Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4263|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

2PM tiết lộ chi tiết thời gian comeback

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sự trở lại của họ có vẻ như là một trong những món quà mà 2PM đã lên kế hoạch dành tặng cho người hâm mộ trong lễ kỉ niệm 8 năm debut .

Theo thông báo chính thức nhóm nhạc nam nổi tiếng 2PM sẽ có sự trở lại trong tháng này. Lịch trình comeback từng ngày đã được tiết lộ với người hâm mộ.
Vào ngày 4 tháng Chín , thành viên Lee Junho đã tải lên Instagram của mình một bức ảnh , trong đó bao gồm ngày tháng cụ thể của từng teaser. Trong đó từ ngày 5 tháng Chín đến ngày 8 tháng Chín sẽ ra teaser bằng hình ảnh. Ngày mồng 9 tháng Chín sẽ ra Music Video Teaser và còn nhiều nữa thế . Ngày 13 tháng Chín vào lúc 0 giờ 00 phút album mới của “Thần tượng dã thú” sẽ được phát hành trực tuyến theo giờ Hàn Quốc.

Có vẻ như tiêu đề album hoặc ca khúc chủ đề lần này sẽ là “Gentleman’s Game”. Được biết album lần này nhóm sẽ thay đổi hình tương mới mẻ theo concept bạn trai. Chúng ta cùng chờ xem những “Dã thú” sẽ chuyển mình mạnh mẽ như thế nào sang concept này nhé. Đây là album trở lại đầy đủ của các thành viên sau hàng lọat các dự án cá nhân như solo , đóng phim, concert ở Nhật….. Đã hơn một năm 2PM không comeback ở Hàn kể từ My House vào ngày 15 tháng Sáu năm ngoái.

Và cũng trong ngày hôm nay 2PM kỉ niệm 8 năm ra mắt khán giả. 4 tháng Chín năm 2008, 2PM là nhóm nhạc nam đầu tiên của K-pop theo phong cách “Thần tượng dã thú” . Tuy chỉ mới ra mắt nhưng nhóm đã gây được tiếng vang không nhỏ lúc bây giờ.

Teaser đầu tiên sẽ được phát hành ngày 5 tháng Chín theo giờ Hàn Quốc ,người hâm mộ đang rất háo hức, mong chờ lần trở lại này của 2PM.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-9-2016 11:50:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mới đó 8 năm rồi, nhanh thật. Nhớ hồi năm nào còn cuồng I'll be back, I'm your man, Labi Song... các kiểu mà giờ già hết cả rồi. Cùng yêu thương nhau và đi đến kỉ niệm 10 năm nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-9-2016 17:32:40 | Chỉ xem của tác giả
Cố lên nhé các anh già của tui. Đây chắc là album cuối cùng trước khi nhập ngũ rồi. Hi vọng sẽ toàn thắng ^_^
5ting !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-9-2016 18:00:09 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là 2pm đã comeback r <3 hãy cùng nhau kỉ niệm 8 năm, 10 năm, và lâu hơn nữa nhé fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-9-2016 22:44:07 | Chỉ xem của tác giả
đợi bao ngày thì các anh cũng đã chịu comeback
chúc các anh thành công và cùng bên cạnh nhau mãi nhé
tks thớt ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-9-2016 09:26:07 | Chỉ xem của tác giả

Cố lên nhé các oppa của tui.
Có lẽ sẽ còn rất lâu nữa mới đc thấy các anh comebank.
5ting !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách