Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MuBeckBin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

7 khoảnh khắc Jung Hae In đốn tim khán giả trong "Pretty Noona Who Buys Me Food"

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 16-4-2018 19:36:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Kiểu lâu lắc lâu lơ rồi mình mới lại thấy có một bộ phim đủ sức kéo mình trở lại đu phim Hàn trở lại.
Ban đầu cũng định chờ Full rồi xem luôn một thể cơ mà lại chờ không đặng vì bạn In quá chi là cute. Mấy tập đầu như thế này dự là chặng đường sau của chị đẹp chắc gian nan lắm đây. Hy vọng là HE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 16-4-2018 19:40:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

hị hị... cuối cùng anh đệp trai cũng bắt đầu nổi tiếng hơn rùi.
mê ổng từ hồi Khi nàng say giấc, đáng yêu quá chời
phim này ổng đẹp đôi với nàng Son lắm luôn. Nhìn vào vẫn biết là tuổi tác chênh lệch, nhưng vẫn đẹp đôi như thường ^_^
thoại phim lãng mạn ghê ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-4-2018 20:30:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Khoảnh khắc nào cũng thích cả, xem phim cưng Jin Hee dễ sợ luôn, ước sao trong đời gặp được người như Jin Hee là đủ rồi ♥♥♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 16-4-2018 20:53:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Phim có chị đẹp đóng là k thể bỏ qua được. Xem phim mà ngồi cười như bị bệnh ý hahha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 16-4-2018 21:13:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Đúng là những khoảnh khắc ở trên đều là những khoảnh khắc đốn tim khán giả nhưng để chọn khoảnh khắc mà JH ngầu nhất mình chọn khoảnh khắc số 3. Vẫn còn nhớ như lúc đó khi JH vào nhà chứng kiến cảnh cha bồ cũ nắm tay JA một cách thô bạo JH đã giận tối sầm cả mặt mũi và khi cậu em ruột của JA chưa kịp làm gì thì cậu ấy đã hét lên với tên kia "bỏ tay chị ấy ra. Mình nhớ là đã tua đi tua lại đoạn đó không biết bao nhiêu lần. Tuy vậy khoảnh khắc làm rung động con tim yếu đuối nhất phải là khoảnh khắc số 6 khi chứng kiến cảnh bạn gái bị tên người yêu cũ cưỡng hôn mà JH cảm thấy bản thân bất lực không thể làm gì được nên ra ngoài hút thuốc một mình. Lúc đó khi JA đến JH đã xin lỗi vì nói quá lời với cô xong lúc thấy JA tay bị băng vì vết xước JH đã rất đau lòng. Trong khi JA luôn miệng bảo không đau và không sao thì JH lại nói rằng "nhưng mà em đau" đúng là câu nói đó có thể khiến cho tất cả phụ nữ đều phải mềm lòng, tan chảy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 16-4-2018 21:39:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Định đợi ra hết mới xem nhưng tình hình này chắc phải xem luôn quá
Thấy nhiều người khen phim hay lắm này, xem trailer cũng hóng ghê lắm
Thấy bảo có thể kết SE nhưng mong là không phải. Chúc phim ngày càng có rating cao nhé.
Thanks bạn sub dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 16-4-2018 21:43:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

6 tập rồi và ngọt quá xá ngọt...nên mn hãy chuẩn bị khăn giấy và cho những sóng gió sắp đến với 2 chị em ấy đi nh
Đọc bài phân tích của Kênh 14 mà bùn dễ sợ bùn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 16-4-2018 21:55:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

@bido1708 cô vào đây mà xem người ta cũng đang rần rần vì couple chị - em này này.
Khiếp, đi đâu cũng thấy chị đẹp vs em zai phủ sóng, toàn cảnh tỉnh bể tình, đáng iêu gì đâu, FA như tôi với cô sao mà chịu cho nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 16-4-2018 22:13:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Chưa xem hết phim mấy tập sau nhưng ấn tượng nhất vẫn là nắm tay và zai nấc cục
Mấy cảnh dưới mưa cũng đẹp.
Mong phim sẽ có biến chuyển mới hơn
Thanks chủ thớt ra tay sộp

Bình luận

hahah thường thì nhà ao ra news hay set thưởng nên quen tay thôi chế ui, k có cũng k sao, có thì xôm tụ ;)  Đăng lúc 16-4-2018 10:19 PM
vì có người nhắc vụ thưởng chứ ko thì chế cũng quên mất tiêu, hihi  Đăng lúc 16-4-2018 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 17-4-2018 08:39:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Phim này đúng chất lãng mạn gì đâu.
Người bị đau sẽ không đau bằng người thấy mình đau.
Xem được mấy trailer của hai chị em tình như bể bình.
Đợi phim ra nhiều hơn rùi mới cài ...Mất nhiều máu với cặp đôi chị em này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách