Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MuBeckBin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

7 khoảnh khắc Jung Hae In đốn tim khán giả trong "Pretty Noona Who Buys Me Food"

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 16-4-2018 14:00:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Người người nhà nhà đang phát cuồng vì phim nhưng mình vẫn kiên định không xem, cố chờ hết phim rồi mới xem Giờ chỉ đọc tin tức từ báo mạng để biết sơ sơ diễn biến như vầy thôi.
Cậu em thế này chẳng trách dân tình say mê như điếu đổ.
Cảm ơn chủ thớt đã dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 16-4-2018 14:08:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Phim này mình chưa dám xem hết mà chỉ ngó một vài cảnh cut trên youtube nhưng cũng thấy xao xuyến rồi. Hai diễn viên chính đóng rất tự nhiên, thích nhất là phần âm nhạc tuyệt vời.
Bạn Jung đáng yêu dã man!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 16-4-2018 14:25:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Số 2 với số 6... *melting heart*
Thêm cái mỗi lần thấy anh cười là cả bầu trời moe... nhiêu đó đủ liêu xiêu rồi huhuhu
tks thớt nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 16-4-2018 15:21:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Lâu lắm rồi mới được xem một bộ phim ngọt đến sâu răng thế này
Chemistry giữa chị đẹp và em trai siêu ngọt, em cũng đổ ầm ầm luôn )
Vote cho số 6, lúc xem cảm nhận được tình yêu thật sự của JH, từng ánh mắt, cử chỉ, đều thể hiện rõ nét luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 16-4-2018 16:02:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mình đang ở cái độ tuổi của nữ chính, nên khi coi có chút tủi thân(T___T)

Biết rằng xem phim nên xem một cách tỉnh táo, nhưng ánh mắt họ trao nhau làm mình muốn khóc.

Xem bộ phim làm tâm trạng thấy hạnh phúc nhưng cũng làm bẽ bàng đôi chút khi hết 1 tập phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 16-4-2018 16:39:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mình thích vai của Joon Hee chắc vì sự trẻ con pha lẫn đàn ông người lớn của Joon Hee, nhất là mỗi khi cậu nổi cáu vì chị đẹp bị bắt nạt, cái ánh mắt cương quyết, gườm gườm trông rất mạnh mẽ, thu hút đến lạ )).
Nụ cười của Jung Hae In thì khỏi nói rồi, như kẹo ngọt, chị đẹp chưa kịp sâu răng thì khán giả đã sún hết cả rồi, thêm cả nét hóm hỉnh hay đùa nữa, không thể không cảnh giác được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 16-4-2018 17:14:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mình vẫn thích cảnh nấc cụt cơ, cute dã man, mặt cậu còn cười phê phê, ôi Seo Joon Hee ơi, cuồng vai này của cậu quá mà, cuồng hơn cả vai đại úy Yoo rồi, làm sao đây
Đôi chị em này đẹp đôi hết sức, chỉ mong đôi này thành sự thật cho dân tình mừng mà sao thấy khó quá vì chị Son chưa dính scandal lần nào luôn, có nên coi là quá nghiêm túc trong công việc và sự nghiệp ko đây Chưa kể bọn nó còn đồn về giới tính của chị, nhưng cá nhân mình thấy giới tính mà có vấn đề thì ko thể đóng được những vai thục nữ nhu mỳ như kiểu Be with you và những cảnh nóng như phim Chị đẹp này luôn

Với cả thấy nhiều bạn sợ sad ending hoặc open ending, mà lý do đưa ra thì quá là nhạt vì thấy mấy tập đầu tình quá sợ mấy tập sau ngược, vs cả bảo là đạo diễn cùng phim Secret love affair thì sợ OE. Theo cá nhân mình nghĩ, mấy tập sau vẫn ngược thì đương nhiên vì phải giải quyết vấn đề gia đình của 2 bên và vấn đề đồng nghiệp của 2 công ty, cả những vấn đề trong công ty của YJA nữa chứ chả làm gì mà đến mức độ ngược như chị trong Secret love affair kia í.
Mình nghĩ 1 bộ phim thì đạo diễn đâu có thể quyết định tất cả mà phải là mẹ ghẻ biên kịch chứ nhỉ, mình còn chả có thông tin gì của chị biên kịch này luôn chứ đừng nói là có tiểu sử chuyên phim SE hoặc OE, đằng này cứ vin vào lý do bác đạo diễn để mà bảo lo cho kết của phim. Hơn nữa chị Son cũng bảo sợ đầu voi đuôi chuột nên đã phải nghiên cứu kịch bản của cả 16 tập mới nhận lời đóng phim này mà, chắc ko đến mức ngược như phim kia đâu, cùng lắm là ngược đến tập 16 cho đôi trẻ về chung 1 nhà thôi Hãy tin vào chị Son và chờ đợi cái kết trong 5 tuần nữa và mình thì tuần nào cũng như phát điên vì phải chờ đợi đến cuối tuần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 16-4-2018 18:52:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Vô lum 7$ thôi. Dạo này xèng ra ko có xèng vô nên 7$ cũng lụm hahaha
Nói chớ cảnh ấn tượng nhất hiện nay e thấy là cảnh JH lại ôm lấy chị đẹp trong đồn cảnh sát. Đàn ông hết sức. JH như muốn cho cả thế giới biết JA là người phụ nữ của anh ấy. Ko ai được phép làm tổn thương cô ấy. Anh sẽ bảo vệ cho ấy cho dù có bất cứ điều gì xảy ra.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 16-4-2018 18:59:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mình thích cái lúc anh ấy ôm và hôn ngoài biển. Yêu chết mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 16-4-2018 19:23:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Dạo này hơi bận nên chưa có thời gian xem nữa , mới lướt tập 1 thấy màu phim hơi tối, mình thì thích phim màu tươi tươi. Cũng nôn nao do dân tình xôn xao qá chời nhưng thôi chờ full xem luôn
Cá nhân m thấy tình chị em chắc Secret Love Affair và có thể là phim này tạo cảm giác khá là dễ chịu.
Chúc phim ngày càng thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách