Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 528|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

6 màn solo đáng trông đợi vào tháng 4 này

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
1. Girls’ Generation’s Taeyeon
Tháng trước, Taeyeon đã tung ra full album đầu tay "My Voice", nhưng vào ngày 5/4, cô sẽ tiếp tục tung ra bản Deluxe Edition với bài hát mới "Make You Love Me". Bản thu này là sự kết hợp giữa R&B và Pop, hứa hẹn sẽ làm hài lòng người hâm mộ âm nhạc của nữ trưởng nhóm Girls’ Generation.

2. Minzy
Sau khi rời 2NE1 vào tháng 4 năm ngoái, Minzy sẽ ra mắt với mini alum của riêng mình . Trong cuộc điện thoại riêng giữa Dispatch Minzy, cô tiết lộ rằng mình sẽ trở lại thật phá cách và cố gắng thử nghiệm nhiều thể loại âm nhạc mới. Hiện tại, Minzy hợp tác với Jay ParkFlowsik để chuẩn bị cho solo album đầu tay - dự kiến trình làng vào ngày 17/4.

3. IU
Ngày 24/3, IU đã nhá hàng trước một bài hát từ album phòng thu thứ 4, bài hát có tên “Through The Night”. Được biết, IU sẽ tiếp tục dự án “Pre-Release Project” cho đến ngày 21/4 - ngày album của cô chính thức phát hành. Bài hát tiếp theo trong album lần này sẽ được giới thiệu ngày 7/4, Oh Hyuk đã cùng hợp tác với IU để hoàn thiện bài hát này.

4. Apink’s Jung Eunji
Eunji sẽ cho ra mắt solo album thứ 2 của mình vào ngày 10/4, tròn một năm ngày phát hành album đầu tay "Dream" của cô. Ngày 31/3, Eunji tiết lộ với fan hâm mộ rằng cô và đội ngũ sản xuất vẫn đang chăm chỉ hoàn thiện và chỉnh chu các bài hát mới trước thềm phát hành.

5. Davichi’s Lee Haeri
Có thể Lee Haeri đã debut được 9 năm trước tư cách là một mẩu của Davichi nhưng đến bây giờ, cô mới có cơ hội quảng bá âm nhạc riêng lẻ. Solo album đầu tiên của Lee Haeri sẽ được ra mắt vào giữa hoặc cuối tháng 4. Theo một nguồn tin, Lee Haeri và êkíp đã tất bật chuẩn bị cho màn debut solo này từ đầu năm 2017, quả thật quá trình chuẩn bị rất kĩ lưỡng.

6. IOI’s Chungha
I.O.I's Chungha sẽ debut solo với một mini album vào cuối tháng Tư này. Trong khi những thành viên khác đến từ chương trình Produce 101 hiện đang quảng bá với nhóm nhạc hoặc tham gia show truyền hình thì Chungha lại đang bận rộn chuẩn bị cho mini album của mình.

Theo bạn, màn solo nào là đáng mong đợi nhất? Dù sao thì hãy cùng cổ vũ cho cả 6 cô nàng trên dưới tư cách ca sĩ solo nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-4-2017 16:51:02 | Chỉ xem của tác giả
Thứ tự mong đợi của mình là đây
1. IU
2. Taeyeon
3. Jung Eunji
4. Kim Chungha
5. Minzy - Lee Haeri
Thực chất số 1 và số 2 đáng lẽ cùng dòng nhưng vì độ này nàng Tae tung chưởng liên tục nên mình ưu tiên nàng IU hơn tí, chưa kể danh sách hợp tác của nàng khiến mình bấn loạn vô cùng.
Cám ơn bạn trans nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-4-2017 21:56:20 | Chỉ xem của tác giả
Thứ tự của mình
1. Can‘t Love You Anymore IU ft Oh Hyuk
2.  Bài của IU có Kim Soo Hyun đóng MV
3. Full album Palette của IU
4 Cb của Eun Ji
5 Cb của Minzy
Taeyeon thì ra bài rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-4-2017 16:49:32 | Chỉ xem của tác giả
ôi mong đợi ngày này đến quá, mong IU thứ nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-4-2017 22:14:41 | Chỉ xem của tác giả
Sự trở lại đáng mong chờ của các nữ thần Kpop
Mỗi người đều có lợi thế riêng khác nhau
Chỉ biết hóng mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-4-2017 03:43:14 | Chỉ xem của tác giả
không thể chờ được đến ngày EunJi ra mắt sản phẩm tiếp theo cô gái tài năng của tôi sắp trở lại rồi đấy mọi người ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-4-2017 08:57:38 | Chỉ xem của tác giả
Tae thì mới tung Album cách đây 1 tháng và mình đã rất thích. Giờ thì mong đợi IU nhiều hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-4-2017 18:00:53 | Chỉ xem của tác giả
Ra hẳn  Deluxe Edition luôn mà có điều quảng bá không bằng My Voice với cả TY cũng không thèm đem MMLY lên stage nữa, buồn lòng làm sao nói chứ TY mà ra alb cái nào chất cái đó chỉ mong người hâm mộ sẽ luôn đón chờ những sản phẩm mới mẻ của TY thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-4-2017 19:42:30 | Chỉ xem của tác giả
Tôi chờ màn Solo của Yesung cơ
Trời ơi chất giọng siêu đặc biệt ấy, huhuu.
Mong thằng Kyu cũng ra album Solo trước khi nhập ngũ đi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-5-2017 11:43:02 | Chỉ xem của tác giả
fan cũng nhiều hơn, con đường sau này chắc cũng thuận lợi hơn
chờ film ra hết em mới xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách