện ảnh! (Cheering) Cám ơn các bạn rất nhiều vì đã dũng cảm vượt mưa đến với Lounge H của trường Hanyang! Đầu tiên tôi muốn biểu diễn nhiều tiết mục hơn trong ngày hôm nay, nhưng chính tôi không dám thực hiên đâu, tại sao à? Bởi vì tôi sợ tất cả các ảnh đời tư bị chụp và tung lên mạng… Vì vậy tôi đề nghị mọi người ngừng chụp hình và quay video và chỉ đơn giản là tận hưởng tối nay mà thôi OK?!” Cái này giải thích cho những thắc mắc của các lươn nhé Mọi người phía dưới thông cảm đồng ý, Jang Keun Suk giới thiệu Big Brother một lần nữa, và đêm của Lounge H chính thức bắt đầu.

Tôi đang đứng/nhảy ở hàng trước, phía trái của bục DJ, ngay gần loa… Vâng, tôi đã rất vui, nhưng tôi cảm thấy tỉnh táo một cách kỳ lạ khi nhìn Jang Keun Suk người đang dẫn đầu đám đông. Tôi ở rất gần (anh ấy), nhưng sau đó tôi còn ở gần hơn nữa, haha. Tại sao nhan để của tôi (nhan đề trên baidu thread) lại có 1, 2, 3, 4 á? Bởi vì đó là một động tác nhảy được Jang Keun Suk hướng dẫn, và anh ấy liên tục nói “one two three four”…
1. Crazy hip hop monkey
2. Both hands lifting the pagoda (2 tay đưa lên chùa O__o?!)
3. 1, 2, 3, 4 dance
4. Give me your cheers (cho tôi sự cổ động)
Jang Keun Suk và Big Brother hợp tác với nhau và chơi và đẩy không khí vui vẻ tới đỉnh rất nhiều lần, ví dụ anh ấy để Big Brother giảm âm nhạc xuống, sau đó cầm mic anh ấy hét lên: “嗷呜~~~~~~~~~~” (chú thích: nghe như là “ao wu”) và sau đó là trống nện mạnh, đúng là cực kỳ vui luôn. Anh ấy cũng hướng dẫn mọi người hét lên “Oh Oh” (âm thứ hai trong tiếng Trung) “Oh Oh”, cực cao và thú vị. Dù sao thì nếu các bạn đã từng đi club trước đây, cái cách mà một DJ khuấy động bầu không khí, thì tối nay Jang Keun Suk đã làm tất cả những việc đó. Và làm rất tốt!

Tôi đứng ngay cạnh acoustics nhìn Jang Keun Suk nhún nhảy, thực sự thực sự yêu anh ấy. Đầu tiên khi đứng trên sân khấu, anh ấy đội một chiếc mũ bóng rổ, sau khi nhảy vài bước, tôi nghĩ là bắt đầu ấm lên, anh ấy thực sự vứt cái mũ lên sân khấu và lắc mái tóc, tưởng tượng tới cảnh đó mình cũng xịt máu mũi luôn điệu bộ đó … ah ah ah thật là dễ thương. Sau khi để lộ vầng trán mà tôi yêu thích, anh ấy tiếp tục nhảy, và tôi tiếp tục nhìn vào khuôn mặt tuyệt đẹp của anh, ánh đèn như thi thoảng chiếu sáng khuôn mặt anh, và anh ấy rất thăng cho tới khi mặt ướt mồ hôi. Nhưng gương mặt anh vẫn tỏa sáng và rực rỡ như mọi khi, anh ấy thực sự quá đẹp trai.

Đứng trên bục DJ chưa đủ thăng đối với Jang Keun Suk, anh ấy đi xuống bục và biến mất một lúc, sau đó anh thực sự đi xuống sàn và nhảy. Dẫn đầu một nhóm người vây quanh anh ấy và nhảy, ánh đèn chỉ thỉnh thoảng chiếu sáng gương mặt anh, rất là đẹp. Anh ấy thậm chí chạy ra ngoài mưa và nhảy một cách say mê, mọi người đủ thông minh để đứng dưới mái hiên nhìn anh ấy và một vài cộng tác viên Lounge H nhảy, haha. Nhưng một Jang Keun Suk ướt sũng mới thực sự hấp dẫn. Mái tóc rối bù, khuôn mặt ửng hồng…

Sau khi chơi thêm khoảng một giờ, phần đầu của bữa tiệc kết thúc, Jang Keun Suk thông báo với mọi người rằng sau khi nghỉ giải lao bữa tiệc sẽ thậm chí còn thú vị hơn. Mọi người sau đó quay lại bàn của mình để hồi phục năng lượng của mình. Tôi kéo theo một cô bạn khác đi với mình, và tình cờ gặp Jang Keun Suk ở lối vào, tôi không biết liệu anh ấy có hay tôi là một fan của anh ấy hay không, bởi vì lúc đầu anh ấy đang mỉm cười nhưng đột nhiên khuôn mặt anh ấy nghiêm lại khi thấy chúng tôi, o(╯□╰)o, Jang Keun Suk, tôi biết là anh rất chuyên nghiệp mà.

Càng bất ngờ hơn, đứng sau Jang Keun Suk là cô Jang mẹ anh ấy, đương nhiên đằng sau thành một người đàn ông rất thành công là một người phụ nữ thành công. Sau khi mẹ của anh ấy đi qua chỗ chúng tôi, Keunsama đi về phía chúng tôi, đảm bảo là đằng sau một người đàn ông rất thành công là một người đàn ông ân cần chu đáo Bó tay với bạn này luôn  ! Khi chúng tôi quay lại hướng về hội trường sau khi vào nhà vệ sinh, Jang Keun Suk đã ở đó và chặn mất lối ra, tôi chỉ biết đúng im lặng phía sau anh ấy, quản lý cao nhất của Jang Keun Suk đúng bên cạnh đã phải huých nhẹ anh ấy để tránh lối cho chúng tôi đi qua. Anh ấy quay lại và nhìn lướt qua chúng tôi, lúc đó tôi đang nghịch cái điện thoại của đứa bạn, hết sức kiềm chế ánh mắt tôi gặp ánh mắt anh ấy trong khoảng 2 giây, sau đó tôi quay lại với sự chú ý vào cái điện thoại và đi ra O(∩_∩)O, haha. Ôi, các lươn nhà mình tha hồ mà ghen tị nhá

Sau khi quay trở lại, phần hai của bữa tiệc bắt đầu. Đầu tiên không thấy Jang Keun Suk đâu cả, tôi và noona đi ra sàn và say mê nhún nhảy, chỉ khi Jang Keun Suk không có ở đó thì chúng tôi mới có thể chú tâm vào chuyện nhảy nhót. Khi chúng tôi đã thấm mệt và định quay lại bàn để nghỉ, ngay khi đó Jang Keun Suk xuất hiện. Anh ấy đến từ cái thang ở phía dưới một tầng so với hội trường của chúng tôi, một lần nữa mọi người vây quanh anh ấy và bắt đầu nhảy. Dĩ nhiên Jang Keun Suk dẫn đầu mọi người và cùng thăng.
Nửa thứ hai của bữa tiệc có nhưng bước nhảy sau:
1. Light Dance
Khi những ánh đèn mờ đi, Sukkie đã cầm chiếc điện thoại của mình và nhảy với những chuyển động rất nhanh của tay~ trước đó, 1 nhân viên còn đưa cho anh ấy 1 cái light stick nhưng anh ấy chỉ nhảy với nó trong một ít phút rồi vứt nó xuống sàn. Đột nhiên Sukkie chạy đi nhặt cái gì đó ~ hình như là chiếc đt của anh ấy ... Làm sao nó có thể rơi xuống sàn được chứ?
2. Dancing with the girl (nhảy với các cô gái )
Những nhân viên đã chuẩn bị sẵn vài cô gái để nhảy với anh ấy ở cầu thang, nó chỉ là 1 trò vui, ko có gì sexy ở đêy cả~ một chuyện vui là có 1 chàng trai ngoại quốc ở giữa, thậm chí họ còn yêu cầu anh ấy chạy lên xuống cầu thang ~ thật sự là buồn cười mà ~
3. Messy dance (nhảy hỗn tạp)
4. Spilling water dance (nhảy đổ nước lên người)
Tôi nghĩ anh ấy phải nhận thấy rằng mình đổ mồ hôi rất nhiều, vậy nên anh ấy đã mang rất nhiều chai nước khoáng lên và đổ chúng lên mặt mình, rất là đẹp trai ~ Nhưng mà chàng trai bên cạnh anh ấy lại bị nước làm ướt hết ~
Bởi vì mọi người đã ko nhảy theo anh ấy, nên anh ấy đã hét lên, aiguuuu~~~~~~~ (ọc ọc,hoang dã quá chừng +_+)

Sau đó có thêm một đợt nghỉ giải lao khác và Jang Keun Suk tố chức một trò chơi may mắn. Suốt giờ nghỉ giải lao, các cộng tác viên đã viết các dãy số lên cánh tay của chúng tôi, sau đó Jang Keun Suk sẽ gọi to hai chữ số giữa 1 đến 200 và tặng hai chiếc Yepp MP3  player. Anh ấy thực sự đủ tiêu chuẩn khi là một người dẫn chương trình, các công ty quảng cáo phải tìm  đến Jang Keun Suk của chúng ta ngay ^^ Trước khi công bố con số may mắn, anh ấy thậm chí nói là ngày mai anh ấy sẽ tặng 3 chiếc MP3 player, mời chúng tôi lại tới tham gia vào ngày mai. Thật là một con cáo quyến rũ O(∩_∩)O haha.

Anh ấy gọi số 87 đầu tiên, nhưng số 87 đã rời hội trường trước đó. Tiếp theo anh ấy gọi số 8, đó là một cô gái. Và cô ấy là sinh viên trường Đại học Phụ nữ Sookmyung (không biết dịch có đúng không?!). Thật là mắc cười. Tất cả các sinh viên Hanyang phía dưới réo ầm lên (chú thích: tôi cho là theo một nghĩa tốt). Thậm chí Jang Keun Suk đã nói: “Wow”, bạn đang đùa sao? Sinh viên Sookmyung đến trường Hanyang, haha. Sau khi tặng chiếc MP3 cho cô ấy anh ấy còn ôm cô ấy nữa, và có thể nghe thấy những tiếng đầy ghen tị phía dưới “waa waa”. Ghen tị tập 2 nào hỡi các lươn Sau đó Jang Keun Suk gọi số 101, người thắng giải cũng là một cô gái, khi cố ấy đi lên bục, Keun Suk hỏi đùa cô ấy, bạn có thật là sinh viên đại học không vậy?  và mọi người đều cười. Tôi nghĩ rằng số 101 là một lươn Hàn Quốc, cô ấy nói chuyện với anh ấy đôi chút, sau đó Jang Keun Suk cười và nói: “Dù sao đi nữa, bạn đã đến đây với tư cách là một sinh viên đại học”, anh ấy đưa chiếc MP3 và cũng ôm cô ấy. Ghen tị tập 3 nào, hix

Thế là kết thúc trò chơi may mắn. Con số buồn của tôi 131 vẫn còn trên cánh tay tôi. Sau khi đã thăng như vậy, tôi nghĩ là bữa tiệc sẽ kết thúc sớm, không báo trước, Jang Keun Suk chạy ra khỏi khu vực có mái che và nhảy. Anh ấy thậm chí còn leo lên một chiếc bàn gỗ và một cộng tác viên khác trèo lên chiếc bàn khác và cả hai bọn họ bắt đầu nhảy. Tôi đứng ngay cạnh cái bàn của cộng tác viên và nhìn Jang Keun Suk và điều này thực sự buồn cười. Giữa chừng cộng tác viên nào đó đưa một cô gái lên bàn của Jang Keun Suk để nhảy với anh ấy, nhưng cái bàn quá bé cho đối với 2 người nên cô ấy nhảy một chút rồi đi xuống. Chính Jang Keun Suk mời một anh chàng trèo lên và nhảy cùng anh, và thậm chí đeo kính râm lên một cách tính nghịch, “Jang kính râm” dù thế nào cũng vẫn đẹp trai. Sau đó anh chàng này giật cái kính từ Keun Suk và đeo vào, lúc đó Jang Keun Suk đã bị shock nhưng nhanh chóng bình tĩnh trở lại và cười khi gửi trả anh chàng này khỏi bàn gỗ. Tôi cho rằng anh chàng này là sinh viên khóa dưới của Jang Keun Suk bởi vì anh ta cúi chào trước khi rời khỏi đó.

Jang Keun Suk sau đó treo sang cái bàn ngay bên cạnh tôi … o(╯□╰)o … Anh ấy thật gần tới nỗi tôi có thể thấy rõ đôi chân dài của anh ấy … Khóc đây (ㄒoㄒ) Tôi muốn có anh ấy.
Jang Keun Suk khi nhảy cuồng nhiệt vẫn rất đẹp trai, như là một chú lươn nhỏ vậy. Tôi có thể nhìn thấy một cách rõ ràng cái underwear in hình da báo và vòng eo của anh ấy, cái vòng eo vốn rất mỏng và trắng khi chúng thi thoảng bị hé lộ ra ngoài. Ối ối, xịt máu mũi tập 2 rùi nè

Lounge H rất là tuyệt vời. Những ai mà có thể tham gia, HÃY ĐI NGAY LẬP TỨC! GO!"

Vậy là qua một cái comt, mà thấy Suk làm biết bao nhiêu việc, sửa thiết bị điện, bán hàng, bê thùng nước, trang trí hội trường, trải bàn... và cuối cùng là DJ.
Sao ông này ham công tiếc quá vậy trời!?! Cái gì cũng phải làm. Xót quá!
Nhưng mà tuổi trẻ nó phải vậy, hia hia. Các lươn nhà mình phải sống, học tập và làm việc theo gương .... Sukkie nha!

V-trans : meobeo107@KST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 15-9-2011 01:36:11 | Chỉ xem của tác giả
yueleelu@KST :

việc ông CHÙM ĐIỆN TỬ thì cái này là do e tự đặt cho oppa mình thôi
vì ở nhà e cũng hay thường kiu anh hai em như thế )

nhiều khi e thấy trong mấy cái clip ổng chơi đồ điện tử
rồi sửa sang này nọ...
rồi có 1 lần trong 1 cái clip phỏng vấn nào đó
ngta hỏi ss Sung Yuri (trong HGD) là oppa mình như thế nào?
ss ấy trả lời đại loại là oppa dễ thương nè,vui tính nè,lại có nhiều tài vặt,có 1 lần bị hư thiết bị j đó...đang tìm ng sửa thì ổng đứng ra nói em làm đc...nên ai cũng phục và cưng oppa lắm (lúc đó trong đoàn làm phim ổng cũng nhỏ tủi nhất mừh )
còn trong happy life thì e cũng có thấy mấy tấm hình ổng lắp cái này cái kia
Mà tại mng ko để ý thôi,chứ mà mọi ng để ý kĩ những thứ xung quanh trong đống hình mà ổng chụp hơn là vẻ đẹp trai chói lóa của ổng...thì sẽ thấy rõ mức độ ghiền máy móc và đồ điện tử của ổng tới mức nào!

1/ Camera
Cái này thì ko cần nói cũng biết +_+.Số hình ảnh mà ổng ôm cái Camera,chụp này chụp nọ thì ko sao điến xuể.Để ý kĩ hơn nữa là ổng khá là chịu khó đổi đời Cam...lại cho tân trang cho nó này nọ...nào là mua lens...vỏ ngoài...thứ nào cũng xịn.Oài,một đứa ko ghiền thì đời nào đụng!

2/Đồ chơi điện tử.
Nhìn chung phòng óc của ổng thì đủ thấy hehe...toàn là máy móc điện tử...máy game này nọ...
hơn nữa,ổng lại cực khoái chơi xe lắp ghép điện tử...mà những ng chơi đồ lắp ghép thường rất giỏi trong lắp đặt sửa chữa đồ điện này nọ...vì họ phải nắm rõ căn bản đi mạch điện ntn +_+
cũng giống như ông anh em thích chơi xe điện tử kỉu đó nên  h cái j ổng cũng biết làm...hhehe...

3/ Máy tính
Một đứa ko mê đồ điện tử chả khi nào 1 lúc xài 2 cái lap cả (và đang muốn có thêm).Phí phạm! Mà nghề của ổng lại chẳng cần j đến máy tính chuyên nghiệp,chỉ suốt ngày ngồi câu luơn  vậy nên có thể thấy rằng ổng rất ghiền máy tính.Mà đã ghiền máy tính rồi thì...đau đầu gấp trăm lần...+_+...nào là chương trình,phần mền..v...v... hàng triệu hàng triệu thứ để ghiền...như em thì có máy mà chả bao h nâng cấp...còn mấy ng đã thích thì...ko cưỡng lại đc đâu! ví dụ anh hai em nha,rồi còn ông bác e nữa... mấy ổng chầu chực nửa đêm chỉ để đc down 1 phần mềm mới cho máy tính...bỏ cả tá tiền để mua phiên bản gốc này nọ...
nhìu khi buồn thì ngồi gỡ máy ra chơi,xem nó cấu tạo như thế nào,lắp ráp ra sao...rồi ngồi hì hục gắng lại...

4/DJ
Đam mê của ổng là đc làm DJ.Mà làm DJ thì có vô vàn thứ cần biết.Chỉ nhìn cái bàn điều khiển âm thôi thì đủ thấy nó phức tạp đến mức nào...như cả bộ điều khiển máy bay luôn +_+.Ổng đã mê mà ko biết cũng lạ.Mà đối với DJ thì đó là con,mà đã là con mình thì mình phải biết và khám bệnh cho nó thưởng xuyên,mà biết bệnh mà ko biết chữa thì yêu thương nổi gì +_+.
còn nữa,ổng biết chơi Guita điện,lại học làm đạo diễn...thử hỏi làm sao ko tránh khỏi những đồ điện cơ chứ?mà con mình bệnh thì bao h mình chữa vẫn tốt hơn...vậy nên ko tránh khỏi việc ổng học cách sửa mấy cái đó...

5/Xe hơi (vì cũng là máy móc nên góp vào điện tử luôn vậy)
Tình hình là e rất nể việc ổng mua chiếc SUV
Vì thật chất ra như bao ngôi sao khác,nếu ổng muốn theo mốt và "khoe của" thì ổng chỉ cần tậu về 1 chiếc AUDI thì biết bao nhiêu ng phải người mộ và khen ổng có con mắt style!
Nhưng mà...ổng lại chọn chiếc SUV...nhìn thô và bự...+_+ (đa số ai chả nghĩ vậy)
nhưng SUV lại là dòng xe thiên về đông cơ và địa hình...nghĩa là ông thích những gì liên quan tới máy móc (tôt gỗ hơn tốt nước sơn mà).
mà nếu có ai đó nói rằng ổng mua chiếc SUV đó vì nó rẻ là lầm to rùi nha!
chiếc SUV đó so với nhiều chiếc khác còn mắc hơn nhiều.Đối với SUV ổng lại càng phải đổ tiền về việc lên đời cho động cơ,nâng cấp cái này,cái kia...
mà chả ai lại điên cuồng vì chiếc SUV đó như ổng...
đọc mess là hỉu mà  )
Hồi đó có xem 1 cái clip nào đó...ổng còn mở đầu xe ra sửa mà...ko biết sửa hay làm cái j nhưng mà ghiền xe thì ít nhất cũng sẽ biết sửa xe 1 tí :d

Từ tất cả những điểm trên...có thể chắc chắn rằng ổng là 1 nạn nhân của đồ điện tử.
Mà theo em thấy những ng ghiền đồ điện tử thường cần có 1 đầu óc rất thông minh + việc chịu khó tìm hỉu + trí nhớ cao khi phải nhớ tên những đời máy móc...v...v...
đó là lí do tại sao em chưa bao h ghiền đc +_+
Mà đồ điện thường con trai mới thích
vì nó rất tốn thời gian,trí não,công sức,tiền bạc..v...v...
và....ko thể làm đẹp
Đồ điện tử luôn thể hiện cho sự tò mò,thích khám phá và thử thách,cũng như sự mạnh mẽ và nam tính của con trai...
hỏi thử xem chị em chúng ta ở đây có bao ng thích đồ điện tử đến như thế?
chúng ta, (và những chàng Gay +_+) chả phải thường thích quần áo,mỹ phẫm...này họ hơn sao?
Còn nếu thích thì chẳng phải bao h kiểu dáng hoặc mốt cũng đi  hàng đầu là gì?cái nào phải nhìn thật đẹp mới mua,chứ còn xấu là...miễn +_+
vậy nên oppa mình 100% là boy nha...
ai nói j thì nói....ta vẫn luôn tin thế!
Dù ko phải cũng kệ...ta thấy anh hai ta rùi...ta biết
bây h mọi việc cũng đã đc chứng minh
ai chưa biết thì biết tài của anh nhà ta rùi nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 15-9-2011 01:36:33 | Chỉ xem của tác giả
Fan meeting Nhật Bản 29-30/05/2010

Các bạn đã xem "Bad Guy" chưa? Đừng xem nó ~~ Hãy nhìn vào tôi này, hãy xem You're My Pet~
Hôm nay tôi đã ngủ quá nhiều nên cơ thể không được tốt lắm ~ Nhưng tôi đã dùng rất nhiều BB Cream~
Chụp ảnh nào ~ Nhưng nếu các bạn đứng gần tôi quá thì đừng chụp nhé ~ (anh ấy nói như vậy vì anh để ý rằng các eels không lấy máy ảnh ra, ngay sau khi anh nói thì họ lại ngay lập tức lấy ra. Một eels cầm chiếc máy quay, và rồi Geun Suk chỉ vào cô gái ấy và nói rằng không được quay phim, cô gái hỏi tại sao ~ Geun Suk trả lời, tôi đùa đấy!!! HAHAHAHA, Geun Suk thật là dễ thương)
Sau khi Geun Suk đi qua khu vực làm thủ tục, anh ấy vẫn tiếp tục vẫy vẫy chiếc túi xách mới và nói, "Chiếc túi của tôi trông đẹp đúng không?" "Đó là cái túi đựng laptop! ~ HAHA." Tâm trạng của anh ấy có vẻ rất tốt ~
Khi Geun Suk đi tới thang máy, anh ấy nói TẠM BIỆT CRI~ khi đã bước vào trong anh lại nhắc lại lần nữa ~ và thậm chí còn nở một nụ cười quyến rũ.

Cre : xene@soompi
V-trans : Min0@KST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 15-9-2011 01:36:50 | Chỉ xem của tác giả
Tôi có thông tin về thời gian hạ cánh của JKS tối qua và háo hức suốt từ tối tới sáng. Tôi đến Haneda khoảng 4:45pm và đợi anh ấy. Chuyện trò với một vài fan và lưu số điện thoại của họ và dự định gặp lại mọi người vào ngày hôm sau. Tôi thích gặp gỡ các fan tình cờ. Họ thật là tuyệt! Khi tôi đang đợi ở cửa, như Hannah đã nói, tôi thấy Han Ye Seul. Tôi nhìn cô ấy và thấy cô ấy rất là quen ^^. Cho tới khi tôi nhận ra cô ấy là ai, thì cô ấy đã ra tới cửa và tôi không đuổi theo. Hai phụ nữ ra cùng cô ấy nói đó chính là HYS.

Họ bảo chúng tôi đợi Sukkie bên ngoài, nên chúng tôi đã làm vậy. Thật là không công bằng bởi có một vài người thì ở bên trong. Dù sao đi nữa, chúng tôi đợi một cách kiên nhẫn và họ nói Sukkie sẽ đi qua. Vậy là chúng tôi đã đợi, và khi anh ấy đi ra, đã có một chiếc xe buýt đậu ngay ở đó, nên chúng tôi không thấy anh ấy đi ra khỏi sân bay. Anh ấy đi vòng qua cái xe buýt, trông thật dễ thương với mái tóc quả táo, mỉm cười & vẫy tay với fan. (mái tóc ta iu thích nhất nè, apple hair, haha)

Keunsama đi ngay bên cạnh anh ấy nhưng tôi chỉ chú ý tới Sukkie mà tôi. Tôi chỉ thấy Keunsama khi xem lại vid của mình, hehehe. (nàng puta đừng đau khổ vật vã nha!)   Sukkie đi tới chỗ tôi và tôi hét lên “Hi Cri~” nhưng anh ấy lại nhìn về phía sau. Anh ấy đi qua chúng tôi và chui vào xe. Tôi chạy ra phía trước xe, nhưng chạy sang bên kia đường và chụp vài tấm hình và quay 1 vid. Anh ấy thật là dễ thương. Anh ấy hạ cửa kính và vẫy tay các fan. Nụ cười của anh ấy là đẹp nhất!!! Hehehe, video thì hơi xấu nhưng tôi quay được cảnh anh ấy vẫy tay và mỉm cười và nói điều gì đó bằng tiếng Nhật trước khi mọi thứ bị nhòe đi khi tôi hét ầm lên về phía anh ấy. Khi chiếc xe bắt đầu đi khỏi, Sukkie vẫn vẫy tay về phía chúng tôi, tôi đã hét lên: “Bye bye see you tomorrow”, và sau đó: “Jang Keun Suk, see you tomorrow” và anh ấy nhìn tôi!!! Tôi vẫy tay một cách điên loạn. Hehehe. The end. (nếu là mình thì cũng điên loạn k kém ^^)

Tôi không thể đợi tới ngày mai để gặp Sukkie!!!!!!!" (Cả nhà K3 cũng k thể đợi tới ngày mai để hóng FM T_T)

-Theo lời của ss Mee bên soompi, oppa hiện đang đi xe buýt tới Osaka. Oppa đã đập tay (high five) với tất cả các fan ở đó (khoảng 2000 người) T____T -> quá sức ghen tỵ

Và oppa đã bị đám đông ùa vào lúc ở cửa thoát.....
"Cậu bé trông có vẻ không được hài lòng", theo lời của ss Mee nói....

Credit: Mee@Soompi
V-trans: meobeo107@KST

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách