Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

6 nam thần cùng trả lời một vấn đề: Lâm Canh Tân, Hoàng Hiên, Trần Hiểu, Lý Dịch Phong, Đậu Kiêu, Tỉnh Bách Nhiên

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-4-2015 10:04:36 | Chỉ xem của tác giả
ôi meo meo meo
iu iu iu
thần tượng của anh là ai đây ta, anh trả lời pv còn siêu troll, ko biết trả lời mấy câu này ntn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-4-2015 11:09:24 | Chỉ xem của tác giả
Em xem phim Trung chưa lâu, nhưng thích nhất vẫn là Tỉnh Bảo và Phong Phong (bạn này khỏi nói =]]) Tỉnh Bảo tạo cho em một cảm giác trưởng thành, kiên định và khiêm tốn. Xem xong Tình yêu vượt qua ngàn năm thì thành support bản luôn :v Hy vọng những ngảy tới mỗi người sẽ cố gắng hơn nữa, thành công hơn nữa :3
Lúc viết cái này em chưa đọc của bạn Lý Chính Ủy =]] Tò mò không biết bản sẽ trả lời như nào haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-4-2015 12:16:42 | Chỉ xem của tác giả
Thích mỗi Lý Dịch Phong...Dạo này nổi phết, đi đâu cũng thấy mặt ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-4-2015 13:16:54 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhứt Lý Dịch Phong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-4-2015 13:27:19 | Chỉ xem của tác giả
Ta nói troll dễ sợ luôn vậy ak, chui vôi đọc bài của bạn í mà ẩn mất tiêu ak. Đành phải lết vô com...
Giờ đọc xong rồi lại thấy mắc cười, chắc mỏi miệng hay sao í, bạn Phong thiệt là súc tích quá đi thôi, đi thẳng vào vấn đề chính luôn ak khỏi cà lòng cà vòng cho mệt. Thấy thương hết sức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 14-4-2015 14:13:16 | Chỉ xem của tác giả
trời, câu 4 của Hiểu giống mình quá vậy, ko thích kế hoạch và đặt ra mục tiêu,
từ lâu mình đã như vậy rồi, ko ngờ lại có nam dv hệt suy nghĩ thế này
tuy e biến thái trong suy nghĩ, vui khi có đồng minh, nhưng dù sao cũng thêm lí do để thấy diễn viên cũng gần gũi với mình qtqd
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 14-4-2015 14:36:42 | Chỉ xem của tác giả
đúng là không yêu nhầm người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 14-4-2015 15:08:49 | Chỉ xem của tác giả
Biết 5/6 bạn, à không phải gọi là em , chưa xem được nhiều phim của những diễn viên này. Chắc đợt nghỉ lễ này tranh thủ nghiền ngẫm mới được hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 14-4-2015 15:49:46 | Chỉ xem của tác giả
Trong số mấy anh này thích mỗi Lý Dịch Phong thôi còn mấy anh còn lại chưa xem phim hoặc xem ít quá
Ở đây ngoài LDP thì còn ấn tượng Trần Hiểu nữa . TH cũng có thể diễn dc nhiều thể loại vai khác nhau
Mà dạo này thấy Tỉnh Bách Nhiên nổi ghê đi đâu cũng thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 14-4-2015 15:58:37 | Chỉ xem của tác giả
trong đây thì hình như chỉ có đậu kiêu là chưa đóng phim truyền hình mà chỉ đóng phim điện ảnh thì phải,lại toàn đóng phim lớn vs hợp tác vs các đạo diễn tên tuổi.Mặc dù không quá đẹp trai nhưng nhìn rất có thiện cảm,thích nhất là nụ cười của anh,đang hóng toptem sói
Còn phong phong thì miễn bàn,lão này bá đạo quá,hy vọng các phim tiếp theo của lão đều thành công về ratting và phòng vé, chờ đạo mộ và dành dành lên sàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách