Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

6 nam thần cùng trả lời một vấn đề: Lâm Canh Tân, Hoàng Hiên, Trần Hiểu, Lý Dịch Phong, Đậu Kiêu, Tỉnh Bách Nhiên

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 16-4-2015 11:08:14 | Chỉ xem của tác giả
Biết bạn ấy từ Cổ kiếm, nhưng cuồng bản là từ HSSH
Mình rất ngưỡng mộ bạn ấy vì đã nỗ lực 7 năm mới dc thành tựu như ngày hôm nay.
Khi xem hình bạn ấy dự lễ trao giải gì đó (không nhớ nữa), mình cảm thấy Phong Phong có khí chất cực giống Bạc Cận Ngôn luôn, cái ánh mắt lúc thì cao ngạo, tự kỷ, khi thì dễ thương... Túm lại là cực kì hợp vai ấy, tiếc là bạn ấy không đóng.
Buồn mấy ngày nay, lên vừa thấy tin bạn ấy là lao vào ngay thôi

Bình luận

um mình thấy cuộc thi đó rồi bạn, tuy văn dỡ nhưng sẽ cố gắng tham dự hi  Đăng lúc 16-4-2015 01:03 PM
Đang có cuộc thi viết cảm nhận về Phong Phong do box Lý Dịch Phong tổ chức mừng sinh nhật bạn ấy, giải thưởng hiện vật hấp dẫn lắm đó  Đăng lúc 16-4-2015 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 16-4-2015 12:29:32 | Chỉ xem của tác giả
hì hì, thấy mọi người khen tra lời của LDP quá , đúg là cảm giác Trần Hiểu và Tỉnh Bách Nhiên có nét tương đồng, là diễn viên không hẳn là mới nhưng vẫn luôn nỗ lực^^ Hoàng Hiên thì có vẻ là người hơi mâu thuẫn, toàn diễn viên trẻ sẽ có nhiều cơ hội thể hiện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 16-4-2015 14:51:13 | Chỉ xem của tác giả
Edit sau nha Chỉ là không hiểu tại sao, cõ mối Phong Phong lại phải cmt mới được đọc )

Cmt xong để đổ lấy vài âu của ảnh ) người ta trả lời cũng đầu đuôi lắm, có mình ảnh là trả lời ngắn gọn, thành ngữ luôn mới chịu.

Mình cũng từng đọc câu trả lời nfy của phong phogn ở pv nào khác rồi ấy, rất thích kiểu trở thành một tôi tốt và đóng tốt người khác.

Phong phong à anh vượt Hiểu Ca trong lòng em 1 cách ngoạn mục lắm đó có biết không

Hiểu ca *liếc liếc* anh thiệt muốn trở thành Châu Tinh Trì hả )) đừng a ~ thành Lưu Đức Hoa được không anh :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 16-4-2015 18:00:22 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhuhu, sao lại để ẩn bài trả lời của FF thế
Thật ra 6 chàng trên đều có cơ hội xem diễn xuất của các chàng, nhiều cũng 3 4 bộ rồi...
Nhưng thật sự để lại ấn tượng có lẽ là Thập tứ a ca... vai diễn debut mà lại xuất sắc như v, góp phần nên thành công của BBKT, quả thật ấn tượng, xem nhìu nhất có lẽ phim của Trần Hiểu, cảm thấy anh có tướng mạo và nhất là đôi mắt phù hợp với rất nhiều tuyến nhân vật!!!!!!
Và, mặc dù biết người này hơi muộn (nuối tiếc chít luôn í) nhưng lại là diễn viên TQ đầu tiên mà mình lặng ngụp khắp nơi để xem tin, xem pv.khổ một nổi là k biết tiếng TQ, nên luôn phảo đợi dịch bài mới đọc được, thật là chân thành các Mifengs nói riêng và tất cả các bạn có tham gia trans những gì liên quan đền FF để mình có cơ hội biết nhiều hơn về con người tuyệt vời này!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 16-4-2015 20:33:19 | Chỉ xem của tác giả
đau tim quá, đọc hết LCT, HH, TH..kéo đến Lý Dịch Phong..thì bị khóa không đọc được :'(
rất muốn coi xem bạn Phong có phát huy hết trình troll phóng viên không nữa
mỗi lần đọc phỏng vấn của bạn đều thấy cực kỳ thú vị, hài hước, rất có cá tính :v
tất cả các anh ở trên đều là thế hệ diễn viên trẻ, cũng bắt đầu tạo dựng được chỗ đứng của mình, hy vọng tất cả đều sẽ thành công trong sự nghệp
p/s: sau khi đọc xong phần pv của FF em hoàn toàn có cảm giác bị troll sâu sắc
mà sao em nghe anh trả lời đậm chất Lý Chính Ủy quá vậy Feng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 16-4-2015 21:32:48 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất Lý Dịch Phong mới vào nghề ak, vẫn còn lơ ngơ vẻ đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 17-4-2015 03:21:11 | Chỉ xem của tác giả
cho em hỏi sao lại bị ẩn vậy, em vào chỉ để đọc của anh Phong mà
Đọc xong mới biết anh kiệm lời quá
Nhưng mà bị thích anh như vậy, cũng quen với phong cách vậy rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 17-4-2015 16:15:27 | Chỉ xem của tác giả
xiang kan, wo hao xiang kan, xiang kan Li Yifeng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 18-4-2015 15:59:05 | Chỉ xem của tác giả
Lâm Canh Tân mới vào nghề được 4 năm thôi sao, sinh năm 88 nên cứ ngỡ anh này vào lâu lắm rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 18-4-2015 22:21:39 | Chỉ xem của tác giả
Muốn xem câu trả lời của Phong Meo nên lập tức đi cmt.
Trong 6 người trên thì thích Bộ bộ kinh tâm của Lâm Canh Tân, Hoàng Hiên và Trần Hiểu chưa xem phim nào , đang hóng Đạo mộ bút ký của Phong Meo, cực thích Chuyện tình dưới gốc cây sơn tra của Đậu Kiêu, và giờ vẫn đang mê mẩn Tỉnh Bảo trong Chuyện tình vượt nghìn năm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách